Hội xa xứ Phong tục, tập quán và sự khác nhau tính cách, con người phụ nữ các nước...

Lâu đài tình ái mang tên Lò Gạch làng Vũ Đại
Website
www.chanoimalamgi.com

New.Moon

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ruouvangminhnguyet.vn

raklei

Xe điện
Giờ e mới biết cụ này cũng ở bên Tây. Cụ kể đi xem tục lệ ái bên kia với ái Việt khác giề nhau :)
nhà mình thì còn tạm chấp nhận chứ bên kia thì vào bếp lấu cơm thế lày là hỏng roài :D

td lines

Xe điện
Giờ e mới biết cụ này cũng ở bên Tây. Cụ kể đi xem tục lệ ái bên kia với ái Việt khác giề nhau :)
Thớt chìm quá ,em lôi thớt của mợ lên hô hấp nhân tạo
Ái Việt không thích uống Champagne hay vang trắng nên mất thời gian có khi về không :D mợ ạ . Ái tây xách vài chai lên kiểu gì nó cũng uống nếu nó cũng có chút cảm tình . Champagne được cái tụi nó thích uống và ngấm từ từ lúc nào không hay ...... lúc sau hỏi nó tên họ là gì có khi nó cũng chả nhớ :D

giangsuki

Xe ngựa
Thớt chìm quá ,em lôi thớt của mợ lên hô hấp nhân tạo
Ái Việt không thích uống Champagne hay vang trắng nên mất thời gian có khi về không :D mợ ạ . Ái tây xách vài chai lên kiểu gì nó cũng uống nếu nó cũng có chút cảm tình . Champagne được cái tụi nó thích uống và ngấm từ từ lúc nào không hay ...... lúc sau hỏi nó tên họ là gì có khi nó cũng chả nhớ :D
ái Việt em thấy thích vang trắng đấy chứ lão

phucloc8899

Xe container
Em uống tất :D. Uống dịp nào thôi, mới quen hay quen lâu mà có dịp ngồi cùng ngắm cảnh chai rượu - em không phân biệt được các loại rượu :P - thì uống thôi chứ chờ gì nữa ạ :D
Có đâu mà uống hà ng đẹp :P