::: Qui Nhơn, Tuy Hoà Phú Yên, Khánh Hoà...

buffalo car

Xe điện
Khà khà......hai cụ Bu với cụ Lắc :21::21::21:
Iem cũng đang tính gom xiền bỏ nhợn để lại lượn đây
Chỉ mon men thui ngại tôi vôi lớm
Môn nài thích thì thích rùi nhưng iem không chơi dài dài được
Các cụ định tính đi chơi đi bời mà mặc iem là dư lào :((

Nhân tiện có cái thớt của cụ Bu

Cụ chỉ dẫn cho đường đi, chỗ ăn chỗ nghỉ trên Bắc Kạn nha
Hồi mấy năm 96, 97 iem lên đó công tác giờ thì quên sạch đường roài
Bữa tới lại lên đó có việc
Cụ giúp iem nhá :-bd
E có bỏ mặc cụ đâu, cụ nhảy xuống hố vôi, sau này cụ đi chơi có ảnh đẹp cụ chụp thì bọn e vào xem và vodka cụ nhiệt tình, nếu cụ đi chụp mẫu thì e bon chen giành chân cầm hắt sáng cho cụ. Cụ thấy tình cảm có son sắt mặn nồng ko? Tình thương mến thương ko? >:D<
Đường lên Bắc Kạn thì e nhớ đi theo đường qua TP Thái Nguyên nhưng cụ thể thì đúng là phải nhờ Cụ Buf vì năm ngoái e đi nhưng ko lái nên chệu ko nhớ được. Ngủ ở Bắc Kạn thì KS này chứ KS nào nữa. Hic! Bắc Kạn buồn và chán lắm cụ ui, nhất là cái tầng thượng của cái KS này, chán ko thể tả được. Vì thế cụ muốn biết chán ntn thì cụ tự tìm hiểu nhá. Ke ke!
Bẩm cụ Sum cụ Lắc, như vậy là 2 cụ đều có ý định đi Đông Tây Bắc trong thời gian tới =D>, em nghĩ 2 Cụ trang bị súng ống đạn dược đấy đủ rồi rủ nhau lên đường ngay không thì chậm quá sẽ bỏ lỡ chụp vùng Tây bắc vào mùa lúa vàng.đang rất đẹp đấy ạ! :) Em sẽ làm ''hậu phương'' để các Cụ du hí. :)>-

Do vậy để tránh lạc đề tài thớt Miền Trung Nam bộ của Cụ Sum thì em mời 2 Cụ sang thớt Bắc Kan-Cao Bang của em....để em hầu 2 Cụ cho chu đáo nhá!:)):)):))

lucky-luke

Xe buýt
Úi chà! E trong vòng từ nay đến hết 2011 chắc là chịu roài cụ ui. E vừa nhận được tin gấu có e bé nên đành rửa xe gác bánh rùi. Hu hu! Nản quá! Thôi thì đành dành dụm từ đây đến đó đi cho nó hoành vậy!

buffalo car

Xe điện
Woa!!! Chúc mừng cụ Lắc có tin cực vui ná :-bd<:-Po:-)!!! chắc tin vui này bắt đầu từ những chuyến đi đây!! hí hí:D

lucky-luke

Xe buýt
Cảm ơn cụ Búp đã chia sẻ, chắc ko phải cụ ạ vì chuyến đi kết thúc gần 2 tháng rùi mừ. Có kế hoạch từ đầu năm, đi chơi 3 chuyến mà tuyền trượt cuối cùng ở nhà lại ngon!

summer

Xe tăng
Úi chà! E trong vòng từ nay đến hết 2011 chắc là chịu roài cụ ui. E vừa nhận được tin gấu có e bé nên đành rửa xe gác bánh rùi. Hu hu! Nản quá! Thôi thì đành dành dụm từ đây đến đó đi cho nó hoành vậy!
Cung hỉ...Cung hỉ (b) Chúc mừng....chúc mừng (b)
Như vầy cụ có nhiều thời gian để lập dự án đi tiếp òi
Cái nguyên khí Tây Nguyên vượng gớm ghê
Iem có bình A Ma Kông được cho ủ mãi để đấy...khi mai đem ra xài xem nó dư lào nhể

lucky-luke

Xe buýt
Iem có bình A Ma Kông được cho ủ mãi để đấy...khi mai đem ra xài xem nó dư lào nhể
Cảm ơn cụ nhiều! Mà cái AMa Kông đấy năm ngoái bọn e uống cả ngày mà có thấy tác dụng j đâu cụ?

namphongcs

Xe hơi
đẹp thật, mình cũng phải đi một lần

buffalo car

Xe điện
Nhớ cho iem chén nhá =P~!!! Dưng cụ phải có kể hoạch đấy, uống xong 3 tháng sau mới thấy cái nguyên khí Tây Nguyên mới vượng =))(giống Cụ Lắc đấy :D)

Cảm ơn cụ nhiều! Mà cái AMa Kông đấy năm ngoái bọn e uống cả ngày mà có thấy tác dụng j đâu cụ?
Em lậy cụ ^:)^, tinh túy của Tây Nguyên mà cụ xơi như "Bia hơi" thế thì chết dở. Em đoán bây giờ Ama Kong mới ngấm thế là tin vui về ầm ầm :)):)):))

summer

Xe tăng
Nhớ cho iem chén nhá =P~!!! Dưng cụ phải có kể hoạch đấy, uống xong 3 tháng sau mới thấy cái nguyên khí Tây Nguyên mới vượng =))(giống Cụ Lắc đấy :D)

Em lậy cụ ^:)^, tinh túy của Tây Nguyên mà cụ xơi như "Bia hơi" thế thì chết dở. Em đoán bây giờ Ama Kong mới ngấm thế là tin vui về ầm ầm :)):)):))
Để dành nguyên tấm cụ chén luôn
Iem là iem nghĩ kỹ òi
Thực ra cái môn này iem sợ nổ cầu chì...nên đâu có dám đụng vào :!!
Mr. Amakông chén xong còn có đàn voi Tây Nguyên mà tẩn cho nó ....rã riệu
Chứ mình kiếm đâu ra voi
Tự nhiên tăng điện áp thì lấy gì cho nó hạ hoả :(

lucky-luke

Xe buýt

lucky-luke

Xe buýt

E vẫn uống từng chén đấy chứ! Hic! mà công nhận năm ngoái ở Đắk Lăk hay thật, bao nhiêu Ama Kông với rượu ngâm đào trường thọ của ông chủ nhà ae mang ra uống sạch, cá thì sẵn ngoài hồ, mang câu ra 1 lúc thì tha hồ cá rô phi rán chấm nước mắm tỏi và cá trê om chuối (cũng trồng sẵn trên bờ ao luôn) mà đưa cay. E vốn chủ trương mồi là chính, uống là ví dụ nên về lên cân thôi rồi!

Iem là iem nghĩ kỹ òi
Chứ mình kiếm đâu ra voi
Cụ nâng cao quan điểm rồi, năm ngoái bọn e xa nhà cả tháng vẫn uống đều mà có thằng nào nổ cầu chì đâu! Vô tư đê cụ ui! Cụ mời cụ Búp đến nhà làm một bữa đê. Tiếc là e ở Nghệ An ko thì phải giao lưu với các cụ một bữa mới dc!

buffalo car

Xe điện
Iem là iem nghĩ kỹ òi
Chứ mình kiếm đâu ra voi
Hớ hớ!!! cho em xin, cảm ơn Cụ Sum. Thế em có nên sợ như Cụ không nhề!8-}

E vẫn uống từng chén đấy chứ! Hic! mà công nhận năm ngoái ở Đắk Lăk hay thật, bao nhiêu Ama Kông với rượu ngâm đào trường thọ của ông chủ nhà ae mang ra uống sạch, cá thì sẵn ngoài hồ, mang câu ra 1 lúc thì tha hồ cá rô phi rán chấm nước mắm tỏi và cá trê om chuối (cũng trồng sẵn trên bờ ao luôn) mà đưa cay. E vốn chủ trương mồi là chính, uống là ví dụ nên về lên cân thôi rồi!

Cụ nâng cao quan điểm rồi, năm ngoái bọn e xa nhà cả tháng vẫn uống đều mà có thằng nào nổ cầu chì đâu! Vô tư đê cụ ui! Cụ mời cụ Búp đến nhà làm một bữa đê. Tiếc là e ở Nghệ An ko thì phải giao lưu với các cụ một bữa mới dc!
Nhất Cụ luôn ~X(! toàn thứ tinh túy thôi à! Cụ cứ ở nhà để em với Cụ Sum đến thăm cụ :)). Em với Cụ Sum thích ăn hải sản nhắm đới!:x

lucky-luke

Xe buýt
Hớ hớ!!! cho em xin, cảm ơn Cụ Sum. Thế em có nên sợ như Cụ không nhề!8-}

Nhất Cụ luôn ~X(! toàn thứ tinh túy thôi à! Cụ cứ ở nhà để em với Cụ Sum đến thăm cụ :)). Em với Cụ Sum thích ăn hải sản nhắm đới!:x
Ô hô! Véo cằm, véo má các cụ! E luôn sẵn lòng đón các cụ dưng mờ e hok có rượu để mời đâu đấy, chỉ có hải sản thoai! Hôm trước ở Làng cà phê Trung Nguyên có mua mấy gói Ama Kông vấy một gói chuối hột khô dưng mà để làm quà chứ hok có ngâm rượu! #-o