Quy chế chi hội CR-V VOG giai đoạn 2016 - 2017

CanhDua

Xe hơi
Em góp ý phần đóng quỹ ạ:

Đối với hội viên mới được kết nạp thì đóng quỹ 500k x ( tỷ lệ số tháng còn lại của năm/năm đó) được tính từ tháng kết nạp cho các cụ ý đỡ thiệt thòi và lăn tăn. Gì chứ tiền nong nên rõ ràng mọi người mới thoải mái được.

VD: các cụ sẽ được kết nạp vào tháng 11 hoặc 12 năm nay vẫn phải nộp 500K xong sang tháng 1 năm tới lại 500k cho năm mới thì :D
Thì vẫn vui thôi cụ, cái xe tiền tỉ thì 500k bằng cái thẻ điện thoại đáng mấy, luật ban hành cứ thế mà chạy theo, em thấy phần quỹ không vấn đề gì đâu

Baoanh2007

Đi bộ
Tiền tỷ hay không không quan trọng, quan trọng là vui vẻ thoải mái. Nhiều người có vài chục tỷ nhưng vẫn lăn khi chi vài chục ngàn nếu không thấy thoải mái và chi không như họ mong muốn :D .

Em thấy ở Việt Nam nhiều cụ có cái xe trên tỷ là mặt mũi nhiều vị đã vênh lên coi mình là doanh nhân coi tiền như cỏ rác :(( Nên học Tây ý, nhiều tiền không quan trọng bằng tiêu tiền thế nào cho đúng cách. Ông tiền tỷ với ông tiền trăm khi đã vào 1 mâm lúc tính tiền vẫn phải share như nhau thì mới chơi bền được. Không như mấy ông VN có tỳ tiền tiêu vung tý mẹt không coi ai ra gì.

Em góp ý thế thôi :D

CanhDua

Xe hơi
Em nêu vậy, cụ thấy hợp với quy chế thì cụ đóng quỹ, cái này BDH ra quyết định rồi, em thấy cũng hợp lý vì số tiền 500k không là gì cả, nếu chúng ta đã xác định là chơi. Nếu em có nói gì để cụ hiểu nhầm thì cụ bỏ quá cho em nhé

Tommy Ngô

Xe hơi
Hôm tới off clan, cho e xin phép đc tham gia vs ạ. Vừa mới đăng kí thành viên offline nhưng group cũ có chuyện nên e cũng chưa kịp lấy mã số định danh và logo của group. Tiện hôm đấy cho e xin luôn thì tuyệt vời biết mấy. :)

JamesB

Xe buýt
Hôm tới off clan, cho e xin phép đc tham gia vs ạ. Vừa mới đăng kí thành viên offline nhưng group cũ có chuyện nên e cũng chưa kịp lấy mã số định danh và logo của group. Tiện hôm đấy cho e xin luôn thì tuyệt vời biết mấy. :)
2/9 có vụ off đột xuất, cụ cho Chánh CanhDua xin cái contact mời cụ ra cùng ah

NguyenDK1712

Xe buýt
Có tham gia nhóm trên fb mà chưa đc duyệt, hjc.