primavera hay air blade ?

Biker_Boy

Xe hơi
Theo em thì cứ Lết cho nó lành. Dòng Pi đi 1 năm thì cụ lại chán ngay thôi chưa kể bây giờ đang lỗi phanh nhé cẩn thận lại húp cháo

Marble Nghean

Xe hơi
E vửa mất con sh hôm 31/05 , và giờ cho tiền cũng k dám mua honda nữa ,chạy tốt xăng tiết kiệm nhưng khoá quá lởm.công việc chạy ngắn nhiều nên k khoá kĩ càng liên tục đc, mà sểnh ra 1 phút là mất , trước đi piago vất cả ngày ra thấy toét ổ khoá mà xe vẫn còn nguyên.
Chia buồn cùng cụ! Haizz, Honda lại bán thêm đc một chiếc xe nữa.

Marble Nghean

Xe hơi
Theo em thì cứ Lết cho nó lành. Dòng Pi đi 1 năm thì cụ lại chán ngay thôi chưa kể bây giờ đang lỗi phanh nhé cẩn thận lại húp cháo
Đi xe ga chưa quen lúc vào cua em nào cũng dễ đo đường cụ ợ.

Biker_Boy

Xe hơi
Đi xe ga chưa quen lúc vào cua em nào cũng dễ đo đường cụ ợ.
Ý của e không phải là do khả năng điều khiển xe vào cua hay sử lý tình huống mà đo đường húp cháo. Mà là dòng Pi Pramila mới bây giờ đang bị lỗi phanh trước chảy dầu mất khả năng phanh. Báo trí đăng tin thu hồi cả nghìn cái mà.

Marble Nghean

Xe hơi
chào các bác,

em đang định sắm 1 con xe ga đi làm, em thì nói thật là chưa đi vespa bao giờ nên mới lên đây hỏi các bác, em đang phân vân giữa 2 con này. Phải nói là vespa thì đẹp ko chê được rồi, ngồi lên nhìn rất sang (em cao có 1m67 thôi nên chọn con này), tuy vậy có 2 cái em còn lăn tăn là:
- ko biết primavera đi tốn xăng nhiều không, với lại em nghe nói xe vespa đi dc 1 thời gian thì nó uống xăng ghê lắm :-ss , mà lúc đấy ko nuôi nổi muốn bán đi thì xuống giá khủng khiếp. mà loại xe này kén người đi, người ta có đủ tiền mua thì người ta chơi xe mới chứ ai mua lại làm gì. vậy bác nào đi loại này lâu lâu rồi thì cho em thông tin về khoản xăng của nó với ạ, mà đi vespa thì nên mua xăng 92 hay là 95 ạ ?

- thứ 2 là cái ắc quy nó để ở vị trí đấy thì đi đường Hà Nội mà ngập thì ốm đòn, có bác nào bị vấn đề này chưa ạ ?

còn air blade thì tuy ngồi lên ko dc oách như prima, nhưng em con trai ngồi lên nhìn nam tính hơn, và về lâu về dài chắc chắn tiết kiệm hơn dc cái khoản xăng xe rồi, mà sau này muốn bán đi mua ô tô thì cũng dễ bán hơn nhiều. Đấy, em đang phân vân như vậy, bác nào dùng cả 2 loại này rồi thì cho em ý kiến với ạ, em thông tư tưởng thì trong tuần tới em ra quất luôn 1 con về đi làm. Cảm ơn các bác !
Hai em nào so với nhau ko hợp lý, AB dưới 1 cấp.
Cụ đã lăn tăn xăng cộ đừng mua xe ga, nên mua xe số.
Sau này bán rẻ như cho xe nào cũng dễ bán cả.
Vote cụ làm em 4b!

gacontaplaixe

Xe tải
Đi lại thường xuyên, dùng cái xe làm công cụ kiếm ăn thì mua xe HonDa, còn đi lượn thì thích cái gì thi fmua cái đấy. Người thích Piagio, người thích PKL, người thì thích mấy xe độ