Hải Dương Quảng cáo rao vặt của anh em OF Hải Dương

Trạng thái
Thớt đang đóng

HwngHD

Xe tăng
các Cụ tư vấn e cái: Một e CRV 2010 biển Lào bị tai nạn (móp méo phần đầu và đi một dàn đèn bên phụ thôi) đang muón bán 70 triệu, mua về dỡ đồ đc ko ạ?
1 cầu hay 2 cầu e mua về làm xe offroad.

ko co

Xe đạp
Em cũng đang cần một nhân viên Văn phòng, nếu bạn cụ chưa làm kế toán ngay thì làm có thể làm việc VP nhé
Ở Linh Đàm thì hơi xa cụ ạ, bạn em nó ở Xuân Thủy, còn đi học ở Cầu Giấy nên muốn làm ở gần ấy cho tiện và đỡ vất vả chứ sợ ko kham nổi
Cụ có cv gì ngoài giờ thì ới em nha, em như hm trước giới thiệu qua đấy ạ: em đang làm kế toán doanh nghiệp, cử nhân HVTC và đang học cao học Kinh tế Quốc dân, đang ở Lê Trọng Tấn nên cũng ko xa so với Linh Đàm cụ nhỉ?
Em đang muốn làm thêm chút để đủ tiền ăn học ạ

Hoa Nắng

Xe tăng
Quá tuyệt, các cụ nhà mình đấu giá mua đi. Vừa có tiền chênh lệch để ủng hộ Pa Ủ, và vừa có xe đi lên đó phượt luôn...=))

DuhocNhatBan

Xe tăng
Ở Linh Đàm thì hơi xa cụ ạ, bạn em nó ở Xuân Thủy, còn đi học ở Cầu Giấy nên muốn làm ở gần ấy cho tiện và đỡ vất vả chứ sợ ko kham nổi
Cụ có cv gì ngoài giờ thì ới em nha, em như hm trước giới thiệu qua đấy ạ: em đang làm kế toán doanh nghiệp, cử nhân HVTC và đang học cao học Kinh tế Quốc dân, đang ở Lê Trọng Tấn nên cũng ko xa so với Linh Đàm cụ nhỉ?
Em đang muốn làm thêm chút để đủ tiền ăn học ạ
Em sẽ lưu ý vấn đề của cụ
Chúc cụ sơm được toại nguyện :)

Blinlove

Xe điện
1 cầu hay 2 cầu e mua về làm xe offroad.
OK Con gà đen. Có gì a lô em nhá
1 cầu - Mai lẻ 6 - Màu ghi bạc - Vỡ một mắt hậu và một mắt pha - Đã bị nòi 1 túi khí - Vỡ 2 kính chắn gió - Móp ba đờ sốc.
Tạm thời thông tin như thế ạ! Hiện tại e nó đang ở Nhà nghỉ bên Công an GT Hải Dương. Phải chờ e nó ra khỏi nhà là e làm giá rõ ràng, ko ổn thì nhường cho Gang Thép Thái Nguyên

Website
www.canhquynh.traucau.vn
1 cầu - Mai lẻ 6 - Màu ghi bạc - Vỡ một mắt hậu và một mắt pha - Đã bị nòi 1 túi khí - Vỡ 2 kính chắn gió - Móp ba đờ sốc.
Tạm thời thông tin như thế ạ! Hiện tại e nó đang ở Nhà nghỉ bên Công an GT Hải Dương. Phải chờ e nó ra khỏi nhà là e làm giá rõ ràng, ko ổn thì nhường cho Gang Thép Thái Nguyên
Để đấy e mua về triển lãm xe luôn...

Black Dahlia

Đi bộ
Có bác nào ở Hải Dương có việc gì không cho em làm với.
Em có cái bằng đại học còi và 1 năm kinh nghiệm làm kế hoạch rồi ạ.
Kính mến.

Blinlove

Xe điện
Có bác nào ở Hải Dương có việc gì không cho em làm với.
Em có cái bằng đại học còi và 1 năm kinh nghiệm làm kế hoạch rồi ạ.
Kính mến.
vangquocte.com đang tuyển tại HD đấy ạ, bác vào ngâm đi!

ko co

Xe đạp

Hoa Nắng

Xe tăng
Mấy bác Hải Dương giàu phết nhỉ

Cố comment cho nó tăng mã lực hay sao thế nhỉ?
Thấy thớt nào, chi hội nào, diễn đàn nào cũng nhảy vào chém vớ vẩn 3 câu lằng nhằng.
Đừng xả rác bừa bãi nhé, mất công min, mót phải dọn.

ko co

Xe đạp
Hải Dương nhiều khu công nghiệp mà bác
HD bây giờ cũng phát triển mà, em sau ở thủ đô 2-3 năm có khi cũng về quê làm việc đỡ phải bon chen nhiều :D
Chúc cả nhà mình cuối tuần nhiều niềm vui và mạnh khỏe nha !! :D

Lính mới tò te

Xe đạp
Em chào các cụ! Báo cáo các cụ tình hình là công ty em nghèo, chỉ có ít tiến nhưng lại đua đòi muốn có 1 con xe đi cho đỡ mưa nắng. Các bác nào ở Hải Dương có nhu cầu muốn bán xe thì a lô cho em với ạ. Em đang kết con Lacetti 2005 màu đen hoặc bạc cũng được. E muốn tìm xe chính chủ, không qua trung gian ạ! Em tên là Tùng (32 tuổi) Đt: 0915034546. Em xin cảm ơn các cụ ạ!

Blinlove

Xe điện
Em chào các cụ! Báo cáo các cụ tình hình là công ty em nghèo, chỉ có ít tiến nhưng lại đua đòi muốn có 1 con xe đi cho đỡ mưa nắng. Các bác nào ở Hải Dương có nhu cầu muốn bán xe thì a lô cho em với ạ. Em đang kết con Lacetti 2005 màu đen hoặc bạc cũng được. E muốn tìm xe chính chủ, không qua trung gian ạ! Em tên là Tùng (32 tuổi) Đt: 0915034546. Em xin cảm ơn các cụ ạ!
Nhà e chẳng ai chạy La cả, mà Kụ y cầu chính chủ thì hơi bị khó cho một xe sâu đời, tìm xe hợp lý & sang tên luôn còn khó nữa là...

Lính mới tò te

Xe đạp
Nhà e chẳng ai chạy La cả, mà Kụ y cầu chính chủ thì hơi bị khó cho một xe sâu đời, tìm xe hợp lý & sang tên luôn còn khó nữa là...
Em cảm ơn cụ! Nhà nghèo nên nó khổ vậy cụ ạ! Thôi thì chịu khó tìm vậy! Cụ biết con nào được dao động tầm 250 triệu thì mách em với ạ!

ngaydoclap

Xe container
Lăn lộn ở đất Hà thành hơn 20 năm, bây giờ em muốn trở về quê tìm một cái việc gì đó để làm, cụ nào có ý tưởng gì bày cho em với. Em thì nhất quyết không xin vào nhà nước nữa vì tính em hay bật sếp cho nên chỉ làm tư nhân thôi, có bạn bẩu em về mở cửa hàng gì đó kinh doanh thấy cũng hay hay, Hải Dương bây giờ cần cái gì các cụ nhỉ? Mới thấy cháy cái chợ TTTM thật là quá tệ, liệu về mở cửa hàng buôn bán cái gì đó có giúp gì được cho bà con Hải Dương không nhỉ?

Trạng thái
Thớt đang đóng