[Funland] Quang Hải đá hay quá AFC cup

sonvg

Xe điện
Trận đá với NLSĐ, đá ép sân hiệp 1 sân khách. Hiệp 2 trùng xuống để nó hiếp lại :(
Cháu thấy mỗi trận này xem dc, hiệp 2 hình như do thể lực nên cả đội không duy trì được sự hưng phấn cần thiết.

nhuataiche

Xe container
Fc nổ còn lo xuống hạng, từ khi ra ràng đến khi giải tán cũng không bao giờ mơ được đá những trận như thế này.
Milan AC xưa kia độc cô cầu bại là thế, mà bây giờ ra sao ? huống chi là HAGL ? thăng trầm là chuyện bình thường thôi, và có thể xảy ra với bất cứ đội bóng nào.

202

Xe container
Em nghĩ các cụ khen Quang Hải với HN FC được rồi. Không cần thiết nói tiêu cực về đội, cầu thủ khác. :)
E ủng hộ cụ. Mọi người cứ quan tâm phân tích về Hải và HN là được rồi. Ko nói ai khác nữa khắc sẽ ổn. Thế mới thấy dân mình xấu tính, ích kỷ, thù dai, xỉa xói là tài.
Cứ quan tâm cái hay cái tốt khắc sẽ tốt sẽ hay.

juve99

Xe cút kít
Cụ nói chuẩn. Hải dớ đá rất khôn, thậm chí có phần ma lanh. Em để ý mấy quả đối phương vào bóng ác ý là nó chủ động co chân lên rồi lăn ra sân ôm chân lăn lộn. Vài phút sau lại chạy ầm ầm. Nếu ko bị hạn chế thể hình, cao thêm tầm 6-7cm nữa thì nó dư sức chơi bóng ở Nhật như thằng Thíp của Thái.
Cao 6-7cm nó lại mất đi độ khéo cụ ah, k phải cứ thích tập cơ lực lưỡng và to ngang kiểu Sanchez là được tập đâu, nói thì vậy thôi chứ QH xem kỹ vẫn còn nhiều điểm yếu lắm, nhất là khả năng tăng tốc cả đoạn ngắn đoạn dài đều rất hạn chế, k có độ vọt như cu Văn Toàn, chân phải cũng kém, trụ tì đè cũng ko trì như hội Lương dị - Trọng Hoàng - Quyết. Nên dễ hiểu tại sao bọn Nhật Hàn hay tây Á - TQ...nó ít và k nhòm ngó, dù mấy năm nay quá nổi ở các sân bóng châu á chứ k chỉ là khối Asean

Lam garden

Xe tăng
Cụ óc quả nho cứ có thớt về bđ là nhảy vào chửi HAGL với bầu nổ... kkk

nhuataiche

Xe container
Rất khó hiểu. CLB VN đang cố gây tiếng vang trong giải tầm cỡ châu Á thì không đưa tin, trong khi ông thần đồng 26 tuổi không có vẹo gì thì bám rát.
Báo chí nó phải câu view để còn bán quảng cáo, đó là lý do.

Cái ông thần đồng ko có vẹo gì vẫn đang là tuyển quốc gia nha bác. Lắm cầu thủ vẫn đang mơ tới trình " ko có vẹo gì " đó. Bác có quyền yêu ghét, nhưng cũng nên công tâm một chút. Em chả là fan của ai, nhưng chỉ thích xem HN đá, ko thích xem những đội khác.

juve99

Xe cút kít
Cụ bảo Messi kỹ năng né đòn kém á :))
Ko hẳn kém nhưng so vs cu Hải thì ko quái bằng cu Hải nhà mình về tiểu xảo của bđ đường phố được cụ ah, cụ lại sính ngoại rồi[-O<

nhuataiche

Xe container
Cụ nói chuẩn. Hải dớ đá rất khôn, thậm chí có phần ma lanh. Em để ý mấy quả đối phương vào bóng ác ý là nó chủ động co chân lên rồi lăn ra sân ôm chân lăn lộn. Vài phút sau lại chạy ầm ầm. Nếu ko bị hạn chế thể hình, cao thêm tầm 6-7cm nữa thì nó dư sức chơi bóng ở Nhật như thằng Thíp của Thái.
Hải nó dư sức chơi ở Nhật, em đoán chỉ là bầu Hiển ko cho đi thôi.

Em cho là Thíp Thái chỉ hơn mỗi cu Hải nếu thi vật tay thôi, còn đá bóng thì em vẫn ko đánh giá cao thằng này.

juve99

Xe cút kít
Trận đá với NLSĐ, đá ép sân hiệp 1 sân khách. Hiệp 2 trùng xuống để nó hiếp lại :(
K phải trùng mà là tự hết pin cụ ah, vì đá vs nó phải dùng hơn 100% sức mạnh và khả năng mới cân kèo được nên h2 bắt buộc phải đuối, gặp thằng vừa tầm thì điều phối dc thể lực để duy trì cả 90, với lại nó có vài thằng đẳng cấp thế giới định đoạt trận đấu

202

Xe container
Cao 6-7cm nó lại mất đi độ khéo cụ ah, k phải cứ thích tập cơ lực lưỡng và to ngang kiểu Sanchez là được tập đâu, nói thì vậy thôi chứ QH xem kỹ vẫn còn nhiều điểm yếu lắm, nhất là khả năng tăng tốc cả đoạn ngắn đoạn dài đều rất hạn chế, k có độ vọt như cu Văn Toàn, chân phải cũng kém, trụ tì đè cũng ko trì như hội Lương dị - Trọng Hoàng - Quyết. Nên dễ hiểu tại sao bọn Nhật Hàn hay tây Á - TQ...nó ít và k nhòm ngó, dù mấy năm nay quá nổi ở các sân bóng châu á chứ k chỉ là khối Asean
Cụ chê nhiều thế. Nó hoàn hảo hết thì đang ở Châu Âu rồi

cdv

Xe buýt
QH đúng là ở tầm khác so với các cầu thủ Việt Nam còn lại

juve99

Xe cút kít
Hải nó dư sức chơi ở Nhật, em đoán chỉ là bầu Hiển ko cho đi thôi.

Em cho là Thíp Thái chỉ hơn mỗi cu Hải nếu thi vật tay thôi, còn đá bóng thì em vẫn ko đánh giá cao thằng này.
Chơi bằng mắt cụ ah, dù rất yêu QH và cầu thủ nội nhưng e tin là chưa chơi được đâu, kể cả hạng 2...còn để phân tích e chỉ nói vài dòng là cụ hiểu

AKan

[Tịch thu bằng lái]
Thằng ku nhà em hâm mộ Quang Hải cực kỳ, hnay nhìn nó xem rồi cổ vũ mà vui lây. Đúng lac bóng đá đem lại nhiều niềm vui thực sự

juve99

Xe cút kít
Cụ chê nhiều thế. Nó hoàn hảo hết thì đang ở Châu Âu rồi
K phải chê cụ ah, cái này nó là điểm hạn chế dễ nhận thấy để mn hiểu tại sao chưa xuất ngoại dc, í e là chỉ ra năng lực của cầu thủ nội đang ở đâu thôi

nhuataiche

Xe container
Bác phân tích đúng lắm, ko sai chỗ nào, nhưng em cho là QH có cái đầu tinh khôn, đọc tình huống tốt, suy nghĩ có độ quái, những yếu tố đó đủ sức bù lại những khiếm khuyết bác vừa kể.

nonono

Xe hơi
quang hải ngày càng lên đồng :D

sonvg

Xe điện
Ko hẳn kém nhưng so vs cu Hải thì ko quái bằng cu Hải nhà mình về tiểu xảo của bđ đường phố được cụ ah, cụ lại sính ngoại rồi[-O<
QH với bđ đường phố thì dính đến gì với nhau cụ? Quang Hải có tố chất tốt, nhưng để phát triển vượt trội hơn nữa thì còn phải xem tiếp, sau khi thành công AFF thì dần có dấu hiệu bị bắt bài. Lương dị vẫn là cầu thủ e thấy có chân trái quái nhất, nhưng đen mỗi cái là không hợp thời.
Còn về Messi về đẳng cấp thì e không so sánh, nhưng bọn em vẫn công nhận Messi là quái vật về né va chạm.

Đá phủi nhiều nên già rơ né đòn ngon lắm, cụ yên tâm mấy chú nhỏ nhỏ đậm đậm chân ngắn khó chấn thương lắm, hơn Messi ở chỗ đá phủi nhiều, Messi 9-10t đã vào lò chuyên nghiệp nên kém về kỹ năng né đòn tiểu xảo của bóng đá đường phố

Vl cụ đi so với messi. Lại còn hơn messi nọ kia. Ạ cụ trẻ. Tỉnh ngủ đi

TVA tractor

Xe buýt
ĐM cái thằng tây Omar, chỉ bắt nạt những đội bóng nhỏ ở V-league là nhanh. Những trận cầu lớn thì toàn tắt điện.
Hồi đầu năm HN đá AFC CL bên TQ cũng vậy. Omar mà không bỏ lỡ thì HN đã lên mây rồi.