[Funland] Phó CA phường tát phụ nữ

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ nghĩ đơn giản quá.

Vụ này là một món quà trời cho cụ Giám đốc CA Cao Bằng.

Xử nghiêm thì sẽ được:

- Ghi điểm với cấp trên.
- Lập uy với cấp dưới.

Còn bao che với hòa giải, xin lỗi chứ phó công an Phường bé như mắt muỗi, che để làm gì, che thì được cái gì?

Cho nên chắc chắn anh phó kia đi chân lạnh toát rồi.
Vâng e cũng mong dc như cụ nói. Vậy ít ra xh còn tí vớt vát. Nhưng thực tế hơn 20 năm trưởng thành e thấy ló cứ thế nào ấy.
Ps: hổng biết con bờ ra đô của đại gia nào trong team bóp vếu nhỉ? Nếu của a phó phường thì cũng ra gì phết. Phó phường tỉnh lẻ đi con xe gần 3 tỏi vậy chắc ko phải phó phường bt rồi.

xchauchaux

Xe đạp
Một đám người mặc đồ giống công an tấn công người phụ nữ, tự ý xông vào nhà dân hành hung, thậm chí còn tìm cách bắt cóc thanh niên lên xe! Ai biết chuyện gì sẽ xảy ra nếu thanh niên trẻ kia tin người rồi lên theo, biết đâu là một vụ bắt cóc giàn dựng thì sao? Tôi nghĩ nên nhờ cơ quan điều tra làm rõ những kẻ xấu kia từ đâu ra

congngo

Xe điện
Vâng e cũng mong dc như cụ nói. Vậy ít ra xh còn tí vớt vát. Nhưng thực tế hơn 20 năm trưởng thành e thấy ló cứ thế nào ấy.
Ps: hổng biết con bờ ra đô của đại gia nào trong team bóp vếu nhỉ? Nếu của a phó phường thì cũng ra gì phết. Phó phường tỉnh lẻ đi con xe gần 3 tỏi vậy chắc ko phải phó phường bt rồi.
Già khú rồi mới ngồi ghế phó phường thì cũng chả có cơ gì đâu, còn mấy ông Cao Bằng này nhiều ông giàu từ quặng lắm. Cái xe Prado đời ơ kìa ấy cũng chả mấy tiền đâu.

Hungdsvn

Xe đạp
Đừng bh cho con gái cưới đám XXX này. HP đâu chưa thấy , chỉ thấy thiên hạ.. rủa. Vc đầu tiên của CCCM có con gái lớn khi dẫn 1 thằng ku về là hỏi nó làm nghề gì ? nghề XXX phải cấm tiệt quan hệ ngay. Nghề này nó trở mặt như trở bàn tay. hồi đầu những năm 80 đổ lại sao thân thương thế. 1 điều chú XXX, 2 điều chú XXX. Thấy chú XXX vào là reo vui thăm hỏi. giờ thì hoàn toàn biến chất. Nhực nhượng X chỉ biết còn ... còn mình. Thế dân và tổ quốc ở chỗ nào của họ đây
Mác xxx ở quê đi tán gái hơi bị dễ đấy bác.

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Team này đúng là một team mạnh:
1. Anh bác sĩ thiếu y đức
2. Anh phó CA phường ngồi xổm lên pháp luật
3. Đám ong ve thì là người hành pháp mà thiếu hiểu biết/ cố tình không hiểu/ làm trái pháp luật.

Chỉnh sửa cuối:

Huydai04

Xe tải
Chắc lộng hành quen rồi nhìn chưởng mềm rất chuyên nghiệp , chỉ thương cho cảnh dân đen lỡ may có vào cầu thang mà hôn 1 cái đã 200k rồi đằng này thì dc sờ mà ko mất gì hình ảnh xx ngày xưa oai phong lắm bây giờ thì đúng cảnh cướp ngày

Anita Emi

Xe điện
Trong ngành xxx thì cách ghi điểm tốt nhất với anh em trong ngành là bao che được khuyết điểm cụ ạ.
Chắc cụ chưa bao giờ làm việc trong hệ thống, nên em nói cụ không hiểu :))

hitle888

Xe điện
Trong ngành xxx thì cách ghi điểm tốt nhất với anh em trong ngành là bao che được khuyết điểm cụ ạ.
Cụ chả biết gì, em thật. Ngành này bạc nhất nhì trong các nghành, tha không đạp bẹp xuống đã là hạnh phúc rồi

ngoc_phuong

Xe lăn
Một đám người mặc đồ giống công an tấn công người phụ nữ, tự ý xông vào nhà dân hành hung, thậm chí còn tìm cách bắt cóc thanh niên lên xe! Ai biết chuyện gì sẽ xảy ra nếu thanh niên trẻ kia tin người rồi lên theo, biết đâu là một vụ bắt cóc giàn dựng thì sao? Tôi nghĩ nên nhờ cơ quan điều tra làm rõ những kẻ xấu kia từ đâu ra
Vớ vẩn mai người nhà lên nhận xác chứ đùa.
Không phải ko có.

ngoc_phuong

Xe lăn
Cụ chả biết gì, em thật. Ngành này bạc nhất nhì trong các nghành, tha không đạp bẹp xuống đã là hạnh phúc rồi
Tôi cứ nhớ cái vụ thằng cha Phương ở TP Thanh Hóa.

xe mink

Xe tải
Dân mà bem chúng nó thì nó gô cổ, đây nó vào tận nhà dân đánh đập, rồi lại kêu hòa giải, đúng là thối nát

AnhhoangSu

Xe điện
Xã hội này loạn mất rồi, lò đang cháy mà chúng nó còn chẳng coi ra gì
Giờ mà cụ vẫn còn tin vào cái lò ấy ah?;))
Lò đấy chỉ đốt những thứ đc chọn để đốt thôi. Chứ ko phải là đốt những thứ nên đốt.

kimma

Xe điện
Giờ mà cụ vẫn còn tin vào cái lò ấy ah?;))
Lò đấy chỉ đốt những thứ đc chọn để đốt thôi. Chứ ko phải là đốt những thứ nên đốt.
Đốt hết lấy ai làm vc chứ :)).