[Funland] Quá ám ảnh!

harrynh

Xe điện
Gạch chân là em không tin, đầy thằng bảnh bao, thơm tho, ô tô hay xe máy đều bóng loáng nhưng rác là của ngoài đường. Đầy thằng tắm cả tiếng, ra đường đánh bóng mạ kền vào nhà nhìn hãi không dám ngồi....nên em thấy môn này không phản ánh được. Ngoại trừ có nghiên cứu thị trường cụ thể.
Còn giải dị với cẩu thả nó khác nhau rõ mà cụ.
Có lẽ cụ hiểu sai về chỉnh chu theo ý em, cụ lội còm xem em nói ntn nhé.

LaziCat

Xe container

Hoàng Trang

Xe ngựa
Thế em cẩu thả rồi : dép lê mùa hè, áo buông,quần sooc hoặc quần dài ống đứng (không kiểu quần dài ống cộc). Quần áo không bao giờ là (từ lúc mua đến lúc vứt đi). Nên mua vải chống nhăn. Áo sơ mi treo tủ. Còn quần gấp 2 bỏ ngăn tủ tất.
- Đám cưới thì mặc cho ra đi đám cưới.
- Đám ma mặc cho ra đi đám ma.
Còn lại nói chung giống nhau. Mặc gì cho thoải mái, phù hợp và không kệch, không nhếch nhác ,lôi thôi là được.
- Nông dân đặc sệt. Không cần che giấu.
Quần áo không bao giờ là thì cụ siêu xuề xoà chứ cẩu thả gì nữa 🤣🤣🤣
Cụ ý mua vải chống nhăn mà mợ 😆

beSuSu

Xe điện
Đàn ông mặc sơ mi tháo 1- 2 hàng cúc trên cùng ra ngầu lòi chị em nhìn rụng trứng ;))

Muốn rụng trứng thì cần vai rộng khi mặc sơ mi slimfit.
Vai rộng, ko gầy, ko béo, nhìn rất đẹp.
Còn phanh ngực ko ăn thua, vai nhỏ, ngực nhỏ mà phanh ngực, thêm quả thấp nữa thì chán vl luôn.

NguyenAnhPhan

Xe container
Em chưa gặp bác nông dân nào phải chọn mua đồ chống nhăn toàn bộ cả :D
Thì lười không là, giặt xong gấp bỏ tủ...nếu vải không chống nhăn thì lại như vò tờ giấy á.
- Nhiều q.a của em lúc đem ra mặc nó cũng nhàu. Mà em kệ. Mặc 1 lát nó thẳng ra là được. Không cần câu nệ nhiều.
- Chỉ duy nhất trường hợp đi đám cưới - mà người ta có nhờ trước "đi cùng anh chị, bạn bè, cô chú cho nhiều người" thì lúc ấy mới cần đắn đo.

Triển Chiêu

Xe tăng
Nhân nói về trang phục đàn ông, cái này em không bàn vì mỗi người mỗi ý, đẹp với mình nhưng trong mắt người khác chắc gì đã đẹp.
Điều em muốn hỏi là trong mắt các cụ, các mợ người phụ nữ cuốn hút & đẹp nhất khi nào? Trong hoàn cảnh hay trang phục nào?
Em hỏi cả các cụ & các mợ ạ!

ubisapro

Xe trâu
Ko phải phong cách dành cho em :D

colangxxi

Xe buýt
Đoạn xanh kia có vài khả năng:
1. Cụ tự luyến tới mức hoang tưởng
2. Tâm lý cụ có vấn đề, nói thẳng ra là suy nghĩ lệch lạc, đầu óc bệnh hoạn.
3. Các bà chị mà cụ gặp chắc không phải người bình thường. Đúng là mây tầng nào thì gió tầng ấy :D
Chuẩn mợ ạ, hoang tưởng nặng và quá mất lịch sự

harrynh

Xe điện
Cụ thấy em chê hội trẻ ở chỗ nào thế? Em chỉ đề cập về cách phối trong thời trang cụ nhé, trẻ hay già cũng thế. Hay cụ bị ai chê nhiều nên trút giận vào em thế cụ trẻ?

Mà thôi, em xin phép từ chối nói chuyện tiếp với người như cụ trẻ. Em chỉ thích nói chuyện với người lịch sự thôi. Cụ trẻ thích ai "thô và thật" thì tìm người như thế để bàn luận tiếp cho xôm nhé. Goodluck !
Hờ hờ, em cũng sợ nhất câu Thô nhưng mà Thật của mấy ông bà bất lịch sự đến mức thô bỉ, rồi lại còn gì: ăn miếng thịt to uống bát rượu lớn, hic, tồm tộp như lợn, đũa thì bới loạn với khoắng, ko may đi ăn cỗ bàn mà gặp loại đó thì khéo léo mà rút lui ko đụng đũa.

Niceday2022

[Tịch thu bằng lái]
Đoạn xanh kia có vài khả năng:
1. Cụ tự luyến tới mức hoang tưởng
2. Tâm lý cụ có vấn đề, nói thẳng ra là suy nghĩ lệch lạc, đầu óc bệnh hoạn.
3. Các bà chị mà cụ gặp chắc không phải người bình thường. Đúng là mây tầng nào thì gió tầng ấy :D
Cụ kia nói thẳng quá thôi chứ thực tế em thấy các mợ sồn sồn cũng gớm lắm chứ vừa đâu :))

Gu ăn mặc diêm dúa thấy ghê. Đã thế lại cứ tưởng mình đẹp lắm mới khổ :))

NguyenAnhPhan

Xe container
Nhân nói về trang phục đàn ông, cái này em không bàn vì mỗi người mỗi ý, đẹp với mình nhưng trong mắt người khác chắc gì đã đẹp.
Điều em muốn hỏi là trong mắt các cụ, các mợ người phụ nữ cuốn hút & đẹp nhất khi nào? Trong hoàn cảnh hay trang phục nào?
Em hỏi cả các cụ & các mợ ạ!
Khi người ta là chính họ .
Và không lôi thôi nhếch nhác, không lòe loẹt phô trương, không hợm hĩnh giả tạo, không lố bịch nhố nhăng, không bày đặt rườm rà, không láo lếu ,chua ngoa, không khinh người, đểu giả, không chôm chỉa , cắp trộm, Không bát nháo, tào lao, không lừa đảo, gạ gẫm....
- Nói chung là người bth. Họ có thể không đẹp - nhưng xinh xắn dễ thương. Không tài giỏi nhưng lại hiểu biết đủ dùng. Không giầu có, khá giả nhưng tự nuôi được chính mình. Biết vì mình - vì người.
* Với em thì chỉ ưng người bth thôi. Đơn giản là vậy.

LaziCat

Xe container
Khi người ta là chính họ .
Và không lôi thôi nhếch nhác, không lòe loẹt phô trương, không hợm hĩnh giả tạo, không lố bịch nhố nhăng, không bày đặt rườm rà, không láo lếu ,chua ngoa, không khinh người, đểu giả, không chôm chỉa , cắp trộm, Không bát nháo, tào lao, không lừa đảo, gạ gẫm....
- Nói chung là người bth. Họ có thể không đẹp - nhưng xinh xắn dễ thương. Không tài giỏi nhưng lại hiểu biết đủ dùng. Không giầu có, khá giả nhưng tự nuôi được chính mình. Biết vì mình - vì người.
* Với em thì chỉ ưng người bth thôi. Đơn giản là vậy.
Cụ ưng mẫu siêu nhơn chứ đâu phải người thường 🫣

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Muốn rụng trứng thì cần vai rộng khi mặc sơ mi slimfit.
Vai rộng, ko gầy, ko béo, nhìn rất đẹp.
Còn phanh ngực ko ăn thua, vai nhỏ, ngực nhỏ mà phanh ngực, thêm quả thấp nữa thì chán vl luôn.
À tất nhiên là mềnh đã để ảnh 2 anh giai trên làm ảnh minh họa rồi thì bé cũng phải hiểu ý mình chứ nhỉ?

Còn bé su su mà đ.ít tóp ngực lép nhõn 2 con ốc vít thì cũng đừng nên mặc đồ bó nhé, nhìn tởm lắm. Mình ví dụ thế.

rgbhis

Xe tăng
E toàn mặc quần áo thương hiệu VN. Nhưng hôm nọ lỡ mua 1 cái thắt lưng montblanc fake vì thấy chất liệu, kiểu dáng của nó đều hơn hẳn mấy hãng VN. Giờ e cứ ăn mặc giản dị, cài vào mỗi con thắt lưng fake, chắc cũng ko bị soi đâu các cụ nhẩy?