Phantom, Drophead Coupe và Range Rover - 1 Chiều Tan Học

porsche gt

Xe điện
Bác có biển số đẹp thế ? Bn đấy :))

K.Green

Xe hơi
Có thằng bảo đó là chồng sắp cưới của Tăng Thanh Hà nữa đó mấy bác, tào lao tầm phào! :-" Em là em chả quan tâm đó là ai, chỉ quan tâm xe của họ thôi :)), bởi vì mình mê xe của họ mà chứ đâu phải mê gì họ đâu mà để ý đến họ làm gì, cho chụp (quay) xe là diễm phúc của mình lắm rồi ấy chứ ;))

repsol

Xe container
Hình như thế đấy bác.áo đỏ là a Louis Nguyễn.quần sooc bò hình như là a Philip Nguyễn ( đang đc đồn là ny của Hoàng My ) làm mưa làm gió trên báo mấy hôm trước.còn bác đứng tuổi quần sooc xám đi tông đỏ là CT của IPP.nếu đúng thì mợ đứng quay lưng ra chắc là diễn viên Thuỷ Tiên

Xe_Dap_Dua

Xe hơi
Bộ sưu tập của nhà này gồm 1 em RR drophead coupe, 1 em RR phantom EWB, 2 rang rover, 1 cadillac escalade, bentley mulsanne nằm vùng ở cái biệt thự khoảng 3 ngàn m2 ở Thảo Điền.

K.Green

Xe hơi
Hình như thế đấy bác.áo đỏ là a Louis Nguyễn.quần sooc bò hình như là a Philip Nguyễn ( đang đc đồn là ny của Hoàng My ) làm mưa làm gió trên báo mấy hôm trước.còn bác đứng tuổi quần sooc xám đi tông đỏ là CT của IPP.nếu đúng thì mợ đứng quay lưng ra chắc là diễn viên Thuỷ Tiên
Em vừa check lại rồi, em đã nhìn thấy hết toàn bộ những người có mặt lúc đó. Bác nói đúng quá ạ :D, vậy là em đã chạm mặt hàng khủng của Sài Gòn rồi :))

Bộ sưu tập của nhà này gồm 1 em RR drophead coupe, 1 em RR phantom EWB, 2 rang rover, 1 cadillac escalade, bentley mulsanne nằm vùng ở cái biệt thự khoảng 3 ngàn m2 ở Thảo Điền.
Thanks bác nhé, hehe! :P

Chỉnh sửa cuối:

Trưởng_Thôn

Xe điện
Lại Top VN rồi. Bác làm đc phát Garage đó k ạ? Cho em mãn nhãn cái :D

tikul

Xe tăng
lại thêm dàn xe gần trăm tỷ,sao lại khủng thế nhỉ,hôm nào rỗi rãi e sẽ làm quả tổng hợp những garage khủng nhất VN,chắc khủng nhất là 10 tr $

Xe_Dap_Dua

Xe hơi
Lại Top VN rồi. Bác làm đc phát Garage đó k ạ? Cho em mãn nhãn cái :D
Để em cố thử xem vì ít khi tập hợp đủ xe cộng với tường cao hào sâu.:D Nhà em ở đối diện nhưng cái garage lúc nào cũng đóng cửa, xe về thất thường cộng thêm khoảng 8 thằng vệ sĩ rà rà quanh nhà cả ngày nên em cũng ngại chụp, cái biệt thự của ông chắc không nhất thì cũng nhì cái khu Thảo Điền, em vào nhà 1 lần rồi, quá choáng...

Chỉnh sửa cuối:

repsol

Xe container
Xe_Dap_Dua nói:
Để em cố thử xem vì ít khi tập hợp đủ xe cộng với tường cao hào sâu.:D Nhà em ở đối diện nhưng cái garage lúc nào cũng đóng cửa, xe về thất thường cộng thêm khoảng 8 thằng vệ sĩ rà rà quanh nhà cả ngày nên em cũng ngại chụp, cái biệt thự của ông chắc không nhất thì cũng nhì cái khu Thảo Điền, em vào nhà 1 lần rồi, quá choáng...
Thế thì cụ chụp cái garage nhà cụ cũng được:))

Sent from my iPhone 1

K.Green

Xe hơi
Đúng là nhà giàu có khác :-s