[Funland] Phiền các cụ cho e tâm sự chút

khonglamgi

Xe buýt
Kính các cụ,
Tự dưng thấy chán chán rối tung các cụ ạh.
Em là ng miền Bắc, bạn em là ng miền Nam.
Chắc đợt tới hết dịch bạn và gia đình bay ra Bắc gặp bố mẹ em xin phép qua lại thôi.Tối nay em co gọi điện nói qua sự tình với bố mẹ đe bố mẹ biết
Thế mà chưa nói hết câu chuyện, đã lập tức phản đối. Và nói là chọn 1 trong 2. 1 là gia đình, 2 là bạn.
Giờ em cũng chán, nói thế nào bố mẹ cũng k nghe. Biết là ông bà cũng có lý của ông bà.Bắt em chấm dứt. Ép đủ điều. Lý do: xa, ko có người thân, xa thì xđịnh là bố mẹ em mất con. Cứ bảo: chắc m bị n cho bùa mê roi.
em rối tung cả lên. Chưa biết nói vs bạn tnao. Bố mẹ bạn thì rất ủng hộ. Mà cứ thế này chả biết đi đến đâu.
các cụ nào gặp hoàn cảnh Nam- Bắc như em ko? Các cụ giải quyết ntnao cho e xin chút kinh nghiệm.

Chỉnh sửa cuối:

Toi88888

Xe điện
Cụ quyết và cụ chịu trách nhiệm với mình. Nghĩ cho thông suốt rồi tự quyết. Bố mẹ hay ae ko thay cụ đc đâu, sau ai hưởng ai chịu

Mà đừng hỏi mấy ông già Ofer. Lại hỏi chịch chưa bây giờ ấy mà...😂😂😂😂😂

hoanglambinh

Xe hơi
Kính các cụ,
Tự dưng thấy chán chán rối tung các cụ ạh.
Em là ng miền Bắc, bạn em là ng miền Nam.
Chắc đợt tới hết dịch bạn và gia đình bay ra Bắc gặp bố mẹ em xin phép qua lại thôi.Tối nay em co gọi điện nói qua sự tình với bố mẹ đe bố mẹ biết
Thế mà chưa nói hết câu chuyện, đã lập tức phản đối. Và nói là chọn 1 trong 2. 1 là gia đình, 2 là bạn.
Giờ em cũng chán, nói thế nào bố mẹ cũng k nghe. Biết là ông bà cũng có lý của ông bà.Bắt em chấm dứt. Ép đủ điều. Lý do: xa, ko có người thân, xa thì xđịnh là bố mẹ em mất con.
em rối tung cả lên. Chưa biết nói vs bạn tnao. Bố mẹ bạn thì rất ủng hộ. Mà cứ thế này chả biết đi đến đâu.
các cụ nào gặp hoàn cảnh Nam- Bắc như em ko? Các cụ giải quyết ntnao cho e xin chút kinh nghiệm.
Chẳng biết nói gì với mợ (chắc vậy), Khuyên ngu cái: xin bố bẹ cho đi "ru" học!

TieuFu

Xe container
Cụ quyết và cụ chịu trách nhiệm với mình. Nghĩ cho thông suốt rồi tự quyết. Bố mẹ hay ae ko thay cụ đc đâu, sau ai hưởng ai chịu

Mà đừng hỏi mấy ông già Ofer. Lại hỏi chịch chưa bây giờ ấy mà...😂😂😂😂😂
Chịch rồi chứ còn gì mà hỏi ! :)) về cứ thế cứ thế mà trình bày !

Nếu xoạc rồi thì mợ cứ bảo với bố mẹ là xoạc rồi, giờ ko cưới thì mai kia lây ma à :))

Hoang Uyên

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
maylocnuocmoi.com
Giống em gái nhà cô em thế,và đến giờ vẫn yêu cậu đó ,bố mẹ ko đồng ý cũng kiểu xa thế,nó suy nghĩ thời gian dài từ 56kg giờ còn 42kg thế ông bà sót con đành kệ mày muốn lấy ai thì lấy

kites1

Xe điện
Thời buổi bây giờ, con đặt đâu thì bố mẹ ngồi đó cụ ạ. Cụ cứ kiên nhẫn , rồi bố mẹ cụ sẽ phải để cụ làm theo ý muốn cụ thôi

Mợ chắc con 1, đành đánh tâm lý dần dần thôi vậy, tán các cụ giờ giao thông tiện lắm, năm về mấy lần cũng được, thỉnh thoảng giả điên vì thèm người yêu quá cho các cụ sợ, bài cuối báo các cụ sắp có cháu ngoại bế :))

khonglamgi

Xe buýt
Giống em gái nhà cô em thế,và đến giờ vẫn yêu cậu đó ,bố mẹ ko đồng ý cũng kiểu xa thế,nó suy nghĩ thời gian dài từ 56kg giờ còn 42kg thế ông bà sót con đành kệ mày muốn lấy ai thì lấy
Bố mẹ em quyết liệt quá mợ ạ. Em cũng chán. Đến tuổi r. Làm gì có thời gian suốt ngày đi tìm hiểu yêu đg nữa. Mà của đáng tội quen bạn này tâm đầu ý hợp thế. Sau k biết tnao tạm thời là nvay. Nhưng cũng chán k đc ủng hộ :(