[Funland] Phụ nữ tuổi 40

ms.đẹp

Xe tải
Các cụ chê u40 ghê quá, làm em u50 đây ko dám ló mặt luôn

thichduthu2011

Máy Bay
Em công nhận sư dành nhiều thời gian và tâm huyết cho thớt này quá :)) :)) , chắc hẳn quen biết rất nhiều phụ nữ tuổi này mới có nhiều cách nhìn như vậy, điểm này thì giống em này=)).
Thắc mắc gì, có thớt nào Sư đã lỡ chém mà không chém tới nơi tới chốn đâu :))

114hangbong

Xe lăn
Em thấy 1 số lão đi so mấy em U20 chưa ck chưa con với phụ nữ U40 đã có vài lửa để rồi tự sướng là mình có số hưởng và biết thưởng thức thì hài hước vô cùng vì đa số ông nào có vợ hiện tại U40 mà không đã từng là U20? :))

Đang rảnh rỗi em phân tích về sự hình thành và phát triển của phụ nữ U40 (không tính gái ngành các kiểu).

+ Về cơ bản em nào ngon ngon thì cùng lắm đến năm 30-35 đã có ck và con, cá biệt có em rất ngon nhưng vẫn ở vậy thì thuộc hàng hiếm, khó chiều do đó mấy lão ở đây cũng chẳng có cơ hội tiếp xúc gần cho nên ... bỏ qua.

+ Tính đến U40 thì nhóm không có ck theo lý thuyết là không có con do đó các vòng 1->n xuống cấp chậm nhất theo thời gian nhưng không có ck cũng có lý do của nó và không ít lý do là không hấp dẫn giới tính bẩm sinh cho nên U40 hay U30 hay thậm chí U20 cũng na ná, bố nào vớ phải nhóm này mà không có tình cảm để bù lại thì không sốc và vung vãi chê bai mới lạ (a).

+ Tính đến U40 trong nhóm có ck ở trên thì sẽ có 1 số li hôn và đây là đối tượng chính mà các lão đang chém vì không li hôn lấy đếch đâu để biết rõ mà chém? Nếu có chém thì cũng đang chém về gấu nhà hoặc tưởng tượng do đó tính trung thực không cao (hiếm ông nào thấy vk mình ngon hơn vk thằng hàng xóm vì ăn nhiều quá nên ngán :)) ). Bỏ qua nhóm ăn vụng vì nhóm này không đại diện số đông và người trong cuộc cũng chả dại chém nên chúng ta tập trung phân loại U40 nhóm li hôn :

- Nhóm 1 ly hôn vì hơi tệ nên ck chán : thằng khác đã chê rồi thì đòi hỏi tốt cũng hơi bị khó nên nếu lấy nhóm này làm đại diện phụ nữ U40 thì không công bằng lắm nhưng đáng tiếc là đa số hơi tệ thì đòi hỏi cũng thấp thậm chí thành dễ dãi do đó bị "khám phá" nhiều hơn và có nhiều đánh giá thực tế nhất (b).

- Nhóm 2 li hôn vì những lý do khác : nhóm này không dễ ăn vì đã có kinh nghiệm đầy mình và nếu có rơi rớt bị lừa cũng là số nhỏ chứ đa số đều hướng đến một tình cảm thật sự hoặc ở vậy nuôi con, với nhóm này khó có được đánh giá chính xác vì nếu đã là tình cảm thật kiểu gì cũng thấy hấp dẫn còn nếu ngắm bề ngoài để đánh giá sẽ không thấy hấp dẫn vì phụ nữ nhóm này đa số bề ngoài chảnh, lạnh lùng, luôn cảnh giác cao độ không kể một số có trình độ, địa vị và kinh tế khá thì mấy lão kém hơn hoặc có ý đồ lừa tình nhìn thấy đã rét teo c.him chứ ở đó mà thấy hấp dẫn.

Túm váy :
- Chung : các đánh giá toàn chém hoặc ngắm nghía trên trời đất hoặc chỉ thuộc các trường hợp (a), (b). Vì gần như thiếu hẳn nhóm đang có ck và nhóm đang độc thân nhưng chảnh (có khi do ngon mới chảnh?) nên mức độ tổng quát không cao.
- Riêng : giai đoạn xuống cấp nhất là lúc phụ nữ mới mới sinh em bé, đã có lửa rồi thì 20-30-40 cũng chả hơn kém gì mấy thậm chí con càng lớn còn thon gọn và ngon hơn :))
Sư ơi, thực sự em cũng rất muốn buông vài còm nhưng mà quá tuổi rồi. Híc ...
Cảm ơn Sư đã dành nhiều thời gian, tâm huyết và quí nhất là tình cảm cho chị em trong thớt này.

A Quang Minh

Xe tăng
Hết dịch, ko biết thớt này có hơn 100 trang cho các cụ thẩm du ko nhỉ😁

Thích Đu Đủ

Xe điện
Cũng tùy thôi, năm em 18 em thấy gái 18 quá già :))
Hồi 18 em dòm mấy chị 25-30 thấy đẫy đà hơn :)) i hệt mợ dưới nhựn xét ^^

Hoa nở sớm tàn sớm. Dùng nhiều khấu hao nhanh cụ nói thế chưa chuẩn. E là cụ toàn gặp gái nhà hàng nên có đánh giá chủ quan như vậy. Phụ nữ bọn em tám thật lòng với nhau tuổi đẹp trung bình của gái ngoan là 25 đến 35

Dong12

Xe hơi
Các cụ cứ bình thế này có ngày ngủ trên xe haha

Dong12

Xe hơi
Cụ đang thế này thì chít

Dong12

Xe hơi
Phở 24 cho ló lành bác ạ