Phia cò 2:

L.C.D

Xe container
Đọc bài a Rách viết, e thấy chân thực và xúc động lắm. Ảnh của anh đầy cảm xúc!

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
Lần sau có lòng như vậy thì cô ôm từ sau lại đê vừa bất ngờ lại vừa an toàn :)
Anh ý mà không ngồi ghế lái thì em cũng làm tới luôn đấy. Anh ý về đến nơi cứ ngồi im 1 chỗ làm em chẳng có cơ hội gì cả :))

Yu Ki

Xe buýt
Website
facebook.com
Cụ ấy gián tiếp làm cụ đậu phộng đấy :)) Tất nhiên cụ Cọp rừng CB mới là nhân vật trong chuyển động 4 vòng =))
Cũng tại xe anh nữa, cứ phăm phăm phi trước làm anh ý cũng phải đi theo. Khổ thân anh Thắng Mềm cứ 1 mình tác chiến :))

Hưng Híp

Xe tăng

bipboemlaxichlo

Xe điện
Anh Thắng cứng mà không ngồi ghế lái thì em cũng làm tới luôn đấy. Anh ý về đến nơi cứ ngồi im 1 chỗ làm em chẳng có cơ hội gì cả :))
thảo nào khi về thì Anh ý về đến nơi cứ ngồi im 1 chỗ làm em chẳng có cơ hội gì cả :D=))=))=))=))

gago69

Xe lăn
Lần đầu tiên trong đời em đi cái cung đường mà sợ đến độ chân tay tê cứng hết cả lại. Mà cái đường đi từ bản bung vào đến phia cò thì quả là khủng khiếp :(( Xe em đi lạc đường đi 4 vòng liền từ ngoài ủy ban đến phia cò. Đến giờ nghĩ em vẫn hãi :(
Một nửa nguyên nhân của lão Mềm lạc đường đã xuất hiện, chờ nốt nửa còn lại ... :)):)):))

Moonyeu

Xe hơi
Ơ. Xe em được phân công chở hàng đi Phia Cò 2 mà Mợ Trăng

I EM có bỏ trốn đâu.:D

Úi giời, mình lên đỉnh nhiều nhất mà chẳng thấy cái mẹt mình đâu. kkkkkk

Hihi... Trong danh sách nhóm e có tên cụ... em hú mãi chẳng thấy cụ đâu... Cũng may là e bổ sung được mí cụ khác

gafquef

Xe tăng
Em nhầm hi hi :D Mà em thấy tổ media đi hết Phia Cò 2 rồi còn đâu cụ Sonrack ?
Chú em đi nhanh và khỏe nhất đội đi vào Phia cò 2 ấy nhỉ, anh phục chú quá( anh cũng khỏe như chú) nhưng khô nhanh được vì còn phải dìu em Lá ngón lượt đi :D
Hihi... Trong danh sách nhóm e có tên cụ... em hú mãi chẳng thấy cụ đâu... Cũng may là e bổ sung được mí cụ khác
Ối giời ơi mợ Trăng Love ơi, lúc mợ hú thì em đang hét, làm sao mà em nghe được. Nếu cuối năm nay mà có dịp đi nữa, mợ cứ hú đúng lúc em hí thì chắc chắn mợ khô phải bổ sung ai đâu. :D

Moonyeu

Xe hơi
Chú em đi nhanh và khỏe nhất đội đi vào Phia cò 2 ấy nhỉ, anh phục chú quá( anh cũng khỏe như chú) nhưng khô nhanh được vì còn phải dìu em Lá ngón lượt đi :D

Ối giời ơi mợ Trăng Love ơi, lúc mợ hú thì em đang hét, làm sao mà em nghe được. Nếu cuối năm nay mà có dịp đi nữa, mợ cứ hú đúng lúc em hí thì chắc chắn mợ khô phải bổ sung ai đâu. :D
Uầy... bao giờ cho đến cuối năm nhể.... :)

L.C.D

Xe container
Chú em đi nhanh và khỏe nhất đội đi vào Phia cò 2 ấy nhỉ, anh phục chú quá (anh cũng khỏe như chú) nhưng khô nhanh được vì còn phải dìu em Lá ngón lượt đi :D
Hoa hậu lá ngón do cụ Dũng bụ bẫm dìu chứ nhẩy. Cụ Gafquef định Lý Thông cướp công Thạch Sanh phỏng???

gafquef

Xe tăng
Hoa hậu lá ngón do cụ Dũng bụ bẫm dìu chứ nhẩy. Cụ Gafquef định Lý Thông cướp công Thạch Sanh phỏng???
He he, em chỉ dìu 1 ít lúc đi thôi, chắc do em ăn nhiều là ngón, em khỏe nên em Hoa lá ngón khô hạ thổ nhát nào. Chẳng bù cho cụ Dũng dìu em lúc ra, làm em ý hạ thổ 2 lần.
Ah, mai mợ có đi tổng kết dc khô? Đi về có j còn rút kinh nghiệm cho xe 17 với.

chudaotincay

Xe tải
Cảm giác của em bây giờ là: cực tiếc vì không đi được!

Hưng Híp

Xe tăng
Đâu,em loanh quanh xếp đồ,quay đi quay lại cả nhà đi điểm xa hết còn em với vài người nữa ở nhà :( đành làm chân xế chở hàng đi các điểm còn xót :(( Giờ nghĩ lại vẫn tiếc :((

Explorer

Xe buýt
Quả đấy em tổn thọ đấy lão ạ . Em cũng đã đi nhiều nơi , trải qua các cung đường , song với em mấy km ấy quả là đáng nhớ và sợ .
Quả nhầm đường quay ra gặp bọn em đi vào em thấy lão "cứng" phết đấy chứ =))

L.C.D

Xe container
He he, em chỉ dìu 1 ít lúc đi thôi, chắc do em ăn nhiều là ngón, em khỏe nên em Hoa lá ngón khô hạ thổ nhát nào. Chẳng bù cho cụ Dũng dìu em lúc ra, làm em ý hạ thổ 2 lần.
E chửa biết có đi đc ko cụ ơi. E tin là nếu phải rút k.n thì là ng khác chứ hổng phải bọn mềnh

mavica

Xe tải
Thía bao giờ cụ lên HN để book cái lịch tổng kết của nhóm Cò 2 ???
Hơ hơ, e dìu có đoạn ngắn mà e lá ngón cứ nằm lăn ra. Biết thế e làm lâm tặc cho xong... Dại thiệt.:((
Cụ này bị rụ rê nên mới lập nick đúng ngày lên đường hả?? May mà 2 cụ rơi vào tay đội su mic này ko thì ... :> :> :> :>