Resort tại Đà Nẵng

tuduy_kieumy

Xe đạp
Chào các Anh Chị,

Sắp tới Em chuẩn bị đi Đà Nẵng chụp hình cưới & sẵn tiện đi chơi luôn. Anh chị có biết Resort nào đẹp chỉ giúp em với nhe. Vì em ở trong TP chưa ra ngoài Đà Nẵng lần nào hết.

Cảm ơn,
Duy

nhanh.vn

Xe đạp
Đừng đi Đà Nẵng, đi Quảng Ngãi đi cụ ơi.

chuongvit

Xe tăng
cụ vào sand beach đi cách thành phố 5km

FocusAT1403

Xe buýt
Chào các Anh Chị,

Sắp tới Em chuẩn bị đi Đà Nẵng chụp hình cưới & sẵn tiện đi chơi luôn. Anh chị có biết Resort nào đẹp chỉ giúp em với nhe. Vì em ở trong TP chưa ra ngoài Đà Nẵng lần nào hết.

Cảm ơn,
Duy
Em ở ĐN đây cụ! Cụ thích chụp như thế nào em tư vấn cho.

tuduy_kieumy

Xe đạp
Em ở ĐN đây cụ! Cụ thích chụp như thế nào em tư vấn cho.
hi Anh,

Em chưa đi ĐN lần nào hết, em nghe mấy anh chị trong cty nói là ở Furama Resort đẹp có thể nghĩ dưỡng & chụp hình cưới luôn. E cũng đang tìm thông tin thử. Anh có thêm thông tin về Resort cũng như địa điểm nào ok không thì giới thiệu cho Em với.

Thanks,
Duy

brooklyn

Xe đạp
Furama cũng đẹp nhưng cũng có tuổi rồi, bây giờ bác vào đấy nhiều resort đẹp lắm, bác google xem

trước e vào Life Style Resort, nằm ngay cạnh Furama, k rộg đc như furama nhưng cũng đẹp và mới lắm. Hiện tại Furama đang thực hiện dự án mới, e thấy toàn villa vs bugalow trong đấy, hoành tráng lắm.
Bác có thể tham khảo thêm các resort khác như Vinpearl, Sandy beach, Nam Hải...

Có 2 cái ảnh chụp Lifestyle đợt trc e đi, đang ở cty nên k có n` ảnh lắm, để tối e về up cho bác tham khảo, (view từ phòng e)

Chỉnh sửa cuối:

KhiKhot

Xe hơi
Chào các Anh Chị,

Cảm ơn,
Duy
Dear cụ.

1. Về resort

Theo chủ quan của em ở Đà Nẵng có 2 địa điểm chụp ảnh cưới lên hình rất đẹp (không ở ) là Crown Plazar (tên cũ Silvershore Resort)- giá 60$ 2h chụp và Fusion Maia (em không nhớ giá lắm, chắc cũng tầm đó).

2. Về ảnh

Cụ mang theo ekip từ HCM ra hay thuê freelancer ở Đà Nẵng? Ở ĐN em biết có Thế Anh NU Weddings ( 0905200189) chụp đẹp theo kiểu Tây và Hiếu Trung ( 0989391009) chụp được góc lạ, ảnh tươi sáng.

2 bạn này giá chụp đều rất mềm!

tuduy_kieumy

Xe đạp
Cảm ơn Anh nhiều lắm. Hy vọng có thêm nhiều thông tin. Thấy biển ở Đà Nẵng là thích rồi.

chabelita

Xe buýt
Mợ khỉ khốt lại trở về đây tư vấn cho ae rồi, hy vọng mợ sẽ giúp đc nhiều ng trong các kỳ nghỉ năm nay :o)

FocusAT1403

Xe buýt
hi Anh,

Em chưa đi ĐN lần nào hết, em nghe mấy anh chị trong cty nói là ở Furama Resort đẹp có thể nghĩ dưỡng & chụp hình cưới luôn. E cũng đang tìm thông tin thử. Anh có thêm thông tin về Resort cũng như địa điểm nào ok không thì giới thiệu cho Em với.

Thanks,
Duy
pa1: Cụ thích phong cách hiện đại thì cứ theo các resort dọc đường Hoàng Sa, Trường sa. Furama, Sand beach...
pa2: Thích phong cách thiên nhiên, cổ điển thì một nửa Hội An, một nửa resort Biển Đông hoặc khu vực resort Sơn trà, chùa linh ứng.
Em vote cho phương án 2 vừa rẻ, vừa du lịch thiên nhiên, chỉ có điều phải thẩm mĩ thì mới chọn được góc ảnh đẹp...
Ảnh viện có Lọ Lem đường Lê Duẩn, Khuê Các đường Hoàng Diệu, Cát tường.... Những chỗ ấy đều đẹp, có những tay máy ngon, vui vẻ...
Em vote cho Khuê Các, ngon, đẹp, rẻ, vui vẻ...

Em vẫn chưa hiểu ý Cụ muốn như thế nào nên em chém đại phát thế. Lâu rồi em chưa cưới vợ lại nên chưa có dịp đi chụp ảnh cưới, không rõ bây giờ có chỗ nào ngon hơn không nữa. Còn resort, nơi chụp, ảnh viện thì đầy, cụ đi vài năm cũng chưa hết cụ ạ. Cụ không phải lo!

KhiKhot

Xe hơi
Mợ khỉ khốt lại trở về đây tư vấn cho ae rồi, hy vọng mợ sẽ giúp đc nhiều ng trong các kỳ nghỉ năm nay :o)
Cụ Ba bê ta (k), có gì cụ cứ hú hét em nhé. Em sẽ cố gắng kiếm giá tốt nhất cho các cụ dưới mọi hình thức:-B

Parachute

Xe hơi
Cụ Ba bê ta (k), có gì cụ cứ hú hét em nhé. Em sẽ cố gắng kiếm giá tốt nhất cho các cụ dưới mọi hình thức:-B
Cụ khỉ ới, cụ có giá resort nào tốt ở Đà Nẵng pm em với nhá. Hè này nhà em đi tầm đầu tháng 7 cụ ạ. Cám ơn cụ nhiều.

pin pin

Xe đạp
Cụ đi về nhớ trả bài nhé, em mong được xem ảnh cụ chụp.

KhiKhot

Xe hơi
Cụ khỉ ới, cụ có giá resort nào tốt ở Đà Nẵng pm em với nhá. Hè này nhà em đi tầm đầu tháng 7 cụ ạ. Cám ơn cụ nhiều.
Giá nào của cụ so với các nơi khác cũng mềm hơn. Cụ thể là resort như nào? Ở biển Mỹ Khê Đà Nẵng hay biển Non Nước hay dưới Hội An?

Resort đẹp, rẻ thì dưới Hội An ok hơn nhé

Parachute

Xe hơi
Giá nào của cụ so với các nơi khác cũng mềm hơn. Cụ thể là resort như nào? Ở biển Mỹ Khê Đà Nẵng hay biển Non Nước hay dưới Hội An?

Cho em khu nào tốt rẻ ở Non Nước đê cụ!

tuduy_kieumy

Xe đạp

Anh khỉ khọt ơi cho em xin giá ở Fusion Maia nhe. E coi bên Anh Bes post thấy ghiền quá chắc phải đi ở đây thôi.

KhiKhot

Xe hơi
Cho em khu nào tốt rẻ ở Non Nước đê cụ!
Resort dưới Non Nước đây, báo giá loại phòng rẻ nhất thôi nhé, nếu muốn loại đắt hơn thì nêu rõ loại em tìm giá tốt cho:

- Vinpearl Luxury 5*: Pool View: 4.830.000 VND ~ 230$ (ăn các bữa)
- Sandy Beac 4*: Standard Garden View: 1.600.000 VND (ăn sáng)

KhiKhot

Xe hơi
Anh khỉ khọt ơi cho em xin giá ở Fusion Maia nhe. E coi bên Anh Bes post thấy ghiền quá chắc phải đi ở đây thôi.
"Anh" chỉ cao có 1m58 thôi và tóc dài, da trắng nhé:-"

Fusion Maia giá du lịch bình thường: 273$ cho Pool villa
Fusion Maia giá voucher (không áp dụng lễ tết, cuối tuần, tùy thuộc phòng trống, tùy thuộc chính sách khách mời của resort, hơi khó đặt) : 145$ cho Pool Villa