[Funland] Roll royce hay maybach đảng cấp cao hơn

Alongcamepolly06

Xe container
VN mình cháu vẫn chưa thấy mấy em koenigsen thì phải nhỉ? cái hãng này chuyên dòng xe thể thao thì phải?

rachfan

Xe điện
Nói thế sao được cụ??? Daimler AG là Daimler AG, Mercedes - Benz là Mercedes - Benz. Hai pháp nhân hoàn toàn khác nhau cụ cứ đánh đồng với nhau làm sao được???

Năm 1960 thằng Daimler AG mua lại Maybach. Đến tận năm 2014 mới sáp nhập thằng Maybach vào thằng Mercedes- Benz để phát triển thương hiệu mới là Mercedes - Maybach.

Ai bảo cụ bắt bẻ cụ kia làm gì ? Mà cụ ấy nói có sai đâu??? Từ ngày Maybach bán mình cho Mer- Benz ( năm 2014) thì Maybach là phiên bản cao cấp nhất của S class còn gì? Sai ở chỗ nào? :))
Cụ không thấy tôi cho chữ "bán mình" trong ngoặc kép à?

Nếu soi từng câu chữ thì tôi có sai và cụ kia cũng sai. Năm 2002 khi Daimler làm xe Maybach thì nó hoàn toàn là chuyện nội bộ của Daimler, năm 2014 Daimler chỉ đơn giản là nhập thương hiệu Maybach vào Mercedes mà không có mua bán gì cả.

rachfan

Xe điện
VN mình cháu vẫn chưa thấy mấy em koenigsen thì phải nhỉ? cái hãng này chuyên dòng xe thể thao thì phải?
Tên dúng của nó là Koenigsegg cụ ợ. Có tin người VN mua nhưng chưa thấy xe về.

Cái này gọi là siêu siêu xe (Hypercar) chứ không phải siêu xe (Supercar). Về VN chắc chỉ để di uống cà phê vì gầm nó thấp quá.

Matizcoi

Xe cút kít
Từ lúc thấy em Trinh đi nâng cấp con Rr màu hường của em í thì em thấy rằng có nhiều tiền thật là thích :))

Duc Sang

Xe container
cháu nhìn thấy mợ Mẹc, Anh Mac, mợ kia là chủ tịch EU còn anh hói và anh sau gáy ko biết ai?
Tổng thống Pháp Emmanuel Macron, Chủ tịch Ủy ban châu Âu Ursula von der Leyen, Thủ tướng Italy Mario Draghi, Chủ tịch Hội đồng châu Âu Charles Michel và Thủ tướng Đức Angela Mẻkel cụ ạ :)

Alongcamepolly06

Xe container
Tên dúng của nó là Koenigsegg cụ ợ. Có tin người VN mua nhưng chưa thấy xe về.

Cái này gọi là siêu siêu xe (Hypercar) chứ không phải siêu xe (Supercar). Về VN chắc chỉ để di uống cà phê vì gầm nó thấp quá.
đúng rồi cụ, con này có cái phim Need for Speed đua một loạt cùng Lambor, Ferrari, Bougati, Aston Martin... nhìn đẹp thật;

Marance

Xe tăng
Quá bình thường so với nhu cầu và không có tiền như em.