[Funland] Quấy rối tình dục (TD)

haivina

Xe điện
Em là nam giới. Thỉnh thoảng trêu đùa các chị em gái cứ bảo "ông chỉ cái mồm chứ có dám làm gì đâu". Chả nhẽ đi kiện.

VuNgoanMuc

Xe điện
Ở cty em có một trường hợp mà hầu như men nào cũng chọc ghẹo. Xong động đến thì cứ rú lên: cái thằng này, không đùa đâu...
Nhưng ngồi sau xe máy chúng nó, nàng ta cứ tựa vai, kề ngực vào lưng thằng cầm lái, đứng buôn chuyện thì khoác tay thằng nào đó, đi mua đồng phục cty lúc nào cũng sửa váy = cắt ngắn trên đầu gối. Rồi mồm thì xoen xoét rằng chồng ghen 😂😂😂
Nên cái sự quấy rối nơi công sở em nghĩ giống kiểu sơn ăn tuỳ mặt, ma bắt tuỳ người thôi chị ạ.

Ngoài đường mới là nan giải, nhiều thằng biến thái phóng xe vèo qua xong tay chụp ngực, vỗ mông phụ nữ; có đứa còn ngồi trên xe máy phơi cả bộ ấm chén + cái bản mặt lờ đờ dài dại; khu trọ sv lắm kẻ trèo nhòm lỗ thoáng nhà tắm phòng nào có nữ; giảng đường ngồi tự học chúng nó cũng mò vào...
Đi chốn đông người như xếp hàng lấy số tt cũng lắm thằng bệnh hoạn gí áp sát vào sau lưng phụ nữ. Chen chúc xem pháo hoa hay lễ hội gì trên Bờ Hồ chẳng hạn, mắt trước mắt sau phải đảo như rang lạc ấy không là có thằng cơ hội ngay!
May mà ở VN xử lý cái QRTD này nhẹ hều nên không ông nào sợ , chứ như bên ông đối tác của em bên Mỹ lão bảo dính mấy quả chọc ghẹo này bây giờ là ăn kiện vỡ mồm, dù phụ nữ chủ động đấy, ghê răng phết... lão bảo chả nhẽ không nhận nv nữ nữa, nhưng như thế cũng sẽ bị kiện tội phân biệt.. :D

BUIHOANGVIETAN

Xe tải
Website
www.facebook.com

Dạ chính em đã tra hỏi các đối tượng ý một cách dã man tàn bạo vô nhân đạo, thì cuối cùng các ẻm ấy đã khai rằng: Em có thấy lạnh gì dou. =((
Xác nhận k lạnh nhé các cụ. Nhưng phần trên phải ấm. Có tất chân là OK. Phần thân trên mặc phong phanh là thấu tận tim gan.

Kyson1

Xe điện
Chuyện ở văn phòng cũ của em, có cô gái mặc đồ rất chi là tiết kiệm vải, tụi đờn ông không bao giờ dám đối diện, cho tới một hôm kiểm toán nội bộ + nhân sự gặp riêng để chấn chỉnh cô í vì vi phạm quy tắc hành xử, cụ thể là quấy rối TD.
Cụ còn contact thì inbox em.nhé.

Theo đúng thông lệ: đã vốt.ka. :D

Em lê la trà đá ngồi vỉa hè ngay đèn đỏ,cứ mỗi lần dừng đèn xong đi là em mát hết mắt. =P~

phuongan

Xe điện
May mà ở VN xử lý cái QRTD này nhẹ hều nên không ông nào sợ , chứ như bên ông đối tác của em bên Mỹ lão bảo dính mấy quả chọc ghẹo này bây giờ là ăn kiện vỡ mồm, dù phụ nữ chủ động đấy, ghê răng phết... lão bảo chả nhẽ không nhận nv nữ nữa, nhưng như thế cũng sẽ bị kiện tội phân biệt.. :D
Là không may chứ cụ!

XSim

Xe container
Hình như các mợ lộ hàng thì không sao còn anh em mình lộ hàng là QRTD phải không ạ?

À mà QRTD cũng là viết tắt của quyến rũ TD nhỉ, kể ra cũng liên quan :))

PhongFood

Xe điện
Em giờ còn chẳng dám nhìn các cháu nó cơ, sợ cảm xúc của mình không tốt, sợ, sợ lắm. :))
Chiều này em đi làm về, gặp con bé body đẹp. Cái chết là da đã trắng, lại mặc đồ da đen, hở eo làm em phải đi rất chậm để ngắm. Bố của khỉ! :))

duytrong

Xe lăn
Em hay đi chơi với các chị em , rất hay bị chị em ôm từ đằng sau, bá vai bá cổ, có bà còn cắn cả vào bắp tay rồi véo vào sườn…thì chả thấy ai nói gì, nhưng hễ em mà khoác vai hay có cử chỉ hơi thân mật là bị mắng là dê với lợi dụng là sao nhỉ. Bất công thật.

Mon.In

Xe máy
Em hay đi chơi với các chị em , rất hay bị chị em ôm từ đằng sau, bá vai bá cổ, có bà còn cắn cả vào bắp tay rồi véo vào sườn…thì chả thấy ai nói gì, nhưng hễ em mà khoác vai hay có cử chỉ hơi thân mật là bị mắng là dê với lợi dụng là sao nhỉ. Bất công thật.
chị em lại thích ăn thịt Dê

Batman

Xe điện
Người OF
Chiều này em đi làm về, gặp con bé body đẹp. Cái chết là da đã trắng, lại mặc đồ da đen, hở eo làm em phải đi rất chậm để ngắm. Bố của khỉ! :))
Thế sao lúc đó không gọi em mang giấy ăn ra, để hai ta cùng chùi mồm nhỉ. :)) í quên, lau dãi.

Batman

Xe điện
Người OF
Tôi còn bị cắn cả vào đùi non mới hãi ông ạ, thế mà có dám kêu tiếng nào là bị quấy rối đâu. :(

TungThoc

Xe điện
Em sẽ kiện các mợ tự đi chụp ảnh sexy rồi đăng công khai lên các phương tiện truyền thông, làm em cứ phải mất thời gian để lướt xem. Hic hic.

Mặt mông được và mướp hơi héo.

muachieukyniem

Xe điện
Ăn mặc mát mẻ, hở chỗ nọ chỗ kia có phải quấy rồi k ?