Phốt đầu năm

Trạng thái
Thớt đang đóng

bimmer91

Xe tải
Em thấy dầu gội gói có 1k còn bị giả thì loại nhiều tiền càng có nhiều cơ hội bị giả cụ ạ . Nguyên tắc cụ cứ mua loại có tem phụ của nhà nhập khẩu thì yên tâm hơn nhưng chưa chắc chắn 100% là xịn cụ nhé vì tem phụ cũng bị giả . Haizz .
Do bài viết hơi dài nên e ko đăng thêm về tem chồng hàng giả chiếu đèn uv vào ko lên t chìm phản quang như trong clip test

Clip test

Sonyentrangminh

Xe điện
Trước tiên e xin chào và chúc các cụ một năm mới an khang thịnh vượng, sau e xin min mod lưu ý giúp e bài này.
Các cụ phán giúp em xem dầu gội cụ ninku bán là hàng thật hay hàng giả?
Nội dung:
Em đọc thớt bán hàng của cụ ninku

Và sản phẩm khi e nhận được khá là khac với chai vợ em đang dùng ( vợ e mua hàng trong cty có hoá đơn nhập khẩu) chai cụ ý màu nhạt hơn bên phải

Em thấy nó không giống hàng em đang dùng nên em tìm hiểu trên mạng họ hướng dẫn cách phân biệt thật giả thì thấy hàng cụ ninku bán cho em là hàng KHÔNG CHUẨN:
Cụ thể:

Em đã nhắn tin yêu cầu vợ cụ ninku giải thích, nhưng vợ e vẫn ko tin tưởng và yêu cầu cho người đến lấy hàng và trả lại tiền
Vợ cụ ninku trả lời em thế này:

Nhưng giờ hình như vợ chồng cụ ấy chăn số của em rồi, gọi mãi không được.

Trước khi mua em (và một số còm của các cụ khác) đã hỏi kỹ, cụ ninku cũng khẳng định là hàng chính hãng nên em mới lấy. Nick của cụ ấy cũng là nick "già cả" trên of nên cũng có vẻ tin tưởng. Ai dè....
Em biên thớt này nhờ Mod chợ giời và các cụ phán giúp em xem em nên làm gì để đòi lại quyền lợi chính đáng của mình? Liệu Min Mod có cách gì để bảo vệ quyền lợi của người mua trên chợ giời không?
Em được biết trên thớt đấy còn một số cụ khác cũng mua phải hàng fake của cụ ninku giống như em, nếu cần em sẵn sàng mời các cụ ấy vào đây để cùng lên tiếng.
Cảm ơn các cụ đã đọc bài của em.
Nhìn cái chữ in dưới đáy chai là biết hàng feck rồi

Diskus

Xe hơi
Tigi giả thì tràn lan từ 10 mấy năm trước rồi ạ , người bán người mua nên thoả hiệp gọn nhẹ là đẹp .

bimmer91

Xe tải
Tigi giả thì tràn lan từ 10 mấy năm trước rồi ạ , người bán người mua nên thoả hiệp gọn nhẹ là đẹp .
E đã nt với vợ ku ninku truớc rồi ạ, mợ í hẹn thứ 2 cho nhân viên đến lấy hàng và trả lại tiền nhưng hnay cả 2 vợ chồng cụ ý chặn số em nên e mới đăng thread chứ giá trị cũng ko đáng là bao

cũng chưa khẳng định được

Diskus

Xe hơi
E đã nt với vợ ku ninku truớc rồi ạ, mợ í hẹn thứ 2 cho nhân viên đến lấy hàng và trả lại tiền nhưng hnay cả 2 vợ chồng cụ ý chặn số em nên e mới đăng thread chứ giá trị cũng ko đáng là bao
Sự việc đã xảy ra , nhưng giải quyết cách nào cho gọn nhẹ lại là vấn đề nan giải với những người bán hàng ko rõ nguồn gốc khi bị người mua phát giác.

dnnv

Xe buýt
Còn 1h30p nữa là hết thứ 2, biết đâu sẽ xuất hiện 1 cu nhân viên đến lấy lại hàng và trả tiền cho cụ!

E mà là cụ sẽ đăng bài này vào ngày mai, vì em sợ hớ lắm.

codohoalu

Xe hơi
Em vừa múc cho vợ cặp này ạ. Không có tem như của cụ chủ nhưng thấy thơm lắm. Các cụ cho em hỏi là nó có fake ko ạ? Chứ dùng xong vợ em rụng hết tóc thì phê

Ken Hạ Long

Xe điện
Cụ nhắn cái tin. Chốt.Có đổi hàng hay không?Thế thôi.Thích lằng nhằng cụ gọi quản lý thị trường vào.Giả hay thật thì cũng tự mà lo.

devil_z125

Xe hơi
Em up lên xem mod phân xử. Thời đại đồ đểu lên ngôi kinh quá :-ss:-ss:-ss

datnt1107

Xe điện
Trước tiên e xin chào và chúc các cụ một năm mới an khang thịnh vượng, sau e xin min mod lưu ý giúp e bài này.
Các cụ phán giúp em xem dầu gội cụ ninku bán là hàng thật hay hàng giả?
Nội dung:
Em đọc thớt bán hàng của cụ ninku

Và sản phẩm khi e nhận được khá là khac với chai vợ em đang dùng ( vợ e mua hàng trong cty có hoá đơn nhập khẩu) chai cụ ý màu nhạt hơn bên phải

Em thấy nó không giống hàng em đang dùng nên em tìm hiểu trên mạng họ hướng dẫn cách phân biệt thật giả thì thấy hàng cụ ninku bán cho em là hàng KHÔNG CHUẨN:
Cụ thể:

Em đã nhắn tin yêu cầu vợ cụ ninku giải thích, nhưng vợ e vẫn ko tin tưởng và yêu cầu cho người đến lấy hàng và trả lại tiền
Vợ cụ ninku trả lời em thế này:

Nhưng giờ hình như vợ chồng cụ ấy chăn số của em rồi, gọi mãi không được.

Trước khi mua em (và một số còm của các cụ khác) đã hỏi kỹ, cụ ninku cũng khẳng định là hàng chính hãng nên em mới lấy. Nick của cụ ấy cũng là nick "già cả" trên of nên cũng có vẻ tin tưởng. Ai dè....
Em biên thớt này nhờ Mod chợ giời và các cụ phán giúp em xem em nên làm gì để đòi lại quyền lợi chính đáng của mình? Liệu Min Mod có cách gì để bảo vệ quyền lợi của người mua trên chợ giời không?
Em được biết trên thớt đấy còn một số cụ khác cũng mua phải hàng fake của cụ ninku giống như em, nếu cần em sẵn sàng mời các cụ ấy vào đây để cùng lên tiếng.
Cảm ơn các cụ đã đọc bài của em.
Thấy cụ ý giao gần đây thì phải, loại này giả nhiều khủng khiếp luôn ý. Cụ ý nick ko phải kdcn, nên Min, mod ko thể ngăn bán trên gv đc. Giờ chỉ có cảnh giác tự bảo vệ mình thôi.

kimdunghoang

Xe hơi
Cụ thử viết lá đơn kiến nghị lên sở Công thương hoặc cục quản lý cạnh tranh bộ Công thương biết đâu chuyện nhỏ lại thành to mới hay chứ. Em là em cứ làm liều :))

GMT7

Xe buýt
Em hóng cụ ninku vào đối. Hôm trc cũng định làm chai tặng gấu nhà e. :D

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Đứtphanh

[Tịch thu bằng lái]
E hóng chưa thấy đối chất nhỉ. Chặn số thì chắc bùng rồi cụ chủ tóp ạ

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

bimmer91

Xe tải
E cũng đang dùng hãng nay, de e xem hàng e dùng fake hay chuẩn

E phải để chai ở nhà mới thấy khác chứ hàng kia làm cũng tinh vi lắm ạ, mà e tưởng lắp lọc nuớc gội chay cũng mềm tóc r ợ :D

Trạng thái
Thớt đang đóng