[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

Alongcamepolly06

Xe container
Vâng cụ. Họ nhà em cũng có mấy ông anh làm trong ngành, Toàn phá làng phá xóm, xong cho đi học nghĩa vụ, rồi thi trung cấp, hồi 2008 mấy ổng đi thi em đi cùng, nhậu nhẹt tới bến với cánh đi nghĩa vụ cùng, có tay lúc đó chắc 20t mà bao hết cả quán, chi tiền hết cả bữa đó. Mấy ổng kể cái thẻ sinh viên cắm cả gần trăm triệu (thời đó), tắm bằng Aquafila,.... Giờ thì mấy ông anh đó giàu nhất họ. Bắt pháo thì lại bán ra ngoài, bắt gà chó thì mang về nhà thịt, ....
Em nghĩ đó là mấy cái vặt vãnh do hậu quả của cái thói cửa quyền. Còn cấp cao hơn thì chẳng biết đâu mà lần. Cứ nhìn lâu đài của GĐ xxx tỉnh thì khiếp
cháu thấy chỗ cháu có mấy anh CSGT nhưng sống hòa đồng và nhẹ nhàng hàng xóm lắm ạ, ko thấy điều tiếng gì; cháu gửi xe bãi cùng các anh ấy thấy vậy ạ!

hieukon

Xe container

Bemagauvn

Xe điện
, bắt gà chó thì mang về nhà thịt, ....
Vụ này em biết sương sương. Nhưng như thế này;
X : alo chào sếp, báo cáo anh đang đi làm việc có con chó to lắm lao vào đầu xe em, tụi em cố gắng lắm nhưng không qua khỏi, anh cho tụi em xin ý kiến.
Y :…..
Chiều đó đủ 7 món,
Hôm sau ,
X : alo anh ạ, nguyên cặp gà chả hiểu sao như đua xe phi qua rào đập đầu vào gốc cây, xong không dậy, chúng nó giờ giao thông kém quá. Anh cho chúng em xin ý kiến,
Y :….
Tan làm, 2 con gà hấp lòng mề để riêng với hành củ mất mấy can rượu.
Hôm sau….
Đội nào ở gần rừng nữa thì 7/7 đủ trên trời dưới biển!
Ông sếp em quen sau chán luôn😌. Cũng tem tém lắm chứ không thô.

THÀNH FOOD

Xe tải
Chắc mấy ông vừa làm vài chén xong. ông BS bảo thử gọi e này đến khám PK xem đc k, hiểu nhầm mà đến đúng địa chỉ nhà cũng giỏi [-(

zaiwaz123

Xe điện
Sự việc của anh phó này mà so với chị Hiền cá sấu thì tính chất có khi còn nghiêm trọng hơn vì đã đánh phụ nữ.....

Zdinad

Xe máy
Trong mắt pháp luật thì đánh phụ nữ với đánh nam giới khác gì nhau mà mấy thằng cứ xoáy vào đấy nhỉ? Tội hành hung công dân là đc rồi.

VuNgoanMuc

Xe điện
Xem kỹ clip em thấy mấy tay xxx đi cùng tay phó xxx phường có lẽ là theo kiểu lệnh mồm ép xuống.
Tưởng đi bắt bớ gì đó nên cũng phải cưỡng chế thằng ck áo vàng vào đến sát cửa xe. Nhưng sau khi giằng co nói qua nói lại, hình dung ra phần nào binh tình (thằng khám LoL bị chửi vì gạ vk nó). Lại thêm thấy thằng sếp lên cơn ngu đánh phụ nữ rồi người nhà hô hoán nhà có Cam.
Từ lúc đó là thấy tay xxx này lơi tay dần và thằng ck áo vàng nó giằng đc ra để chạy vào nhà. Kiểu j mấy thằng lính đi cùng cũng biết mình sai ngay lúc đó và bị thằng sếp cho bốc S lây rồi.
Nhiều chuyện tréo ngoe lắm, càng xa mặt trời càng được thể.. nên em chỉ muốn xử điểm 1 lần cho các anh bớt bớt lại, chứ không chả may 1 ngày xấu trời đi tỉnh ctac đen thế nào gặp đúng 1 ông như thế này thì có khi mình được vạ má cũng đã sưng....

landaumuaxe

Xe điện
thật không thể ngờ, thời buổi kim tiền này , vẫn có những bác sĩ phụ khoa tận tâm, 23h còn gọi bệnh nhân đến khám, đúng là ấm lòng ngày hè oi bức, cảm ơn bác sĩ, người lính áo trắng đã kết hợp cùng lực lượng vũ trang tận tình đến tận nhà bệnh nhân để khám bằng được.

manhanoi

Xe tăng
Bác sĩ nhiệt tình nhỉ, 22h mời đến khám phụ khoa 😛 từ chối thì có ngay lực lượng tới áp giải, thật là tuyệt.

AcidS

Xe điện
Còn vụ cũng ông công an trong Bình Dương đánh người (phụ nữ) bằng cùi chỏ trước camera hành trình và con nhỏ của cô ấy trong xe nữa. Cũng đình chỉ 30 ngày.
Ông phó phường này chắc chả học tập rút kinh nghiệm gì cả thì phải?

TrongHN

Xe tải
May quá thoát tội nhờ có camera.
Sau vụ này nhà nhà, người người lắp cam, vì chả biết đâu là xxx xấu với xxx tốt, cứ phòng thân trước.

Em đọc mà chả hiểu liên quan gì mà cả nhóm xxx phường đi làm tay sai cho thằng bs đó, các cụ thông não hộ ạ ?

luyenok

Xe điện
nếu do rượu, thì giờ đang hối hận tột cùng ấy các cụ nhỉ, cái cảm giác ấy cũng ko dễ chịu gì đâu :D

emphailamsao

Xe tăng
Sau vụ này nhà nhà, người người lắp cam, vì chả biết đâu là xxx xấu với xxx tốt, cứ phòng thân trước.

Em đọc mà chả hiểu liên quan gì mà cả nhóm xxx phường đi làm tay sai cho thằng bs đó, các cụ thông não hộ ạ ?
Khi đã atsm thì luôn có như cầu thể hiện mình là bố đời.

Kiểu: “cái con cắt tóc gội đầu đó hả? Chồng nó là thằng nào mà láo thế dám chửi ông, để tôi đến gô cổ nó đi cho biết thế nào là lễ độ.” “Ok, ông gọi mấy thằng em đi, để tôi lấy xe. Mie thằng chó”.

Đấy lúc có dấm vào nó thế, bình thường cũng atsm nhưng vẫn còn chút lý trí, chứ bsi phụ khoa nam nào lại đi gọi bệnh nhân nữ trẻ đi khám lúc nửa đêm khi ngta ko có như cầu? Dc xxx nào lại đi bắt người chả có lệnh, chả có lý do gì mà lại chỉ vì ông bạn bị chửi

dichvuflycamhn

Xe buýt

Chắc ngồi nhậu với nhau. Thằng bs trước đó có thể khám cho em kia rồi, thỉnh thoảng cũng à ơi xơ múi dc gì đó nên đọc vị dc tính em này. Cao hứng nên gọi em nó đến rót rượu, mà đen cái bồ của em nó lại đang ăn cơm cùng nên mới chửi nhau. Mấy anh xxx ngồi đó nghe nóng tai nên hùa vào chửi bới doạ nạt, ai ngờ thanh niên kia cũng cứng nên chắc chửi phụ khoa cả anh phó phường luôn. Vậy là binh mã ùn ùn kéo đến dạy cho thằng dân mất dạy 1 bài học. 😂