Qua 1 đêm :(

Viking

Xe điện

Tình hình sau 1 đêm ngon giấc, sang dậy thấy em Vịt trong tình trạng này. Các bác cho em hỏi cái này mua ở đâu, đồ cũ càng tốt, đồ mới giá thế nào ạ ? Em ở khu vực Xala Hà Đông. Cảm ơn các bác nhiều ạ !!!
nghĩ không ra, nghi án thôi vì cái này lấy thì khó bán, chứ có thù oán gì đâu
sang đi ko để ý, đôi gạt mưa của em cũng bị thịt, quả này chắc là trộm cắp xịn rồi, có cụ nào có gạt mưa cũ để lại cho em với ạ. Tks !!!!!!
Xe đắt rẻ không quan trọng
Quan tọng là có tính thanh khoản.
Gương mẹc giá trị 50 triệu mà bán không được vì chủ xe đều co bảo hiểm và mua mới hãng thì cho Chợ giời cũng không lấy
Nẹp ViT có 500K nhưng treo lên bán có người mua ngay thì có bao nhiêu chợ nhập bấy nhiêu
Thế nên phương án tối ưu là bị mất nẹp thì tháo hết ra luôn, đánh bóng. Các chỗ lỗ thì đem gắn chốt nhựa, rẻ mà ngầu.

4banh_2xe

Xe tăng
Gương mẹc giá trị 50 triệu mà bán không được vì chủ xe đều co bảo hiểm và mua mới hãng thì cho Chợ giời cũng không lấy
Nẹp ViT có 500K nhưng treo lên bán có người mua ngay thì có bao nhiêu chợ nhập bấy nhiêu
Thế nên phương án tối ưu là bị mất nẹp thì tháo hết ra luôn, đánh bóng. Các chỗ lỗ thì đem gắn chốt nhựa, rẻ mà ngầu.
Em thấy phương án này hạp lý quá ạ. Cụ có cái ảnh nào trong hội anh em đã thử để anh em học theo thì tốt quá ạ? Cám ơn cụ!

Viking

Xe điện
Em thấy phương án này hạp lý quá ạ. Cụ có cái ảnh nào trong hội anh em đã thử để anh em học theo thì tốt quá ạ? Cám ơn cụ!
ViT olagin là không có bộ vè đó.
Thiết kế năm 1995-2000 nó chuộng quây nhựa nên Suz lắp thêm vô (các bác tham khảo Pajero, Jolie, Zace cùng thời đều có quây nhựa như vậy), mốt bi giờ là không chơi quây nhựa nên bỏ ra là rất đúng, hạp thời đại.
Sau khi tháo thì nó gỉn dị dư lày:

Xachxovacxi

Xe tải

Tình hình sau 1 đêm ngon giấc, sang dậy thấy em Vịt trong tình trạng này. Các bác cho em hỏi cái này mua ở đâu, đồ cũ càng tốt, đồ mới giá thế nào ạ ? Em ở khu vực Xala Hà Đông. Cảm ơn các bác nhiều ạ !!!
Hơ hơ, em cũng ở Xa La, cũng đi Vịt, Cũng màu này cũng vứt ngoài cổng chả bao giờ đi gửi mà sao ko bị nhể :D Chia buồn với cụ. Cụ đừng nghi ngờ e nhá :)) với cả xe em cũng mới đi lấy chồng :D

Vitcontapboi

Xe đạp
Cụ Viking cho em xin địa chỉ garagre chuyên làm món này cho Vịt với ạ, kinh phí hết khoảng bao nhiêu ợ ?