Pom choop muang thai laew...

bum!!!

Xe hơi

bum!!!

Xe hơi
tiếp đi cụ chủ thớt ơi

bau67

Xe container
Nó cấm ghê lắm cụ à, nhà cháu giấu như mèo giấu **** ấy. Củ chắc đến nỗi lúc tan show nhà cháu tháo thẻ nhớ cho vào bao thuốc nhét sâu trong túi quần đấy. Mấy bà ngồi trc cứ nhấp nha nhấp nhổm nên hỏng mất cái góc bên phải...
Cấm Cháu cũng shot được vài cái, Cụ này xinh nhất ạ !

alabetr

Xe máy
kính cụ 1 li..cháu cũng đang cố gắng thu xếp $$$ để đi TL một chuyến

Godfather77

Xe điện
* SEXSHOW (GÁI NGA):
Có nhiều sexshow ở Pattaya nhưng thường thì người ta chỉ đi 3 show. Show gái Nga, show kungfu và show 3in1. Gái Nga thì dễ hiểu rồi, show kungfu thì các em gái dùng cái-mà-ai-cũng-biết-là-cái-gì-đấy để làm các trò quái dị. Show 3in1 thì có cả trò dành cho đàn ông, trò dành cho đàn bà và trò dành cho đàn nửa ông nửa bà.
Mua càng nhiều show thì giá càng rẻ, hưởng càng nhiều dịch vụ. Tôi không tiện bỏ đoàn đi lâu nên nói với tourguide bố trí cho 2 show gái Nga và kungfu cho bốn anh em thanh niên và hai mẹ con một bà đi ké. 1800bath một người, tourguide gạ gẫm làm thêm show 3in1 mất thêm có 400bath nữa mà lại được một suất ăn đêm kèm một suất massage Thái. Nghe rất hấp dẫn nhưng thôi, chả theo được. Phải tầm cách đây mấy năm thì biết tay ông...
Đánh hẳn con 45 chỗ đi xem, mắt chú nào chú ấy sáng long lanh. Hai mẹ con bà đi ké cũng háo hức không kém, chuyện như pháo ran. Mẹ sinh năm 77 tuổi Đinh Tỵ trưởng nữ đang học lớp 11 không rõ trường nào. Nhìn phổng phao hơn khối cô bên công ty chú.
Hai show chung một chỗ, cách nhau cái sân xi măng. Lối vào hơi hẹp, xe 45 chỗ loay hoay quay đầu. Mỗi show 60 phút. Bác nào còn thòm thèm có thể ngồi xem lại không sợ bị đuổi. Vào lúc nào cũng được vì hết màn cuối người ta diễn lại từ đầu. Làm cái gái Nga trước. Ở đây là một hoàng cung là hai cấm tuyệt đối chụp ảnh nên các bác thông cảm vận dụng trí tưởng tượng vậy.
Canh cửa là một tay bản xứ tướng tá cô hồn. Đang ăn dở điếu thuốc cũng bắt người ta vứt. Mắt cú vọ soi từ đầu đến chân, từ chân đến tay khách rồi chịn một cái dấu tím than. Mực ăn đèn nên mu bàn tay chú nào cũng lập lờ ma quái. Bảo vệ vòng trong loay hoay tìm ghế cho khách dở buổi. Còn lác đác vài ghế hàng cuối không liền nhau. Mẹ con bà đi ké nhanh nhảu xí chỗ.
Sân khấu thiết kế kiểu lòng chảo, ngồi đâu nhìn cũng rõ. Ánh sáng mờ ảo oánh toàn bóng vàng, hồng nịnh da. Em gái Viễn Đông trắng nhễ trắng nhại đứng nồng nỗng trên sân khấu. Có màn solo, có màn tập thể... Khán giả đồng loạt vắt chân chữ ngũ mắt thao láo nhìn.
Mở màn nhẹ nhàng. Hai em gái Nga mái tóc mầu hạt dẻ thuần thục uốn mình quanh hai cột inox. Phần trên để trống phần dưới mong manh ren trắng. Trước khi vào các em thò tay tháo bựt một cái. Khán giả ồ lên huýt sáo. Nhiều chú lần đầu thấy râu ngô phấn khởi ra mặt.
Voka cụ, không có câu nào miêu tả hành động này hay hơn:)):)):))

Godfather77

Xe điện
Chắc đồ của Vn mình ko đạt kích cỡ nên ko được làm đạo cụ

benq

Xe điện
Cụ chủ miêu tả trân thực quá, nhà e cũng ngồi im đây này ;))

iBentley

Xe hơi
hồi bé chắc cụ chủ topic làm văn miêu tả giỏi lắm đây...Vodka cụ

TL_Vietnam

Xe lăn
Nhà cháu cũng đang ngồi vắt chân chữ ngũ đọc topic của kụ :-B

kien_ktnl

Xe buýt
e trốn làm, ngồi đọc văn của bác chủ, chỉ gục xuống bàn cười hí hí, chảy cả nước mắt, em ấn tượng với kiểu văn tả thực của bác quá, bác trốn vợ đi xem à? xem xog bà mẹ sinh năm 77 có rủ bác đi xem tiếp không?;;)hihi, tiếp đê bác ơi

kien_ktnl

Xe buýt
vodka cho bác rùi nhá, lại ngồi hóng tiếp[-O<

bau67

Xe container
Ôi ! Cụ tả hay thật đấy ! Thế nó có bắn bóng ping pong vào Cụ không ? =))

h112

Xe hơi
tiếc quá không có ảnh để xem, em nghe cụ tả cái siếc sâu thôi mà đã nỏng trong người rồi :P

Godfather77

Xe điện
Lậy cụ!Văn cụ hay như bác Nguyễn Việt Hà tác giả " Cơ hội của Chúa"

TÔN

Xe container
Hôm nay nhà cháu về quê có tý việc nên ko post tiếp đc. Bài nhà cháu viết rồi nhưng để trong laptop. Giờ đang online = iPad xem có cụ nào ủng hộ hay mắng mỏ gì ko thôi :) Nói thật là cái tour Cty nhà cháu đi nó đơn giản lắm, 2 ngày 2 đêm Pattaya, trứng vịt lộn lên Bangkok 2 đêm 3 ngày rồi về. Nhà cháu thêm mắm dặm muối vào cho có vẻ phức tạp thế thôi chứ cái tour này popular quá mà. Dưới Pattaya nhà cháu ở Hiso, lên Bangkok thì ở Grande de Ville bên khu phố Hoa ấy ạ. Phần sau nhà cháu có nói về vấn đề ăn ở ạ...
em cũng ở cái KS này.thú thực,trong các khách sạn thuộc loại 3* ở quanh cái đông nam á mà em từng ở,thì em thấy ở đây là chán nhất.bù lại đc cái làttruuyyeemmnn hình cáp có VTV4 xem cho đỡ buồn

TL_Vietnam

Xe lăn
Nhét cả con chim trong đấy thì ... ^:)^

hunglxh

Xe đạp
Để thay đổi không khí, các em mời khán giả lên sân khấu. Ba em bán nude chạy xuống từng hàng ghế mời. Những chú nãy cười to nhất hóa ra lại nhát, nhất định một tấc không đi một li không rời. Có một nhóm 5 bác trai tuổi xêm xêm mặt mũi xêm xêm áng chừng có họ với nhau. Đồng phục đầu cua mặt tròn bụng tròn cao mét năm tám nhìn như năm viên bi. Đùn đẩy mãi cuối cùng được viên bi mặc Lacoste nõn chuối lên chịu trận. Kê cho một cái ghế tựa kèm một em nhìn khả dĩ nhất đứng cạnh. Em này vừa cười vừa động viên bác nõn chuối thăm hàng. Bác nõn chuối nhất định khoanh tay trước ngực chứ không động thủ. Xuất kỳ bất ý, em túm lấy quả chuối của bác. Nõn chuối giật nảy mình tý lộn cổ xuống đất vì bị lộ thân phận. Ở dưới khán giả cũng xuýt lộn cổ vì cười. Đã thế em kia lại chĩa một ngón tay út lên ra điều đánh giá. Nõn chuối cãi lại bằng cách vỗ vỗ vào bắp tay thế là em vồ ngay lấy tay nõn chuối kẹp vào ngực. Đến nước này thì chịu chết, càng dẫy giụa thì em càng ấn tay bác kia vào chỗ hiểm. Đến chỗ hiểm nhất thì nõn chuối giằng ra được định bỏ chạy. Em kia cũng ghê gớm, quệt vào đấy một cái rồi bôi lên mũi bác nõn chuối...
Cười đến 5 phút vẫn chưa hết. Đã thế nõn chuối về chỗ lại bị đám họ hàng xúm vào trêu. Hóa ra người Việt.
Màn tiếp theo là thổi nến. Tất nhiên không phải thổi bằng mồm rồi. Giúp việc mang ra một cái đĩa bánh ga-tô giả bằng nhựa cắm đâu gần hai chục cái nến thật cỡ ngón tay út. Nữ cao thủ thong thả châm nến rồi lấy ra một cái ống nhựa như cái ống hút chè sữa trân châu. Đút một đầu vào cái-mà-ai-cũng-biết-là-cái-gì-đấy, một đầu chĩa vào ngọn lửa. Và thế là cứ hóp bụng... phịt, hóp bụng... phịt, hóp bụng... phịt thổi tắt từng ngọn nến một. Mỗi ngọn nến chỉ cần phịt một cái là tắt ngấm thế mới ác. Thổi hết ngần ấy vẫn tươi như hoa. Mình sức thanh niên có phồng mồm lên thổi bấy nhiêu cây xong chắc thở hồng hộc. Thế mới biết cái ấy nó dai sức thật... Một tay người Trung Quốc hiếu kì xung phong lên kiểm tra. Đang lúi húi châm nến lại thì đột nhiên nữ cao thủ Thái lan đánh úp từ phía gáy. Nhanh như cắt em luồn ống vào rồi chổng mông hóp bụng... phịt một phát tối tăm mặt mũi. Tay người Tàu chạy biến...
(Còn tiếp...)
Bác này chắc là đẹ tử của cái cụ viết tryuện " SỐ ĐỎ" wa ah. Em mê chuyên của bác rồi đới.