[Funland] Phượt thủ ngang nhiên chặn đường.

dnnv

Xe buýt
Cách đây vài năm trên đường 1A trở ra HN, em gặp 1 đoàn kiểu như này toàn chạy Yamaha, nó cho 1 xe vượt qua đầu xe mình xong đứa sau thò cây gậy khoang trắng đen như của xxx giao thông, gạt gạt ra dấu các xe ô tô phải chạy nép vào nhường đường. Lúc đó mình khá ngạc nhiên về cái hành vi đó, éo hiểu sao chúng nó tự cho nó có cái quyền điều tiết giao thông.

kodomo

Xe điện
Cách đây vài năm trên đường 1A trở ra HN, em gặp 1 đoàn kiểu như này toàn chạy Yamaha, nó cho 1 xe vượt qua đầu xe mình xong đứa sau thò cây gậy khoang trắng đen như của xxx giao thông, gạt gạt ra dấu các xe ô tô phải chạy nép vào nhường đường. Lúc đó mình khá ngạc nhiên về cái hành vi đó, éo hiểu sao chúng nó tự cho nó có cái quyền điều tiết giao thông.
Thế cụ có chấp hành theo sự "điều tiết" của lũ hợi đấy k?

745Li

Xe container
Em bị một lần trên đường từ Hoà Bình về, đoạn gần Lương Sơn. Đang chạy con Ranger Base, có ông xe to lắm cỡ trên 1000cc chạy lên ép đầu em, ông ngồi sau ko có gậy mà vẫy tay hất em vào trong. Em hạ kính xuống bảo, (xe đó lởm kính quay tay mới nhọc chứ) "xe em đang đếu có phanh đấy anh ạ, mất phanh từ Hoà Bình đang chạy cố về để sửa". :)) thế là đếu thấy hất nữa và tụt lại sau luôn. :)):)):))

Chuẩn trai Nam

Xe tăng
Các bạn gái đi phượt lại là món ưa thích của nhiều cụ
Haizzzzz

kodomo

Xe điện
Em bị một lần trên đường từ Hoà Bình về, đoạn gần Lương Sơn. Đang chạy con Ranger Base, có ông xe to lắm cỡ trên 1000cc chạy lên ép đầu em, ông ngồi sau ko có gậy mà vẫy tay hất em vào trong. Em hạ kính xuống bảo, (xe đó lởm kính quay tay mới nhọc chứ) "xe em đang đếu có phanh đấy anh ạ, mất phanh từ Hoà Bình đang chạy cố về để sửa". :)) thế là đếu thấy hất nữa và tụt lại sau luôn. :)):)):))
Éo mịa chúng nó cứ tự cho mình cái quyền ngồi xổm lên PL. Ngữ ấy e cứ coi là khối phân lớn.

745Li

Xe container
Éo mịa chúng nó cứ tự cho mình cái quyền ngồi xổm lên PL. Ngữ ấy e cứ coi là khối phân lớn.
Năm ngoái còn có vụ cả đoàn khối phân lớn ép xe con của cụ nào đó trên Nhật Tân hay Nội Bài gì đó mà, bắt người ta nhường đường, ko nhường thì xuống hằm hè còn định oánh cụ ô tô.

Xèo

Xe tải
Phịch hay phụt gặp bán tải hay BMW ko xuống gầm cũng lên nóc. Hiền quá để chúng nó đè đầu cưỡi cổ = chặn đường

dnnv

Xe buýt
Bẩm cụ là em chạy xe theo chỉ dẫn của người thực thi pháp luật, nhường đường khi có dấu hiệu xin nhường chứ bọn nó là cái méo j mà em phải chạy dạt vô lề. Chó đàn nó cậy đông chứ cái loại đó đã tuổi gì mà ra xã hội khua với khoắng.

anh kéo mo cau

Xe điện
em gặp bọn này em phải rón rén tí chứ chó cắn càn mình thân cô thế cô không cân nổi

kodomo

Xe điện
Bẩm cụ là em chạy xe theo chỉ dẫn của người thực thi pháp luật, nhường đường khi có dấu hiệu xin nhường chứ bọn nó là cái méo j mà em phải chạy dạt vô lề. Chó đàn nó cậy đông chứ cái loại đó đã tuổi gì mà ra xã hội khua với khoắng.
Vậy cụ chuẩn rồi, rất chuấn.:D

kodomo

Xe điện
Năm ngoái còn có vụ cả đoàn khối phân lớn ép xe con của cụ nào đó trên Nhật Tân hay Nội Bài gì đó mà, bắt người ta nhường đường, ko nhường thì xuống hằm hè còn định oánh cụ ô tô.
May cho chúng nó chưa ép phải mấy anh hổ báo hay con quan to. Không thì mả tổ nhà chúng nó cũng ko đỡ đc.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Em từng tham gia hồi trẻ, nói chung đi với đội này nó cứ ngông nghênh, ngông cuồng, coi thường tất cả,...nên em chỉ đi 1 lần. Sau em xin biến khỏi hội, nhóm phượt hàng chục xe máy với gái đú, thích chơi qua đêm cho nhanh. Chả học được cái mẹ gì tốt đẹp, đi thì toàn xe độ, nẹt pô ầm ỹ, đèn thì ánh sáng trắng chói cả mắt, luật lá giao thông thì không tuân thủ gì.
Bọn này diệu chè cũng kinh đấy. Cu e con ông chú e chưởi suốt, vẫn thế, mà công nhận nó có con bồ sv ktqd ngon.

745Li

Xe container
Vầng lão, đã là cứt thì ko nên dây vào làm gì. Bẩn lắm.:))
Vụ năm ngoái đó thấy cãi nhau om trên pa ce bóc. Có vị trong đoàn đó bảo thấy đoàn chạy mà ko nhường đường, có cụ khác nhảy vào còm là đoàn chúng mày chở quan tài à bắt người ta phải nhường? :)):))

ghetcongaixau

Xe tăng
Có cái clip dài hy vọng là xxx túm được mấy thằng đó và khởi tố tội gây rối trật tự công cộng làm gương cho thằng khác.

kodomo

Xe điện
Vụ năm ngoái đó thấy cãi nhau om trên pa ce bóc. Có vị trong đoàn đó bảo thấy đoàn chạy mà ko nhường đường, có cụ khác nhảy vào còm là đoàn chúng mày chở quan tài à bắt người ta phải nhường? :)):))
E lại ít chơi face nên k biết.