[Funland] Quốc Cơ - Quốc nghiệp là nghệ sĩ hay vận động viên

vumen1412

Xe tải
Em lại vào đây hóng chuyện showbit, thỉnh thoảng fb watch hiện lên bài nhà này là em bỏ qua, ko anti nhưng em cũng ko thích hihi
Em hay hóng hớt chuyện showbiz và đợt này nhóm Anti Osen nổi như cồn nên mới bới ra những chuyện đấy. Quốc Cơ thì bỏ bạn gái 10 năm để cưới HP sau vài tháng. Osen có con với QN trước nhưng ko làm đám cưới (do cả hai đều đang có gia đình riêng và còn mải làm thủ tục ly hôn :))). Nên khi Quốc Cơ và HP làm đám cưới rình rang thì Osen có cà khịa vài câu, QN thì lên báo trả lời là do “kính anh đi trước”. HP viết stt bóng gió rằng Osen ko dc làm đám cưới do có ẩn tình đằng sau chứ ko phải là “kính anh” với lại “kín đáo” gì cả. “Kính” cái gì chứ vì ông Quốc Nghiệp này có vợ đầu lâu rồi :)). Có 2 con gái với vợ đầu rồi, (có thêm 1 con gái với một cô nữa ko dkkh); xong bập vào bà Osen này sinh con trai nên bỏ vợ luôn. Tình sử của hai ông bà này thì cứ gọi là ối giồi ôi. Vậy mà cứ mua bài lên truyền thông diễn cảnh hạnh phúc, Osen thì lại hay nói đạo lý dạy đời, nên nhóm Anti càng ngày càng tăng thành viên chóng mặt :)).

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
không có ý gì đâu cơ mà giờ anh em kênh nhịp sống tây bắc ăn món pịa người thì liệu có được vào kỉ lục ghi nét không nhỉ các cụ?

80Bê

Xe buýt
Múa cũng có sáng tác gì đâu, cũng có nghệ sỹ múa mà. Nên xiếc cũng thế, 2 bạn này là nghệ sỹ xiếc chứ
Múa là 1 loại hình nghệ thuật, hay nghệ thuật múa. Múa ko có sáng tác thì sao có tác phẩm múa?
Còn 2 ông này loanh quanh môn chồng đầu, ko phải sáng tác gì, nó ko phải là nghệ thuật. Chỉ là trình diễn 1 tiết mục xiếc chồng đầu.

Cu De

Xe đạp
Xiếc ở VN giờ còn nữa đâu,🙃, ai lại đi xem xiếc trừ bọn con nít xem mấy trò nhí nhố. Nhưng tây lông nó văn mình quá nó coi các nổ lực của con người là một loại tài năng cần phải xem, cần phải chiêm ngưỡng, cần phải từng hô. Họ hâm mộ tài năng cá nhân hơn là tài năng tập thể.
Ngược lại dân tộc ta và châu á thì lại thích sức mạnh của tập thể, chiến thắng của số đông, vì thế bóng đá, bóng chuyền lại rất được chuộng. Còn tụi tây lông nó văn minh nên thích cơi quyền anh, golf, tennis, cầu lông, bi-a, cờ vua....
Môn xiếc này cũng vậy VN ta thì chê chán phèo, nhạt nhẽo, còn tây đui nó nhìn nó thích lắm, yêu quý các tài năng cá nhân kiệt xuất như vậy.

Giodong2

Xe buýt
Em hay hóng hớt chuyện showbiz và đợt này nhóm Anti Osen nổi như cồn nên mới bới ra những chuyện đấy. Quốc Cơ thì bỏ bạn gái 10 năm để cưới HP sau vài tháng. Osen có con với QN trước nhưng ko làm đám cưới (do cả hai đều đang có gia đình riêng và còn mải làm thủ tục ly hôn :))). Nên khi Quốc Cơ và HP làm đám cưới rình rang thì Osen có cà khịa vài câu, QN thì lên báo trả lời là do “kính anh đi trước”. HP viết stt bóng gió rằng Osen ko dc làm đám cưới do có ẩn tình đằng sau chứ ko phải là “kính anh” với lại “kín đáo” gì cả. “Kính” cái gì chứ vì ông Quốc Nghiệp này có vợ đầu lâu rồi :)). Có 2 con gái với vợ đầu rồi, (có thêm 1 con gái với một cô nữa ko dkkh); xong bập vào bà Osen này sinh con trai nên bỏ vợ luôn. Tình sử của hai ông bà này thì cứ gọi là ối giồi ôi. Vậy mà cứ mua bài lên truyền thông diễn cảnh hạnh phúc, Osen thì lại hay nói đạo lý dạy đời, nên nhóm Anti càng ngày càng tăng thành viên chóng mặt :)).
Em ko vodka được thêm vì page nó bảo em thiên vị mợ :D
Hóa ra ông QN này cũng trời ơi nhỉ. Tính ra là 3 vợ, sánh với o ấy 3 chồng. Em tò mò 2 chồng trước của oSen như nào, chứ nghe 2 năm 3 chồng kể ra quá giỏi.
Thực ra kĩ nghệ lăng xê của hiệu ứng truyền thông. Cái The Masked Singer nó tung hô quá xá nên lúc xem cũng nghe hay, sau này thoát ra nghe lại thấy cũng bthg. Mấy bài sau này nghe cũng ko ấn tượng.
Mà e thắc mắc 2 anh em nhà này trước giờ mỗi nghề chồng đầu sao mà sung túc được nhỉ? Nghề này ngắn ngủi lấy gì dài hạn chăm lo vợ con.

Chỉnh sửa cuối:

Amethyst2020

Xe buýt
Em ko vodka được thêm vì page nó bảo em thiên vị mợ :D
Hóa ra ông QN này cũng trời ơi nhỉ. Tính ra là 3 vợ, sánh với o ấy 3 chồng. Em tò mò 2 chồng trước của oSen như nào, chứ nghe 2 năm 3 chồng kể ra quá giỏi.
Thực ra kĩ nghệ lăng xê của hiệu ứng truyền thông. Cái The Masked Singer nó tung hô quá xá nên lúc xem cũng nghe hay, sau này thoát ra nghe lại thấy cũng bthg. Mấy bài sau này nghe cũng ko ấn tượng.
Mà e thắc mắc 2 anh em nhà này trước giờ mỗi nghề chồng đầu sao mà sung túc được nhỉ? Nghề này ngắn ngủi lấy gì dài hạn chăm lo vợ con.
Cứ nổi tiếng là có tiền mà mợ. Anh em nhà này từ độ nổi tiếng thì đắt show lắm, show to nhỏ gì nhận hết, đi nước ngoài rất nhiều. Nên tiền bạc cũng khá giả đấy. Ông QN thì đi đến đâu cặp đến đó, Tây ta đủ cả. Bà O này còn từng quỳ lạy ổng xin đừng đi lang chạ linh tinh ở nhà hát nữa :)).

0000quan

Xe buýt
Xiếc là nghệ thuật biểu diễn, nên là nghệ sĩ là chuẩn rồi còn gì

Gà mờ 8x

Xe đạp
Là nghệ sĩ xiếc là chuẩn rồi cụ ạ, vận động viên thì phải có thi đấu và tranh tài cao thấp. Nói thật e thấy món này hơi nhàm chán xem lần là đủ chứ loanh quanh mãi trò hai anh chổng đầu vào nhau ko có gì mới cả.

cong japan

Xe máy
Lâu lâu lại thấy cặp này tự phá kỷ lục của chính mình😂

truong3nlap

Xe hơi
Mặc dù e không thích món này, nhưng các bác ấy nổi tiếng thì người ta cũng biết đến Việt Nam nhiều hơn , chắc là nghệ sĩ chứ các cụ