[Funland] Phụ nữ tuổi 40

MEC V6

Xe điện
Em còn thô hơn Cụ nhưng tùy chỗ thôi. Cụ (và vài Cụ khác) vào thớt này bỉ bôi chán rồi lại đi kể thành thích chịch xoạc; vô mao có mao thế này thế khác, xong lại hỏi các Mợ í up ảnh cho các Cụ bình phẩm liên tưởng nọ kia..., - không có đâu.
Nhiều mợ cũng thích ra trò ý nhưng ở đây ngại ko nói thôi. Đầy mợ chồng mà ko nộp đủ thì lại chổng mông chỗ khác thôi . E nói có gì ko phải mong cụ bỏ quá cho e

Rosie LEE

Xe tải
Đàn bà không chông chênh mà biết mình là ai, thì với họ đàn ông nói chung chỉ là một khái niệm. Hời hợt như mọi khái niệm trôi qua đời kiểu cái bàn, cái ghế. Khi dùng thì cần, không dùng cũng chả cần. Đặc biệt, chẳng ai lại đi giằng xé đau khổ vì khái niệm cả.

Nhưng nếu họ tìm thấy cho mình người đàn ông xứng đáng, để tôn trọng, để yêu thương, và định nghĩa về khuôn mặt, về giọng nói, về hơi ấm, về vòng tay, thực sự khác biệt. Thì lại là chuyện khác.

Là khái niệm, hay là một người đàn ông với phụ nữ trên 40 tuổi có vị trí xã hội, thì tuỳ các cụ.
Em muốn mời cụ/mợ thêm nhiều ly nữa ah ❤

Khac_trung

Xe đạp
Toàn thấy u40 đi nn là nhiều

tieucats

Xe hơi
Em sắp 40 đây, nhưng vẫn chưa có dấu hiệu của xuống dốc ah. Ngược lại, cứ thấy tâm hồn như trẻ lại, thèm được hẹn hò, yêu thương, nhung nhớ... và thật dễ rung động, dù chỉ là đi dưới tàn cây có lá rụng, thấy một đôi trai gái âu yếm nhau trong quán cf... Tất cả những điều đó em chưa từng cảm nhận trước đây. Hay đó chính là dấu hiệu của xuống dốc huhu.
Mợ mà xuống dốc có hiện tượng như vậy thì cũng chẳng khác gì mười tám- đôi muơi đâu! :D
Chúc mừng mợ nhé!

Old Smuggler

Xe hơi
Mợ mà xuống dốc có hiện tượng như vậy thì cũng chẳng khác gì mười tám- đôi muơi đâu! :D
Chúc mừng mợ nhé!
Trẻ thì cảm thấy mình chững chạc , ấy là trẻ. Khi già lại cảm thấy mình vẫn trẻ, ấy là già.

tieucats

Xe hơi
Mà ở đây hình như một số nick nghĩ rằng mạng là ảo nên chém thể hiện không cần văn hóa nhỉ! hay họ chỉ có vậy!
( còm này của mình là nhận xét cá nhân và không có nhu cầu tranh luận với bất kỳ ai nhìn thấy hình ảnh mình trong đó! )

tieucats

Xe hơi
Trẻ thì cảm thấy mình chững chạc , ấy là trẻ. Khi già lại cảm thấy mình vẫn trẻ, ấy là già.
Em không có suy nghĩ giống cụ! Già là khi người ta có xu hướng co mình lại- khép kín và nghĩ nhiều về cái đã qua....

nguoimiennui81

Xe hơi
Bốn mươi vừa chớm xế tà.
Đỉnh cao vừa tới nên là rất phê.
Bốn mươi làm tình khỏi chê.
Lại không nhõng nhẽo đòi về sớm cơ.

Bốn mươi ngực đã xệ cờ.
Dưng mà bù lại chẳng chờ chỉm cưng.
Âu yếm giống tựa thú cưng.
Lên rồi mới quất, củ gừng cũng rên.

Bốn mươi chả cần biết tên.
Lại không hay nhắn tin, bền hôn nhân.
Lâu lâu nưng n.ứng bần thần.
Bồ ơi "em nhớ", mình quần nhau đi.

Bốn mươi cặp rất ra gì.
......
Hỏi mợ chủ thớt....anh ghì mợ nhen....;))
Hay quá cụ ạ

Big.Fx

Xe đạp
40 mà như Ngô Thanh Vân thì cũng ... quá được!