[Funland] Quảng cáo phản cảm trên Youtube

Toietmoi

Xe điện
Youtube, google, facebook... nó coi CQ hay người tiêu dùng Việt Nam ra gì đâu mà.Cứ đưa tiền là nó cho đăng quảng cáo thui.
Mình mà gặp thì bấm next...hết chuyện. =)) =)) =)) =))
Cái em phải đối là nội dung quảng cáo, còn mình xài chùa phải chấp nhận qc thôi cụ ạ.

lac007

Xe tăng
mie chúng ló chứ, hôm cuối tuần mời mãi mới được em hàng thóm xinh tươi cạnh nhà sang chơi, rót nước mời ngồi bật tí nhạc không lời nhẹ nhàng ru rương cho ló lãn mạn, đang phiêu thì nhẩy bụp ra màn hình nhà tôi 3 đời trị bệnh không cương cứng, từ một phút 30s lên đến 30 phút..... con bé nó nhanh mồm nhanh miệng bẩu, cái bọn quảng cáo giờ nó ghê lắm anh, toản ai ô ti với cái tỉ tiệt gì ấy, mình quan tâm đến cái gì là nó hiện ra ngay, làm em vuốt mặt không kịp, gì chứ chánh quềnh cứ thế này thì chết dân.
mình quan tâm đến cái gì là nó hiện ra ngay . Thích nhất cái này

beSuSu

Xe điện
Youtube, google, facebook... nó coi CQ hay người tiêu dùng Việt Nam ra gì đâu mà.Cứ đưa tiền là nó cho đăng quảng cáo thui.
Mình mà gặp thì bấm next...hết chuyện. =)) =)) =)) =))
Em nghĩ bên cho chạy ads đâu phải kiểm soát cả vde nội dung nhỉ?
Cụ có bức tường, cụ cho thuê đăng quảng cáo. Đứa nào đăng thì trả tiền cho cụ và cam kết ko vi phạm abc xyz. Nếu vi phạm tự đi mà chịu trách nhiệm.

Face youtube chắc cũng vậy thôi. Trừ giết ng, khủng bố...

tuna.estc

Xe hơi
Đang nghe nhạc tự nhiên nhà tôi ba đời ... bla bla. Rác môi trường mạng thật

beSuSu

Xe điện
Các quảng cáo đưa thông tin sai ở chỗ thuốc đểu, nhái VTV để tạo lòng tin đánh lừa...
Cái này youtube ko quan tâm. Ng có trách nhiệm em nghĩ là ai phụ trách thông tin ở VN.

Thuốc đêiur, giả, quảng cáo đánh lừa nọ kia, ông thông tin truyền thông quốc gia phải kiểm tra kiểm soát.
Sau khi biết vớ vẩn, lừa bịp thì ông cùng các bên liên quan xử lý.

Hiện e chưa thấy bên nào vào cuộc.

daibo888

Xe tải
Cứ bắt vài thằng đội lốt lang băm. Tống vào tù. Bêu tên lý lịch lên báo và truyền hình. Làm độ chục thằng là tự khắc sạch bong..

thodandavang

Xe tải
Em nghĩ bên cho chạy ads đâu phải kiểm soát cả vde nội dung nhỉ?
Cụ có bức tường, cụ cho thuê đăng quảng cáo. Đứa nào đăng thì trả tiền cho cụ và cam kết ko vi phạm abc xyz. Nếu vi phạm tự đi mà chịu trách nhiệm.

Face youtube chắc cũng vậy thôi. Trừ giết ng, khủng bố...
Tất cả các nội dung liên quan đến thuốc, sức khoẻ đều thuộc diện vpcs nghiêm trọng của google hay facebook.

harman_kardon

Xe điện
Quảng cáo thuốc chữa bệnh trái phép, tiếp tay cho hàng giả, hàng nhái, không rõ nguồn gốc,..
Không lẽ cơ quan quản lý bó tay, chúng ta cũng bó tay?
Cơ quán nào quản lý QC trên mạng như cụ mong muốn ?. Trừ khi cụ vì phạm luật như khủng bố , hành hạ, lạm dụng trẻ em..wwww. chứ QC như này là vô hại. Ai tin là vc của ng ta. Cụ ko muốn xem QC thì cụ cái addon adblock. Nó chặn sạch QC, khi nào cụ thấy kênh hay, kênh có ý nghĩa. Cụ mở QC ủng hộ. Có vậy thôi, rất đơn giản phải ko nào ?

Toietmoi

Xe điện
Cơ quán nào quản lý QC trên mạng như cụ mong muốn ?. Trừ khi cụ vì phạm luật như khủng bố , hành hạ, lạm dụng trẻ em..wwww. chứ QC như này là vô hại. Ai tin là vc của ng ta. Cụ ko muốn xem QC thì cụ cái addon adblock. Nó chặn sạch QC, khi nào cụ thấy kênh hay, kênh có ý nghĩa. Cụ mở QC ủng hộ. Có vậy thôi, rất đơn giản phải ko nào ?
Quảng cáo trên mạng là tự do, là vô hại???

matavn

Xe tăng

Tôi là lê thị miểu đây

hbu082

Xe container
cụ bẩu em í là anh cũng tìm mãi ko có chỗ nào giảm được còn 3s, buồn buồn là....chẹp
ờ há, cụ thông minh thật, em lúc đó máu nó không lên não, nó dồn đi đâu ấy, nên chỉ nghĩ đến cái khoản 30 phút mà đêch nghĩ ngược lại, ngu ngu là :D . để mai về em gạ sang lại, cơ mà giờ nó nghĩ mình là cái loại 30s chắc là khó :D .

hbu082

Xe container
Không muốn xem quảng cáo thì nộp phí premium cho thằng Youtube.
Còn xem phờ ri thì phải chịu thôi.
các cụ không chịu hiểu hết ý của cụ chủ. Quảng cáo thì ok, em xem truyền hình quốc gia nhà em vẫn phải xem quảng cáo như thường, quảng cáo thuốc tẩy bột giặt quần chip, bao cao su thoải mái chém giời chém bể gì cũng đc, nhưng quảng cáo thuốc chữa bệnh thì không ổn, nếu không quản lý. em thật là đối tượng nó nhắm vào không phải các cụ, vì các cụ thừa biết nó lang băm, nhưng ở thôn quê thì em đảm bảo khối người bốc điện thoại lên gọi rồi. Thực chất đây là hành vi lừa đảo liên quan đến sức khỏe.

k4mjkaze2

Xe buýt
=)) nó qc bánđồ tâm linh, thuốc chữa bách bệnh nhưng làm gì được nhau nào.
Bọn youto bảo có giỏi cấm bọn bố đi, mà cấm thì mấy con giời VN lại bảo ko được tự do ngôn luận

shiluo

Xe container
mie chúng ló chứ, hôm cuối tuần mời mãi mới được em hàng thóm xinh tươi cạnh nhà sang chơi, rót nước mời ngồi bật tí nhạc không lời nhẹ nhàng ru rương cho ló lãn mạn, đang phiêu thì nhẩy bụp ra màn hình nhà tôi 3 đời trị bệnh không cương cứng, từ một phút 30s lên đến 30 phút..... con bé nó nhanh mồm nhanh miệng bẩu, cái bọn quảng cáo giờ nó ghê lắm anh, toản ai ô ti với cái tỉ tiệt gì ấy, mình quan tâm đến cái gì là nó hiện ra ngay, làm em vuốt mặt không kịp, gì chứ chánh quềnh cứ thế này thì chết dân.
Em tưởng em ấy bẩu: "Cái thuốc cương dương đấy lừa đảo đấy anh, em thấy mấy người dùng mà có được như quảng cáo đâu" thì cụ mới sợ chứ :D

beSuSu

Xe điện
=)) nó qc bánđồ tâm linh, thuốc chữa bách bệnh nhưng làm gì được nhau nào.
Bọn youto bảo có giỏi cấm bọn bố đi, mà cấm thì mấy con giời VN lại bảo ko được tự do ngôn luận
cấm hay ko cấm phải có cơ sở căn cứ quy định từ trước.

Ko có quy định trước rồi đè ra cấm, chỉ vì thích cấm thì mới như cụ bảo.
Còn có quy định từ trc rồi thì coi như 1 hợp đồng chứ nhỉ. Vi phạm thì xử lý thôi.

Còn mình ko làm đc quy định có lợi cho mình (hay chí ít là công bằng) thì mình kém, mình phải trả giá thôi, chấp nhận cho ng đời chê chửi thôi.

hbu082

Xe container
Em tưởng em ấy bẩu: "Cái thuốc cương dương đấy lừa đảo đấy anh, em thấy mấy người dùng mà có được như quảng cáo đâu" thì cụ mới sợ chứ :D
úi, em nó nói thế thì lại vẽ đường cho dê chạy quá :D, lại anh thử cái xem sao thì hehehehhee.