[Funland] Phá sóng loa kẹo kéo-Mic sử dụng đường truyền Bluetooth- Wifi

tranduykhanh18

Xe hơi
Tình hình là nhiều Cụ đang bị ảnh hưởng bởi sự tra tấn của hàng xóm về loa kẹo kéo nên em xin phép BQT diễn đàn cho em chia sẻ lại cách làm bộ máy phá sóng cho các Cụ chống lại sự ô nhiễm âm thanh 😁
Nguồn bài viết: thành viên hacrot300 diễn đàn Tinhte.vn

thuyphongthanh

Xe lăn
Các bạn lưu ý khi dùng mạch phá sóng loa kéo :
Các bạn có "chơi" trò này thì cũng đừng làm quá lố hay quá lộ mà đối phương sang "đấm không trượt phát nào" nhé
Làng xóm có vui vẻ hát hò thì cũng để họ hát, chỉ khi nào "quá đáng" quá hay vào "giờ giới nghiêm" thì mới chặn, nói chung cũng đừng làm người ta mất vui nhiều quá.

STElectrics

Xe lăn
Các bạn có "chơi" trò này thì cũng đừng làm quá lố hay quá lộ mà đối phương sang "đấm không trượt phát nào" nhé
Làng xóm có vui vẻ hát hò thì cũng để họ hát, chỉ khi nào "quá đáng" quá hay vào "giờ giới nghiêm" thì mới chặn, nói chung cũng đừng làm người ta mất vui nhiều quá.
Các bạn thích hát karaoke tại nhà chú ý:
các bạn thích văn nghệ, tốt thôi. Nhưng các bạn nên làm phòng cách âm rồi chui vào đó muốn thể hiện gì thì thể hiện. Gần như 100% hàng xóm không muốn nghe các bạn hát đâu ợ. Ở gần hàng xóm đầu gấu khéo nó cũng sang đấm cho không trượt nhát nào đới. :D

pthk

Xe tăng
Các bạn thích hát karaoke tại nhà chú ý:
các bạn thích văn nghệ, tốt thôi. Nhưng các bạn nên làm phòng cách âm rồi chui vào đó muốn thể hiện gì thì thể hiện. Gần như 100% hàng xóm không muốn nghe các bạn hát đâu ợ. Ở gần hàng xóm đầu gấu khéo nó cũng sang đấm cho không trượt nhát nào đới. :D
Ở bển, đám vị kìu bạn em tuyền phải chôn cái phòng hát ở dưới đất.
Hát ông ổng trên nhà là hàng xóm claim, Phú lít tới gõ cửa ngay :(

meotamthe

Xe cút kít
Có quy định kèm mức phạt nếu làm ồn là xong thôi, lĩnh vé phạt vài lần là hết, khổ nỗi ở ta quen du di bầy nhầy rồi nên nhiều khi rất khó thực hiện

Vipthanhmlm

Xe hơi
Hàng xóm nhà mình cứ tối T7 và CN là bắt đầu hát, gần như tuần nào cũng vậy! Cũng bức xúc lắm mà không biết làm ntn. Đk ngày nghỉ ở nhà muốn thoải mái tý thì nó cứ dội vào tai mình, bức xúc với karaoke

quy la tien

Xe điện
Hát là quyền của người thích hát,đương nhiên, tuy nhiên người khác cũng có quyền được yên tĩnh đặc biệt là rất rất nhiều giọng mà nếu kg hát thì hay hơn hát,thế nên muốn hát mà kg phiền người khác thì cần đầu tư làm phòng cách âm và chỉ nên tra tấn người nhà thôi cụ ơi.

thuyphongthanh

Xe lăn
Hát là quyền của người thích hát,đương nhiên, tuy nhiên người khác cũng có quyền được yên tĩnh đặc biệt là rất rất nhiều giọng mà nếu kg hát thì hay hơn hát,thế nên muốn hát mà kg phiền người khác thì cần đầu tư làm phòng cách âm và chỉ nên tra tấn người nhà thôi cụ ơi.
Em chỉ trích trong cái linh https://tinhte.vn/thread/mach-pha-song-loa-keo-mic-bluetooth-mini-pha-song-bluetooth-va-wifi-cap-nhat-quy-dinh-cua-luat.3037249/.
Chứ em cũng ghét hát hò hơn nhiều cụ trên này đấy.

xgamox

Xe tải
Không phải ai cũng khó chịu. Hàng xóm nhà mình là một bác có tuổi, vợ con đi làm, ở nhà buồn hay hát nghêu ngao, tuy nhiên, sau 10h đêm thì thôi. Mình thấy bình thường. Chả phiền gì lắm. Việc bày trò phá sóng còn ảnh hưởng cả nhà khác đang sử dụng wifi, không hay ho lắm. Phải nghĩ đến những lúc nhà mình làm phiền nhà hàng xóm.

Patriots

Xe lăn
Phá sóng không cẩn thận Phú lít nó gõ cửa cụ ạ, chỉ có nhà tù và khu vực quan trọng thì họ phá sóng. Nhà thờ khi cầu nguyện. Không cẩn thận bật lung tung nhà mạng nó xem log biết có ông ở khu vực này bật phá sóng, điều tra ra nó bắt bcm. Sóng điện thoại và wifi thuộc về tài nguyên quốc gia. Nên nó còn khuyến cáo mình phát wifi phải nằm trong kênh cho phép.

tranduykhanh18

Xe hơi
Em cũng chia sẻ cho các Cụ biết thôi. Để xử lý hàng xóm quá giới hạn thì nên gọi CA nơi cư trú làm việc, khó quá thì dùng cách này chứ bản thân em cũng ko có khuyến khích 😁

Viet Luong

Xe máy
bà hàng xóm xài bô đầu ariang + mic có dây ==>>> dự án bị dập từ lúc mua linh kiện

buicongchuc

Xì hơi lốp
Em chưa từng bị ảnh hưởng bới "tiếng ông ổng" bao giờ, nhưng em thấy nhiều người kêu ca nên ủng hộ link:

harman_kardon

Xe điện
Phá sóng không cẩn thận Phú lít nó gõ cửa cụ ạ, chỉ có nhà tù và khu vực quan trọng thì họ phá sóng. Nhà thờ khi cầu nguyện. Không cẩn thận bật lung tung nhà mạng nó xem log biết có ông ở khu vực này bật phá sóng, điều tra ra nó bắt bcm. Sóng điện thoại và wifi thuộc về tài nguyên quốc gia. Nên nó còn khuyến cáo mình phát wifi phải nằm trong kênh cho phép.
Công xuất cao thì bị cấm cụ ạ. Phải có giấy phép mới đc nhập khẩu. Trc em có nói chuyện với 1 cậu làm cái này. Nó đôi khi đc sử dụng cho đối tượng 9 chị trong tù. Hậu quả ảnh hưởng nghiêm trọng ...... mà ko có dấu vết.