[CCCĐ] Resort gần HN - nhà em chọn FLC luxury Vĩnh Phúc

Lucky-Driver

Xe tăng
Vp thì em chưa đi chứ flc sầm sơn em vừa đi về. Khuyên các cụ là đừng có dính tới flc chán ngán tới tận người dân xung quang.
Vụ trả công cụ a. Dân xung quang kể tổ thợ làm mấy tháng ko có lương anh quyết trả luôn căn hộ cho dân dùng.
Em like tư tưởng của cụ, mà nếu đc em còn bỉu tềnh fản đối. Nhưng làm vậy nó thịt mình ngay.
Còn cách nữa là theo dòng tư tưởng đó ta phản đối những bâ't công. Ví dụ:
- Khỏi đi ra đường vì 1m đường cao tốc lấy biết bao đất ruộng của nông dân, mà chắc ji đền bù đã công bằng;
- Khỏi ăn cá vì tàu vỏ sắt đang nằm xó, ngư dân khóc ròng;
- Khỏi đi giày vì công nhân trong các nhà máy bị đối xử như con..., làm 9-10 tiếng/ngày, sống khu ổ chuột, con cái gửi vào nhà trẻ tư dễ ăn ba.o hành;
- Khỏi uống bia vì bọn trẻ nít 12-13t bưng bê làm 12t/ngày, bị dẫm đa.p và ba.o hành dễ như bỡn;
- Khỏi hít thở đi vì cái thành phố này ô nhiễm từ lâu rồi.

Cụ thấy đấy, nhìn quanh ta ở đâu cũng thấy 0an tra'i. Ở cái Nation này tiếng rên nhiều hơn tiếng cười bội phần.

tzzz

Xe hơi
Trong bán kính 10km không có chỗ nào ăn ra gì đâu
Mà em thấy cũng buồn cười nhiều người vào resort toàn nhăm nhăm ra ngoài ăn, trong khi 4 người hết hơn triệu phòng máy lạnh bàn ghế sang trọng sạch đẹp k thích, thích ngồi bàn nhựa bẩn thỉu quán cóc mà giá đâu có rẻ, 4 cụ ngồi bia hơi vỉa hè gọi 1-2 đĩa thịt cũng đã hơn củ rồi.
Quan trọng là ngon hoặc hợp miệng cụ ạ. Ăn trong ks với rs nhiều lúc như đấm vào mồm ý.

Lucky-Driver

Xe tăng
Nếu kén ăn và định kiến xấu về món ăn ks/rs thì khó vi vu du lịch lắm ạ, kể cả ra nc ngoài.
Còn du lịch bụi thì ta ko bàn trong thớt này.

vietran

Xe ba gác
Nếu kén ăn và định kiến xấu về món ăn ks/rs thì khó vi vu du lịch lắm ạ, kể cả ra nc ngoài.
Còn du lịch bụi thì ta ko bàn trong thớt này.
Chuẩn cụ
Đầu bếp trong những ks và rỉ rọt đẳng cấp đều là những đầu bếp rất đẳng cấp.
Nhược điểm có thể là đắt (có thể thôi), chứ bảo ăn như đấm vào mồm thì chắc chỉ đem mì tôm với trứng đi tự úp.

Stephen Chow

Xe hơi
Nắng Vĩnh Phúc gắt lắm không mê được

bachanhpm

Xe tăng
Trong bán kính 10km không có chỗ nào ăn ra gì đâu
Mà em thấy cũng buồn cười nhiều người vào resort toàn nhăm nhăm ra ngoài ăn, trong khi 4 người hết hơn triệu phòng máy lạnh bàn ghế sang trọng sạch đẹp k thích, thích ngồi bàn nhựa bẩn thỉu quán cóc mà giá đâu có rẻ, 4 cụ ngồi bia hơi vỉa hè gọi 1-2 đĩa thịt cũng đã hơn củ rồi.
Cũng nhiều cụ quan trọng cái sự ngủ phải thoáng đãng đẹp đẽ, còn ăn uống thì thích địa phương vui vẻ. Mỗi người mỗi tính!

vietran

Xe ba gác
Cũng nhiều cụ quan trọng cái sự ngủ phải thoáng đãng đẹp đẽ, còn ăn uống thì thích địa phương vui vẻ. Mỗi người mỗi tính!
Còn xyz nữa chứ =)) Đồ Sơn, Quất lâm, Thanh thuỷ thẳng tiến =)) ăn sướng ngủ vui chứ đi FLC làm giề buồn chít =)) đi rỉ rọt cao cấp lại cứ hỏi tìm chỗ bỗ bã thì đi luôn chỗ bỗ bã có hơn k

Mr Quang Việt

Xe hơi
Vstar resort hoà bình

Lucky-Driver

Xe tăng
Còn xyz nữa chứ =)) Đồ Sơn, Quất lâm, Thanh thuỷ thẳng tiến =)) ăn sướng ngủ vui chứ đi FLC làm giề buồn chít =)) đi rỉ rọt cao cấp lại cứ hỏi tìm chỗ bỗ bã thì đi luôn chỗ bỗ bã có hơn k
Lạy các cụ, đi gia đình mà!

Mercy Edgar

Xe hơi
các cụ thêm ảnh với nhận xét ho em tham khảo với...
Tks các cụ các mợ

Lovely Windy

Xe buýt
Em hỏi Cụ với. Sao lại đi theo đại lộ Thăng long rồi theo quốc lộ 21 ạ? Em cứ nghĩ Vĩnh Phúc nó gần khu vực Xuân Hòa chứ nhỉ???

matizdo

Xe tăng
Em hỏi Cụ với. Sao lại đi theo đại lộ Thăng long rồi theo quốc lộ 21 ạ? Em cứ nghĩ Vĩnh Phúc nó gần khu vực Xuân Hòa chứ nhỉ???
Nó giáp Sơn Tây nên cụ đi đường 32 là đẹp nhất. Đi DLTL lên có đoạn ngắn đang làm chỗ sắp vào thị xã Sơn Tây hơi xấu.