Quảng Bình dịp giỗ tổ hoặc 30-4

jack_derida2000

Xe tăng
Mặc dù đi qua Quảng Bình nhiều lần nhưng chưa lần nào em vào Phong Nha kẻ Bàng và thăm một số địa điểm thuộc Quảng Bình trừ Cầu Hiền Lương trên đường 1.
Đợt này em dự kiến đi 2 ngày 3 đêm với các địa điểm như Phong Nha Kẻ Bàng, địa đạo Vịnh Mốc, Bãi biển Nhật Lệ, Cửa Tùng, Cửa Việt, đèo Lý Hòa, cụ nào có kinh nghiệm lộ trình, chỗ ăn ngon giá hợp lý (thậm chí là đi chợ mua đồ về thuê nấu), nhà nghỉ hoặc khách sạn nào giá hợp lý để ở thì chia sẻ cho em với, em xin(b)(b)(b) các cụ ạ

anhviet88

Xe tăng
Quảng Bình cụ vào nhà khách thanh niên bãi biển Nhật Lệ đặt ăn ở đấy luôn.Cửa Tùng cụ vào ks công đoàn ăn ở gần bãi biển rẻ dã man:69:

Chỉnh sửa cuối:

TheKid

Xe hơi
Cụ đến Phongnha cứ ở khách sạn Saigon tourist nhé, an toàn,sạch sẽ và có chỗ đỗ xe, ở nhà nghỉ ngoài rẻ hơn nhưng nhìn không vệ sinh và an toàn lắm, KS SGT nằm sau nhà bán vé tham quan cụ ợ, em mới ở hồi tết(l)

tommykp

Xe buýt
Mặc dù đi qua Quảng Bình nhiều lần nhưng chưa lần nào em vào Phong Nha kẻ Bàng và thăm một số địa điểm thuộc Quảng Bình trừ Cầu Hiền Lương trên đường 1.
Đợt này em dự kiến đi 2 ngày 3 đêm với các địa điểm như Phong Nha Kẻ Bàng, địa đạo Vịnh Mốc, Bãi biển Nhật Lệ, Cửa Tùng, Cửa Việt, đèo Lý Hòa, cụ nào có kinh nghiệm lộ trình, chỗ ăn ngon giá hợp lý (thậm chí là đi chợ mua đồ về thuê nấu), nhà nghỉ hoặc khách sạn nào giá hợp lý để ở thì chia sẻ cho em với, em xin(b)(b)(b) các cụ ạ
Bác đi Quảng Bình = 4b mà chỉ có 2 ngày 3 đêm thôi ah? :77:

Donquixote

Xe buýt
Bác đi Quảng Bình = 4b mà chỉ có 2 ngày 3 đêm thôi ah? :77:
Em cũng lăn tăn thế. Cụ chủ thớt đi từ đâu ạ: HÀ NỘI, Thanhhoa, Vinh, Huế... ?

Các cụ có kinh nghiệm bóng bàn đi, để dịp tới em học tập.

jack_derida2000

Xe tăng
Em chạy Hà Nội - Huế - Hội An 2 lần lần nào cũng toàn có 3 ngày 4 đêm, đi thăm quan cũng đủ chỗ, từ Hội An, Ngũ Hành Sơn, tắm biển Sơn Trà, Lăng Cô, Thuận An, thăm Đại Nội, Thiên Mụ, Lăng Tự Đức, Khải Định, Điện Hòn Chén và nghe hát Sông Hương, ăn uống đủ cả

Chỉnh sửa cuối: