[Funland] Quang Huy phát biểu chất quá

vnposh

Xe container
Chán cái bác Quang Huy này lém. Bl như kiểu đọc thông tin bên lề thoai. Em chưa bjo ưng cả.
"Bên lề" là điều khán giả cần thông tin và "tâm đắc" với BLV nếu cùng tìm hiểu vấn đề "bên lề" đó hoặc thu nhận thông tin chưa biết.

Chứ bình luận tình huống trận đấu thì BLV chả ai dại mà "đấu" với hàng triệu BLV các hạng cân khắp cả nước.:D

konachi102

Xe buýt
mỗi thời cái có cái hay . e vẫn thik quang huy quang tùng

vnposh

Xe container
Tôi lại thấy bác Quang Huy này nói vào tai, điềm đạm chừng mực hơn mấy cái tay VTV.
Có lẽ từ dạo bản quyền phát sóng các trận đấu của tuyển Việt Nam lọt vào tay VOV sau "sự cố không phát sóng U23" của VTV nên một số cụ tâm tính thay đổi, đâm "nhớ nhung" Biên Cương.:))

Trai nam dinh

[Tịch thu bằng lái]
Em vừa xem Quang Huy phát biểu mà em cười đau cả bụng các Cụ ạ...
Càng ngày thấy Huy càng chẳng ra sao...bình luận thì không có chuyên môn toàn nói linh tinh không phân tích được tình huống.

Quang huy không chịu thay đổi theo thời cuộc, ngày xưa báo đài internet ít, mọi người ít thông tin nên lối bình luận kể chuyện dông dài, tầm phào thì tạm được chứ ngày nay cái ông kể ai cũng biết mà bình luận ko theo từng pha bóng, ko ăn nhập với trận đấu nên mọi người ko thích cũng đúng.

nhuataiche

Xe container
"Bên lề" là điều khán giả cần thông tin và "tâm đắc" với BLV nếu cùng tìm hiểu vấn đề "bên lề" đó hoặc thu nhận thông tin chưa biết.

Chứ bình luận tình huống trận đấu thì BLV chả ai dại mà "đấu" với hàng triệu BLV các hạng cân khắp cả nước.:D
Bác sẽ đấu thắng hàng triệu BLV cả nước khi bình luận tình huống với 2 điều kiện: thứ nhất là khả năng diễn đạt tốt, thứ hai là biết đá bóng, đá giỏi càng tốt (nếu BLV là cầu thủ chuyên nghiệp sẽ có ưu thế này).

Em nghe anh Quang Huy vài lần, em đoán là anh ấy ko biết đá bóng.

enhat4ever

Xe tăng
Bị chửi nhiều, rằng ngu! Lên sếp rồi thì lên hình làm méo gì, đứng sau chỉ tay 5 ngón éo sướng hơn à :)) TBC được khoản gào thét và phát ngôn như ngẫn, mua vui cho thiên hạ. Kỹ năng đọc & bình quá lởm, nên rút sau cánh gà cũng hợp lý ;)

vnposh

Xe container
Quang huy không chịu thay đổi theo thời cuộc, ngày xưa báo đài internet ít, mọi người ít thông tin nên lối bình luận kể chuyện dông dài, tầm phào thì tạm được chứ ngày nay cái ông kể ai cũng biết mà bình luận ko theo từng pha bóng, ko ăn nhập với trận đấu nên mọi người ko thích cũng đúng.
Cụ có in tơ lét, dưng ai cung cấp số liệu, phân tích số liệu cho cụ để cụ ra nhận định của riêng cụ.

Nhà cháu cho rằng điều thiếu sót lớn nhất của VTC khi truyền hình trực tiếp các trận bóng đá chính là bảng thống kê dữ liệu cầu thủ, tình huống trận đấu thôi (cái này nhà đài có thể mua phần mềm hoặc mua dữ liệu của bên thứ ba, nhưng cũng khá tốn kém).

vnposh

Xe container
Bác sẽ đấu thắng hàng triệu BLV cả nước khi bình luận tình huống với 2 điều kiện: thứ nhất là khả năng diễn đạt tốt, thứ hai là biết đá bóng, đá giỏi càng tốt (nếu BLV là cầu thủ chuyên nghiệp sẽ có ưu thế này).

Em nghe anh Quang Huy vài lần, em đoán là anh ấy ko biết đá bóng.
Thực tế này thì cụ đoán đúng.

juve99

Xì hơi lốp
Xem kỹ đoạn bl sau trận thì thấy, bản thân ô VMH và Q Huy đều hiểu bđ Thái nền tảng nó vẫn nhỉnh hơn mình nên 2 ô đều phải tiết chế dè dặt khi nói, ý ô Huy phán là có thắng thêm 1 trận nữa mình cũng chưa mạnh hơn họ nhưng do ctr ngắn, phán câu này lại hơi nhạy cảm

kid_qx2

Xe điện
Website
bossdoor.tk
Thật sự là nãy em chỉ xem hình ko nghe tiếng nên cũng chẳng biết ai bình luận, chỉ biết là xem K+

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Càng ngày thấy Huy càng chẳng ra sao...bình luận thì không có chuyên môn toàn nói linh tinh không phân tích được tình huống.

Mai cụ giỏi lên bình luận. Giờ tuyển MC bóng đá liên tục đấy xem có nói đc ngáo như người ta ko.

hoangduc.sbr

Xe container

Như kiểu làm tình với ny mà nó cứ hét anh A, anh B chứ ko phải tên mình ấy hả cụ:)):)).
Em thật cụ chứ mấy cái mẩu thông tin bên lề của 2 tay Quang... này toàn dạng 3 xu tranh thủ lượm lặt trên GG thôi chứ "tâm với đắc" cái khỉ j;)). 2 ông này cho vào chuyên mục đọc báo hộ bạn hoặc tin rác thì hợp lý.
Em vẫn nhớ "đỉnh cao" của tay Q.Huy này là trận thằng L.Shaw của Mu bị chém gãy giò trên đất Hà Lan ở C1. Thay vì nói các thông tin tin "bên lề" về các loại chấn thương, lịch sử các cầu thủ từng dính chấn thương nặng. Vừa bổ ích, vừa bám sát bối cảnh trận đấu. Thì hắn lại đi lèm bèm cái mẹ j về tiểu sử 1 thằng cầu thủ ất ơ nào đó... ko thuộc cả 2 đội bóng trong suốt... 5' đồng hồ.
Và mới đây nhất là vụ tra vội GG thông số chiều cao thằng P.Jones (cũng trung vệ của Mu) để chém gió. Và đọc to, dõng dạc rằng "P.Jones thuộc dạng trung vệ vạm vỡ nhưng có chiều cao tương đối khiêm tốn... Chỉ 1m8" =))=)). Rất tiếc lần này GG đã phản trắc anh:))

tuongbminh

Xe buýt
Như Thuần, Phương Nam bình luận thấy hay. Hội còn lại nói hoa văn véo von nhưng nhàm, được cái dẻo lưỡi, to mồm và nói các thông tin google đã chuẩn bị từ trước

wtpwt

Xe điện

Mới thấy nhớ Biên Cương.

NguyenMinhNgoc

Xe tăng
Không biết thế nào mới vừa lòng một số cụ.
Huy và Tùng bình luận hàng đầu của mình mà các cụ ấy còn chê.
Nghề blv khó lắm, các cụ thử đề xuất ai thay Huy và Tùng?

emcobietdau

Xe container
Cụ này nói chuẩn.

cocsku

Xe cút kít
Bình luận thế là hay rồi

thachnhung

Xe container
Ai cũng đc trừ lão Cương và đồng bọn ra! Đội K plus hay HTV bình cũng tạm tạm