Review về bác Chiến Litech ( post hộ ông a họ) :D

Trạng thái
Thớt đang đóng

ducanh91

Xe điện
Hôm trước mình đang đi ở ngã tư daewoo thì tự nhiên con khóa smartkey mình đã lắp được 1 năm rưỡi ở phố huế cứ kêu mãi…tắt đi bật lại mấy lần cũng không được. Đành phải dắt xe vào vỉa hè ….biết số bác chiến nên alo cho bác hỏi xem thế nào. Bác rất nhiệt tình bảo đang ở cơ quan tận bên long biên…..dặn mình đợi 1 lúc bác sẽ sang tận nơi chỉnh cho mình đi tạm…..ngồi đợi 1 lúc thì bác sang đến nơi….sau ít phút ngồi uống nước hỏi han buôn ch , mình mới kể là a họ thằng đu cành trên otofun ,sau đó hai ae cười nói rất vui vẻ sau đó bác bắt tay vào làm việc ngay….sau khi xem xét thì khóa của mình đã bị hỏng 1 cái chip ..

Bác chiến sửa tạm thời không cần dung chip nữa để mình có thể đi luôn….Xong xuôi hẹn vài hôm nữa sẽ đến tận nhà sửa lại cho mình….hôm nay bác chiến đến nhà em, tháo hết ra….kiểm tra, cuốn lại dây điện chắc chắn cho mình…..thay cho mình cái chip đã hỏng…..và con xe giờ lại ngon lành cùng mình vi vu :D .

Em xin cảm ơn đến bác chiến đã không ngại đường xá xa xôi đến tận nơi xử lý cho em mặc dù khóa không phải bác lắp cho.

Qua 1 thời gian sử dụng SM mình cảm thấy khá ổn. Ae đi xe máy đắt tiền nên lắp khóa này cùng 1 chiếc khóa đĩa tốt là có thể yên tâm.

Ai có nhu cầu lắp đạt thì nên alo bác chiến. Giá cả hợp lý mà lắp đạt cẩn thận, bảo hành tận nơi đừng nên lắp ở phố huế (em nghe nói bộ khóa này ở đó bán 1 triệu…hxxx). Mà trước e lắp ở đó thấy chúng nó lắp rất ẩu.

Chúc bác chiến sẽ lắp được nhiều khóa hơn nữa, bác nên quảng cáo trên mạng nhiều hơn để nhiều người biết đến…Và luôn giữ cách làm việc nhiệt tình, cẩn thận để cứ mỗi khi ai có nhu cầu lắp khóa là lại alo đến bác :D

Qua đây e cũng xin gửi lời cảm ơn đến bác Chiến đã cứu chữa cho ông a họ e tận tình .Chúc bác ngày càng đắt hàng hơn nữa :D

Chỉnh sửa cuối:

Mata

Xe container
Bác Chiến này thành thương hiệu chuẩn rồi :x

stylish1610

Xe tải
bác chiến được anh em PR tốt quá!ủng hộ bác

Lavender_li

Xe tăng
haha, chả mấy khi thấy bác Chiến này.Nhưng có ai lắp SMK em sẽ Pm g/t sang cho bác ^^=D>

tuan_85

Xe hơi
Tình hình là cho mày vào ban giám khảo Viet Nam got talent ! Mày mò đâu ra được ông Chiến này cũng giỏi đấy :D .Trướcc là A.Sơn bây giờ là Chiến Litech .

Thôi cứ cố gắng tìm kiếm tài năng đi ,rồi lên đây post cho ae hưởng thụ :D

Cũng phải công nhận là ông chiến này làm ăn nhiệt tình ,lắp khóa cẩn thận .

Chỉnh sửa cuối:

LiemBlue

Xe lăn
Cái ông Chiến làm ăn như dở hơi ý,xe mình lắp bộ khóa tầm 1 năm cũng vị hỏng 1 chip alo cho ông Chiến thế quái nào đến tận nhà.Sau dăm ba câu xã giao đè ngửa 2b mình ra bắt phải thay bộ mới mà chả lấy tiền với điên chứ=)),dã man con ngan trong khi đó phiếu bảo hành mất lâu rồi mà vưỡn được bảo hành đềnh hềnh:))

ducanh91

Xe điện
Cái ông Chiến làm ăn như dở hơi ý,xe mình lắp bộ khóa tầm 1 năm cũng vị hỏng 1 chip alo cho ông Chiến thế quái nào đến tận nhà.Sau dăm ba câu xã giao đè ngửa 2b mình ra bắt phải thay bộ mới mà chả lấy tiền với điên chứ=)),dã man con ngan trong khi đó phiếu bảo hành mất lâu rồi mà vưỡn được bảo hành đềnh hềnh:))
Đấy ngta gọi là làm ăn như L .... ,mà cái L..... thì ai cũng thích a nhỉ =))

namcaothu

Xe buýt
Để bày tỏ lòng ngưỡng mộ của anh em về sự uy tín của bác Chiến litech - thương hiệu đã được khẳng định, từ nay ae có thể gọi anh ta 1 cách trìu mến và gần gũi đó là: "Vãi Chiến"........=))

Mata

Xe container
Để bày tỏ lòng ngưỡng mộ của anh em về sự uy tín của bác Chiến litech - thương hiệu đã được khẳng định, từ nay ae có thể gọi anh ta 1 cách trìu mến và gần gũi đó là: "Vãi Chiến"........=))
vãi cả chiến =))

FE:29Z-7047

Xe buýt
Em cũng vừa lắp Litech chỗ Chiến xong. Sau cú điện thoại thì 20p sau chú đã có mặt, qua quan sát em thấy chú em này làm rất cẩn thận, hay chuyện trò và hướng dẫn cẩn thận tỉ mỉ, giá thì rẻ hơn hẳn bọn ở cửa hàng.
Là khách hàng, nhưng anh vẫn cám ơn Chiến

ducanh91

Xe điện
Hnao e rình cắt đôi cái chip Litech của a ,xem a lúc đó còn lăn ra cười đc ko nhỉ =))

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Chú em nói anh với nhớ đến cái lão mặt mẹt Bắp Bơ:)),lão Bắp Bơ đâu roài vào đây cái lào=))
Lão gọi gì E hả. Thằng cu đấy làm cho E 2 dải đèn Led mà khối thằng nó nhầm xe E với Au Đì làm E đang điên đây. E thề

Dubai_Clan

Xe hơi
hix vì cái litech mà e bị chửi các bác ạ. Hôm qua ới bác Chiến qua 55 lắp cái SMK thế nào mà về nhà ... ông già e không nổ đc máy + còi cứ tin tin làm ổng chủi em chơi xỏ ổng :(( .
@Shark150: bác sơn ơi hình như con của em hơi ăn xăng, đổ 100k mà đi 100km bác a. Để e test thêm rồi qua bác nằm viện ( 106 chiều hôm wa chữa bệnh nhà bác đấy)

Chỉnh sửa cuối:

ducanh91

Xe điện
hix vì cái litech mà e bị chửi các bác ạ. Hôm qua ới bác Chiến qua 55 lắp cái SMK thế nào mà về nhà ... ông già e không nổ đc máy + còi cứ tin tin làm ổng chủi em chơi xỏ ổng :(( .
@Shark150: bác sơn ơi hình như con của em hơi ăn xăng, đổ 100k mà đi 100km bác a. Để e test thêm rồi qua bác nằm viện ( 106 chiều hôm wa chữa bệnh nhà bác đấy)
Đấy tác dụng chống trộm thế còn gì bác =))
Ps : bác bảo a.Chiến lắp sao chỉ cần mở mở là tự nhận chip lun ý đỡ phải chà chà :D

namcaothu

Xe buýt
Đấy tác dụng chống trộm thế còn gì bác =))
Ps : bác bảo a.Chiến lắp sao chỉ cần mở mở là tự nhận chip lun ý đỡ phải chà chà :D
Hài vãi....kêu tin tin tưởng đạo chích viếng nhà, hóa ra "ông già "............=))

liberty.090.17

Xe buýt
1 Nơi nào đó ....lung linh.... và.. huyển ảo
úi zoàii cho em số với anh ơi ... anh Chiến đấy lắp tận nơi à ... mà khóa đấy như nào hả anh tả em xem với ... có phải loại hay lắp cho SH ... kêu tít tít 2 tiếng to to và ấm ấm ko ;)) ... ko phải loại kêu chen chén nguyên tiếng tress như trên phố huế hay lắp chứ

ducanh91

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng