Ra Biển để tắm suối nước nóng -- Ocean Spring Resort

Centralpoint

Xe tải
"Cụ viết phiên âm thì em sao biết là rượu nào, chắc em chưa uống qua "[/QUOTE]

Rượu Tắc Kè gia truyền của Tung ý cụ, một hộp chừng mươi lọ, ú 1 lọ vào mà đi hụp đêm hay đi "trả thù dân tộc" thì quân địch chỉ còn nước ... em xin ... em xin ! Đầu hàng vô điều kiện. Cô em vợ thương anh rể, tháng nào cũng gửi về cho em ... đôi hộp kaka !=))

babetnhe

Xe điện
Cậy máy ảnh xịn toàn chụp đêm ấy mà !
Công nhận từ lúc bác nâng cấp máy có vẻ cảm xúc dạt dào hơn nhỉ, thấy đi chơi và lập topic tơi tới.
Chúc mừng nhé, chơi vui - ảnh đẹp - chuyện hay !

tuanzs

Xe container
Ảnh kụ Chuột chụp đẹp hơn hẳn từ khi có máy mới --> Muốn có ảnh đẹp thì phải có nhiều $ :)) trình chụp tính sau nhể.
Dạo này cảm xúc lên hay sao mà kụ lên mấy topic liền làm em chả kịp theo dõi nữa

buffalo car

Xe điện
Nhảy hố vôi sịn có khác cụ Chuột Lang chụp càng ngày càng đẹp :-bd
Tiếp đê cho em học hỏi nào! :D

njnkjmdu

Xe hơi
đẹp thất đấy, bác chuotlang hum nào đi về miền sơn cước tí đê cho mọi người được đa dạng tầm mắt chút :)>-

chuotlang

Xe lừa
Cậy máy ảnh xịn toàn chụp đêm ấy mà !
Công nhận từ lúc bác nâng cấp máy có vẻ cảm xúc dạt dào hơn nhỉ, thấy đi chơi và lập topic tơi tới.
Chúc mừng nhé, chơi vui - ảnh đẹp - chuyện hay !
Em vẫn hay đi nhưng đi công tác nhiều hơn, chỉ cầm theo máy bao diêm nên chụp ko đẹp ;-( Vả lại ko có time chụp choạch bằng khi đi chơi

Ảnh kụ Chuột chụp đẹp hơn hẳn từ khi có máy mới --> Muốn có ảnh đẹp thì phải có nhiều $ :)) trình chụp tính sau nhể.
Dạo này cảm xúc lên hay sao mà kụ lên mấy topic liền làm em chả kịp theo dõi nữa
Mấy hôm nay đang rảnh nên em tiện bung luôn mấy bài của 2 tháng hè đi mấy nơi ;)

Nhảy hố vôi sịn có khác cụ Chuột Lang chụp càng ngày càng đẹp :-bd
Tiếp đê cho em học hỏi nào! :D
Nhảy cắm xuống hố luôn đấy ạ, từ bao diêm chụp mẫu mã hàng hóa 1 phát sang FF luôn, nhảy cóc qua Crop hehe

đẹp thất đấy, bác chuotlang hum nào đi về miền sơn cước tí đê cho mọi người được đa dạng tầm mắt chút :)>-
Sơn cước thì em cũng có 2-3 bài gì đó, bác chịu khó tìm trong Danh Mục các chuyến đi của OFer nhé, của em comment 9#

chuotlang

Xe lừa

Ánh trăng lấp ló qua những làn mây dày đặc

Đã khuya nhưng vẫn gặp những trai tân và bô lão đi tắm suối nước nóng ;)

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa

Lối về

Tay xách nách mang toàn beer với nhậu từ tiệm 24h về nạp vào tủ lạnh trên phòng, thật tiện lợi

Chỉnh sửa cuối:

chuotlang

Xe lừa

Trở về với căn phòng ấm cúng

Uống beer ngoài ban công, đàm đạo chuyện vĩ mô với Gấu ;)

chuotlang

Xe lừa

Ngồi uống beer & ngắm biển

Dầy nhà đối diện có cũng kín phòng nhưng có vẻ không ai ra ban công ngồi lãng mạn như mình ;)

thietkeinan

Xe buýt
Cụ Chuột này toàn khoe khéo chụp ảnh đẹp , e cũng thích thế nà ứ làm được như cụ

chuotlang

Xe lừa
Ngày thứ 2 ngủ dậy, việc chính là cho F1 chơi công viên, dự báo thời tiết quả ko sai, trời như sắp muốn mưa

Công viên này nếu trời mưa là đóng cửa, nên tranh thủ chút

Trời sắp có giông nên cũng ít chụp cảnh, đa phần chụp cho gia đình là chính, hết phong cảnh nên mang ảnh gia đình ra post chơi ;)

diqucu

Xe máy

Trời sắp có giông nên cũng ít chụp cảnh, đa phần chụp cho gia đình là chính, hết phong cảnh nên mang ảnh gia đình ra post chơi ;)
Những chuyến đi của bác post trên đây đều rất "chất lượng". Cám ơn bác đã chia sẻ.

P/S: Nhìn bác quen quen :-?, cấp 3 bác có học Hoàn Kiếm hay Việt Đức ..gì đó ko?

chuotlang

Xe lừa
Những chuyến đi của bác post trên đây đều rất "chất lượng". Cám ơn bác đã chia sẻ.

P/S: Nhìn bác quen quen :-?, cấp 3 bác có học Hoàn Kiếm hay Việt Đức ..gì đó ko?
Trường nào em cũng học qua hết, mỗi trường học mấy buổi ~X( Cho nên nhiều trường lắm X_X