[Camera] Phạt nguội thôi !

CRV2018

[Tịch thu bằng lái]
Đoạn từ Ng chí Thanh đến Láng Hạ cấm oto 1 chiều mà mợ này ung dung qua 2 biển cấm cứ như không :(

Chết nè .....

Máy tính cũng vẫn bị 504 chứ có phải mỗi ĐT đâu anh Xe Đầu Kéo ơi ! Em up cũng trầy trật đợi mãi :((
chắc cụ đó lạ đường lại không để ý , cứ mất bánh mỳ vài lần là nhớ ngay ý mà

lele3t

Xe tải
Nói thật về HN nhiều đoạn như bẫy người TGGT. VD cái ngõ 178 Thái Hà đi vào cả trăm mét mới thấy lù lù cái biển cấm xe cơ giới.... đoạn Đại La em chiều từ GP ra MK em đã may mắn được một chị chặn xe và dẹp đường cho em lùi (biết ơn chị ấy vô cùng luôn)...mán vùng cao về phố mà ai cũng như hai cụ thì CSGT HN béo mẫm nhỉ?
em lái mới cũng am hiểu gì đâu, cứ bật google map mà theo nó thôi, đoạn Đại La đó ko có xxx vì xxx ở đoạn ngã tư GP-TT trên rồi, cũng ít lắm vì có đoạn Bạch Mai trên nên chỗ này nếu xe ngược chiều là có người nói ngay.
còn trong ngõ mà có biển thì đó có thể là đoạn hẹp rồi, hoặc có ngõ là 1 chiều hướng kia cho xe oto khỏi kẹt đó cụ ạ.

1.6gli

Xe container
Ngõ 178 th thì vẫn cho xe đi vào , đến biển thì mới cấm vì đến đoạn hẹp , phía ngoài cụ vẫn đi bình thường ko sao cả .
Cụ đi ko quan sát biển thì đành chịu chứ trách ai giờ ;))
Em ạ cụ, cụ nói hệt như mấy chú CSGT. Đến chỗ thấy biển cấm thì chỉ có lùi chứ cái ngõ đây ngay từ TH vào đã bé như cái đường mòn bản em cụ quay kiều gì mà đi như thường? cái biển đấy cách đầu ngõ chừng 80 - 100m cụ ạ.

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Em ạ cụ, cụ nói hệt như mấy chú CSGT. Đến chỗ thấy biển cấm thì chỉ có lùi chứ cái ngõ đây ngay từ TH vào đã bé như cái đường mòn bản em cụ quay kiều gì mà đi như thường? cái biển đấy cách đầu ngõ chừng 80 - 100m cụ ạ.
Ngay biển cấm cũng có lỗi rẽ phải cho cụ quay đầu mà , hoặc lùi tí tẹo đầy ngách để quay đầu . Có phải cái ngõ có bệnh viện gì đấy phải ko cụ ?

1.6gli

Xe container
em lái mới cũng am hiểu gì đâu, cứ bật google map mà theo nó thôi, đoạn Đại La đó ko có xxx vì xxx ở đoạn ngã tư GP-TT trên rồi, cũng ít lắm vì có đoạn Bạch Mai trên nên chỗ này nếu xe ngược chiều là có người nói ngay.
còn trong ngõ mà có biển thì đó có thể là đoạn hẹp rồi, hoặc có ngõ là 1 chiều hướng kia cho xe oto khỏi kẹt đó cụ ạ.
Đường HN cấm theo giờ, thay đổi nhanh hơn thời tiết. Google map chắc cũng chưa update kịp nên về phố đôi khi em vẫn phải dẫn bằng cơm cụ ạ :D

lele3t

Xe tải
Đường HN cấm theo giờ, thay đổi nhanh hơn thời tiết. Google map chắc cũng chưa update kịp nên về phố đôi khi em vẫn phải dẫn bằng cơm cụ ạ :D
cấm xe taxi + xe hợp đồng thôi cụ, cụ xe cá nhân thì cứ thoải mái, gmap chỉ đường ngắn nhất nhưng có lúc tắc đường thì cụ cần thêm điểm dừng để chọn cung đường ít tắc nhất :D như hôm nay tắc TDH-NCT từ sáng đến hơn 9h mà