Renault Duster 4x4 thăm dò thị trường Việt

_ChevyCamaro_

Xe tải
Xe xấu thế k biết

nhl delaghetto

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Xe xấu thế k biết
Xấu nhưng kết cấu nó đẹp. Cụ có rảnh thì mời cụ qua lái thử và giúp Renault có câu trả lời rằng chiếc SUV rẻ nhất thế giới này liệu có thể làm hài lòng người tiêu dùng với số tiền họ bỏ ra không ạ!

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
cụ chủ thớt demo phần lội nước thế nào cái nhể? Nó lội đến mức nào cụ? Em nói là không chế thêm ống thở nhá

springsea

Xe container
Nhìn ngoài đời cũng kô đến nỗi nào nhỉ :) xe kô có option thì giá loanh quanh rẻ hơn Ỉn.

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Em thấy số lùi mà để bên trái số 1 thì mới lái cũng nguy hiểm đấy nhỉ??? Đang quen số kiẻu ép trái vào 1, giờ vớ vỉn lùi uỵch phát ra đằng sau

nhl delaghetto

Xe hơi
Website
www.facebook.com
cụ chủ thớt demo phần lội nước thế nào cái nhể? Nó lội đến mức nào cụ? Em nói là không chế thêm ống thở nhá
Để mai bão về cháu ra Keangnam test thử \m/

Nhìn ngoài đời cũng kô đến nỗi nào nhỉ :) xe kô có option thì giá loanh quanh rẻ hơn Ỉn.
Vodka cho cụ để lại số ĐT !

Em thấy số lùi mà để bên trái số 1 thì mới lái cũng nguy hiểm đấy nhỉ??? Đang quen số kiẻu ép trái vào 1, giờ vớ vỉn lùi uỵch phát ra đằng sau
Số lùi móc hàm cụ ợ

nhl delaghetto

Xe hơi
Website
www.facebook.com

\m/ \m/ \m/ Vodka kụ blackberryvietn. Cảm ơn cụ đã cho Renault Vietnam những nhận xét đánh giá về chiếc Duster ạ!

h_mdc

Xe điện
Dacia Duster, hãng xe Rumani nay thuộc quyền Renault. Rumani trước đây sản xuất xe Uas, hình như Gaz 69 đã được VN dùng nhiều, chạy tốt chẳng kém gì xe của Liên xô (cũ). Xe này xuất xứ châu Âu chính hiệu chứ không phải của Hàn quốc như Koleos, Flu... Renault sản xuất ở Đông Âu để giảm giá thành. Trông xe cũng rộng rãi, cao ráo, em đánh giá là ... trông được. Xe này được Carbuyer đánh giá cao hơn Koleos nhiều: 4,5/5 (Koleos chỉ được 3,4/5 thôi), hơn nhiều dòng xe của Nhật (thường chỉ được đánh giá cỡ trên dưới 4.0/5). Hôm nào em ghé qua xem thử. Xe có giá rẻ giật mình, rẻ hơn cả Terios 4x4 đời mới (từ 2007 đến nay).

nhl delaghetto

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Dacia Duster, hãng xe Rumani nay thuộc quyền Renault. Rumani trước đây sản xuất xe Uas, hình như Gaz 69 đã được VN dùng nhiều, chạy tốt chẳng kém gì xe của Liên xô (cũ). Xe này xuất xứ châu Âu chính hiệu chứ không phải của Hàn quốc như Koleos, Flu... Renault sản xuất ở Đông Âu để giảm giá thành. Trông xe cũng rộng rãi, cao ráo, em đánh giá là ... trông được. Xe này được Carbuyer đánh giá cao hơn Koleos nhiều: 4,5/5 (Koleos chỉ được 3,4/5 thôi), hơn nhiều dòng xe của Nhật (thường chỉ được đánh giá cỡ trên dưới 4.0/5). Hôm nào em ghé qua xem thử. Xe có giá rẻ giật mình, rẻ hơn cả Terios 4x4 đời mới (từ 2007 đến nay).
Vodka cụ về những thông tin chính xác ạ! Xin cụ cái số để mời cụ đánh giá xe được k ợ?

xebanhxich

Xe tải
cụ chủ là cái ông tóc vàng kia à? nể cụ thật, tiếng Việt thõi quá :P

blackberryvietn

Xe buýt
cụ chủ là cái ông tóc vàng kia à? nể cụ thật, tiếng Việt thõi quá :P
Ông bạn tóc vàng là người của Hãng sang hỗ trợ tìm hiểu ý kiến đánh giá của khách hàng Việt. Khá niềm nở và mến khách.
Em nghĩ Toy hay Huyn nên học bác này vì sau khi chạy thử có hỏi em đủ thứ về xe, tiện nghi rồi các phím, nút lắp đặt vậy cò phù hợp ko? nên chỉnh sửa theo bạn ntn...? nói chung e cảm tưởng là họ đang xây dựng hoàn thiện lại chiếc xe này cho phù hợp với người Việt Nam.
Thank cụ chủ đã tiếp đón nhiệt tình. Về chiếc xe mình chạy chỉ có mỗi 2 vấn đề nổi cộm là hơi ồn và vô lăng khá năng còn lại với cá nhân theo mình là Good. Có thể đây là bản base nên chưa hoàn thiện. Nhưng em đánh giá cao về thiết kế và động cơ. Chúc hãng phát triển mạnh ở VN để anh em có thêm sự lựa chọn.

coolpix8700

Xe ngựa
Em nghĩ Toy hay Huyn nên học bác này vì sau khi chạy thử có hỏi em đủ thứ về xe, tiện nghi rồi các phím, nút lắp đặt vậy cò phù hợp ko? nên chỉnh sửa theo bạn ntn...? nói chung e cảm tưởng là họ đang xây dựng hoàn thiện lại chiếc xe này cho phù hợp với người Việt Nam...
Chỉ khá hơn mấy hãng kia là cho 1 ông nói ngọng nhưng tỏ ra mị dân hơn thôi!
Không kể Bỉm, Mẹc... mà ngay cả hãng có số lượng xe bán nhiểu như Toy cũng chẳng có khả năng thay đổi kích thước 1 cái ốc của những cái xe đang được bán ở nơi khác sẽ chọn để đưa vào hay lắp ráp ở Việt Nam. Việc tối đa là chỉ từ giá bán họ quyết định nên bỏ bao nhiêu ốc vặn được lắp vào cái xe khi vào thôi (như Renault đưa cái này vào ấy)!
Model riêng cho thị trường VN? chắc còn phải chờ lâu như Nhà nước đang kêu gọi phát triển công nghiệp phụ trợ cho ngành đóng xe hơi ấy!

hoanglee94

Xe tăng
Ông bạn tóc vàng là người của Hãng sang hỗ trợ tìm hiểu ý kiến đánh giá của khách hàng Việt. Khá niềm nở và mến khách.
Em nghĩ Toy hay Huyn nên học bác này vì sau khi chạy thử có hỏi em đủ thứ về xe, tiện nghi rồi các phím, nút lắp đặt vậy cò phù hợp ko? nên chỉnh sửa theo bạn ntn...? nói chung e cảm tưởng là họ đang xây dựng hoàn thiện lại chiếc xe này cho phù hợp với người Việt Nam.
Thank cụ chủ đã tiếp đón nhiệt tình. Về chiếc xe mình chạy chỉ có mỗi 2 vấn đề nổi cộm là hơi ồn và vô lăng khá năng còn lại với cá nhân theo mình là Good. Có thể đây là bản base nên chưa hoàn thiện. Nhưng em đánh giá cao về thiết kế và động cơ. Chúc hãng phát triển mạnh ở VN để anh em có thêm sự lựa chọn.
Em thì lại thấy không ồn mấy cụ ạ :) em test cùng chị sale chỉ thấy 1 vấn đề là nếu ghế của xe này đc chỉnh điện thì tốt + với chất liệu ốp vo lăng nên mềm mại hơn chút :) bằng da cũng ổn, hehe

nhl delaghetto

Xe hơi
Website
www.facebook.com
cái ông tây ấy là người Pháp hở cụ chủ?
Vâng cậu tóc vàng đấy là "Bonjour la tour Eiffel" đấy ạ!

Chỉ khá hơn mấy hãng kia là cho 1 ông nói ngọng nhưng tỏ ra mị dân hơn thôi!
Không kể Bỉm, Mẹc... mà ngay cả hãng có số lượng xe bán nhiểu như Toy cũng chẳng có khả năng thay đổi kích thước 1 cái ốc của những cái xe đang được bán ở nơi khác sẽ chọn để đưa vào hay lắp ráp ở Việt Nam. Việc tối đa là chỉ từ giá bán họ quyết định nên bỏ bao nhiêu ốc vặn được lắp vào cái xe khi vào thôi (như Renault đưa cái này vào ấy)!
Model riêng cho thị trường VN? chắc còn phải chờ lâu như Nhà nước đang kêu gọi phát triển công nghiệp phụ trợ cho ngành đóng xe hơi ấy!
Vâng đúng là thay đổi hình dáng và kích thước là điều rất khó rồi ạ, nhưng để lựa chọn các thiết bị kèm theo xe sao cho phù hợp với thị hiếu và tiền bỏ để sở hữu chiếc xe thì là công việc của cậu tóc vàng đấy ạ!

nhl delaghetto

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Lại pót ảnh thành viên OF đến toét xe. Hai cụ nào trong ảnh vào nhận hàng ạ :P

Nữa ạ...

\m/ \m/ \m/

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
a ok đấy, lâu không bắn tiếng Pháp, lúc nào em đưa cháu đi học ở Lê Văn Lương, em qua bắn tí

Vâng cậu tóc vàng đấy là "Bonjour la tour Eiffel" đấy ạ!

Vâng đúng là thay đổi hình dáng và kích thước là điều rất khó rồi ạ, nhưng để lựa chọn các thiết bị kèm theo xe sao cho phù hợp với thị hiếu và tiền bỏ để sở hữu chiếc xe thì là công việc của cậu tóc vàng đấy ạ!

nhl delaghetto

Xe hơi
Website
www.facebook.com