[Funland] Phịch thủ là loài...

linhtam9

Xe buýt
Cụ thớt ví họ còn hơn heo nọc ? Chạy trên đường mệt đứ đừ, sức còn đâu mà nọc ? chẳng qua con sâu làm rầu nồi canh thôi cụ :D
Mệt tiệt nọc là bọn già tụi mình, bọn đầu 20 sức nó như trâu đó, chưa kể đá, cỏ các kiểu nữa!

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Có cả nhiều bạn già nữa chứ đâu chỉ mỗi các bạn trẻ? nếu toàn 15-17 tuổi thì còn có thể thông cảm chứ các ông hai mấy ba mươi rồi mà vẫn như vậy thì rất đáng lên án.
Họ bị làm sao thì còn làm người đi đúng liên lụy lây. Nói thật e ko ủng hộ phượt phọt kiểu này

Airbus A350

Xe điện
Họ bị làm sao thì còn làm người đi đúng liên lụy lây. Nói thật e ko ủng hộ phượt phọt kiểu này
Phong trào đang lên cao, biết làm sao được hả cụ, nếu lỡ gặp thì thôi cứ chạy chậm và nép vào lề nhường các anh các chị ấy cho lành cụ nhỉ. :))

j23

Xe container
Phong trào đang lên cao, biết làm sao được hả cụ, nếu lỡ gặp thì thôi cứ chạy chậm và nép vào lề nhường các anh các chị ấy cho lành cụ nhỉ. :))
Tránh là chuẩn nhất đấy cụ. Vì thường là bọn chúng có đặc điểm nhận dạng như sau:
- Thứ nhất: rất đông.
- Thứ hai: khá hung hãn và đoàn kết, do có giống cái đứng xung quanh -> vô tình hoặc thậm chí có trường hợp là tác nhân chính khiến giống đực tăng adrenalin
- Thứ ba: khá liều lĩnh và manh động. Cái này nhiều khi chính là mối nguy số một!

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Úi giời ơi , mấy đoạn mình né hết mà các bạn vẫn nhìn kiểu nhằm thằng mục tiêu mà phi tới. Hãi ko tưởng được xong còn ôm cua các kiểu.

Airbus A350

Xe điện
Úi giời ơi , mấy đoạn mình né hết mà các bạn vẫn nhìn kiểu nhằm thằng mục tiêu mà phi tới. Hãi ko tưởng được xong còn ôm cua các kiểu.
Có tý vitamin gái đằng sau nên nó còn thích thể hiện cụ ạ, nó không đánh võng vào đầu cụ là may rồi.:D

The Tank

Xe điện
Tránh là chuẩn nhất đấy cụ. Vì thường là bọn chúng có đặc điểm nhận dạng như sau:
- Thứ nhất: rất đông.
- Thứ hai: khá hung hãn và đoàn kết, do có giống cái đứng xung quanh -> vô tình hoặc thậm chí có trường hợp là tác nhân chính khiến giống đực tăng adrenalin
- Thứ ba: khá liều lĩnh và manh động. Cái này nhiều khi chính là mối nguy số một!
Đi đông như này thì chắc chắn là vô tổ chức, vô kỷ luật rồi. Làm gì có đoàn kết hả cụ?
Mấy tay dẫn đoàn nó té trc rồi, còn đội a dua phía sau may mà gặp xe con chứ gặp cont hoặc tải nặng thì bẹp dí.

JAL

Xe tăng
Hàng chục chiếc xe máy của nhóm phượt vượt ẩu suýt đâm trực diện vào ô tô đi ngược chiều khi đang đổ dốc Quy Hậu (Tân Lạc, Hòa Bình).

Phịch thủ là loài động vật sống di cư theo quần thể, nay đây mai đó, ưa những nơi có phong cảnh đẹp và khí hậu mát mẻ, tránh xa tầm mắt con người. Chúng di chuyển bằng nhiều phương tiện khác nhau nhưng chủ yếu là bằng xe máy, nhất là Ích xai tơ. Đó cũng là công cụ để các con đực mồi chài, dụ dỗ con cái đồng ý giao phối, xe càng đẹp thì tỉ lệ thành công càng cao, nếu con cái không đồng ý giao phối, con đực sẽ đe dọa bỏ con cái lại một mình ko cho đi xe cùng nữa. Được biết, phịch thủ là loài có lối sống hoang dâm, trụy lạc, ko hề có định nghĩa chung thủy, một con đực có thể giao phối cùng nhiều con cái và ngược lại. Ngoài ra, phịch thủ còn sở hữu ý thức như máu l, đi đến đâu xả rác tới đó...(còn nữa)...

Theo ước tính của các nhà động vật học, phịch thủ động dục quanh năm và sẵn sàng giao phối bất cứ lúc nào . Nếu như trót lọt và ko sử dụng các biện pháp hạn chế phát triển đàn thì hàng năm sẽ có hàng ngàn phịch thủ con ra đời. Chúng thường ngược về tam đảo để ghép đôi và xuôi dòng để sinh sản

Ngoài ra, loài phịch thủ có tâm lý rất ổn định. Loài này tuy sống cùng gia đình nhưng chả được cái tích sự máu *** gì, ngoài việc hưởng thụ tiêu phá, loài phịch thủ còn là gánh nặng cho gia đình. Loài phịch thủ tuy Hư đốn, xong, chúng là loài rất phát triển. Bằng cách lôi kéo nhiều đồng loại tham gia, mồi chài những tâm hồn thơ dại, chúng lừa vào vòng luẩn quẩn để gạ chịch với những câu triết lý rất hãm *** như: "đi cho hết một đời người", "hãy sống sao cho đáng tuổi trẻ"còn trẻ là còn đi" thế giời ngoài kia rộng lắm ai ơi" chúng thật sự là loài hết thuốc chữa_ nguồn copy
Em dính phát hệt cụ,
Chuyến đầu, đi nghỉ, lúc về đoạn đi qua Tp. Hoà Bình đi Kim Bôi. Đường toàn vạch vàng, vừa qua khúc cua thì gặp 1 đoàn đúng như này. Sau lưng em là 2 xe hổ vồ chở vlxd đang rồ hết ga để leo dốc.
Liếc guơng hậu, ko dám phanh đứng xe, chỉ rà nhẹ phanh và vội đánh lái qua phải, nhích vào góc cận lề phải (bên trái đường là vực) dúi đầu xe vào đó. Cũng may cô thương ko trật vào rãnh phải, mà trật vào đó ko lật xe thì cũng vỡ mồm.
Thú thực khi đó em đã văng tục, toát hết mồ hôi.
Lần 2 chiều từ đường HCM ra cao tốc Láng HL đoạn qua ĐH LN, gặp 1 đoàn như này, lấn gần hết làn bên mình, trong đó xe đầu tiên có 2 thằng, thằng ngồi sau ngả người sang trái (của nó) dùng tay như kiểu dẹp đường, em kệ cm nó, cứ thẳng đường em đi, vì với tốc độ 70, đoạn dốc xuống, nó lại lấn m hết làn, chỉ có nước phanh đứng yên xe lại, chứ ko có lối tránh, các con giời mới vội dạt ra. Chuyến này em đi công vụ về, trên xe đồ chơi đủ cả, nóng mặt nhưng bọn nhợn này nó cũng lách rồi đi thẳng.

Chỉnh sửa cuối:

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

buôn chổi

[Tịch thu bằng lái]
Đệt, giờ em mới thú nnận, theo tiêu chí đi và phịch, tư cách em cũng không cao hơn các cháu phịch thủ là mấy.

Em hay làm trên vùng cao, trước khi đi các anh hay hỏi: Có gì không? Có, gọi mối quen: Em bố trí hàng đi cùng anh mấy ngày.

Lên đến nơi nhậu xong rồi theo phương thức hàng đổi hàng, thằng miền núi với con miền xuôi, thằng miền xuôi với con miền ... núi.

Vất vả lắm, các cụ đừng nghĩ phịch là sướng.

Wave cùi bắp

Xe điện
Xưa phượt để chiến thắng bản thân
Nay phượt để check in, để lòe thiên hạ, để cđm biết ta là ai nên mất đi ý nghĩa vốn có của nó

Hoa Anh Túc.

[Tịch thu bằng lái]
Con cái nhà ô nào thì ô ấy mới nhục chứ mình thì ảnh hưởng tý thôi, nhưng ô nào mà đâm chết bọn này thì cũng khổ đấy, nhất là đâm chết vài thằng thì có khi còn tù ấy chứ

NGC

Xe tăng
Cuốn sách đó cổ-vũ cái thói lười lao động, thích đi lang- thang. Sống không trách- nhiệm và ích kỷ cụ ạ.
Chị làm chung với em có đứa con gái kiểu nầy " xách vếu lên mà đi " ta nói hai vợ chồng khóc hết nước mắt .
Có lần than thở với em , em nói thẳng " loại nầy nó là động vật bậc cao , chị đòi hỏi nó biết yêu thương và trách nhiệm thì vô phương , cứ đóng sập cửa lại, không cho vào nhà - đói rã họng tự biết thân phận " nhưng rồi chị ta có làm được đâu , cái tâm lý thương con của người Việt đôi lúc cực kỳ nguy hại .

Website
dochoiotogiare.com

luonlotrenpho

Xe tải
Ầy dù sao cụ cũng giúp j cho nó chứ! Cụ lại lướt luôn à? Biết đâu nó lại là thằng cháu của cụ thì sao. E về quê qua đoạn cầu Trung Hà gặp đội này liên tọi. Tránh xa các con giời cho nó lành.
Nếu là thằng cháu nó chít cũng đáng đời, nó mà sống lại lôi mấy thằng cháu khác đi theo

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Nếu là thằng cháu nó chít cũng đáng đời, nó mà sống lại lôi mấy thằng cháu khác đi theo
E ko đồng í vs quan điểm của cụ, cụ cứu nó sau này chửi mấy thằng ccÁu nhìn thằng xyz mà là gương nhá!