[Vì cộng đồng] SABC 2022 - Phiên số 1 [ĐẤU GIÁ] Biển số: OF-535 - OF-898 - OF-1999 - OF-9779 - OF-55555

Trạng thái
Thớt đang đóng

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Tưởng phải bảo “May quá bác trên trả giá chưa cao, em vẫn theo được” chứ :(
Em nghĩ Cụ phải đốt vía thớt đi thôi, chưa thớt nào đấu giá mà không khí u ám như thế này, dương binh đấu giá với âm binh thì chán lắm.

Em nghĩ Cụ phải đốt vía thớt đi thôi, chưa thớt nào đấu giá mà không khí u ám như thế này, dương binh đấu giá với âm binh thì chán lắm.
Chú đang nhầm, toàn dương binh cả đấy. Đi bộ hay xe máy hay cút kít không phân biệt, chỉ cần đúng thể lệ là được rồi ;)
Còn ít chém vì thớt ủng hộ nên cũng có thể gọi là khá nghiêm túc, chính vì thế các bàn tay vàng chém gió ít chém.

SIGNUS

Xe container
Người OF
Chú đang nhầm, toàn dương binh cả đấy. Đi bộ hay xe máy hay cút kít không phân biệt, chỉ cần đúng thể lệ là được rồi ;)
Còn ít chém vì thớt ủng hộ nên cũng có thể gọi là khá nghiêm túc, chính vì thế các bàn tay vàng chém gió ít chém.
Chã đính luôn cái này lên trang nhất cho nổi, lâu lâu chìm sâu quá bà con kg để ý

nguoivanchuyen3

Xe tải
Cụ muốn đấu ntn? Ai dương ai âm binh thế? Tầm cụ hơn đc ai mà dở giọng khinh người? Treo cái mác người OF lại tưởng mình là batman đi cứu thế giới ah? :))

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Cụ muốn đấu ntn? Ai dương ai âm binh thế? Tầm cụ hơn đc ai mà dở giọng khinh người? Treo cái mác người OF lại tưởng mình là batman đi cứu thế giới ah? :))
Cái mác này nó cũng chỉ tồn tại được 3 năm, mà ai sống được bằng cái mác này hở bác. :))
À, em hỏi khí không phải, bác tự xét xem tầm bác đang ở đâu rồi để em lều chõng đi theo học hỏi bác. :D

Chủ Của Muôn Loài Hoa

[Tịch thu bằng lái]
Mod có quy định 1 nick 1 mã k cụ nhỉ. Thấy cụ Lòng chơi cả rổ như này gắn đâu cho hết.
Trúng cái nào sài cái đó, cụ.đó chuẩn là không bỏ trứng cùng 1 giỏ.

Chủ Của Muôn Loài Hoa

[Tịch thu bằng lái]
Chúc các cụ mợ đầu tuần vui vẻ hoan hỉ, trúng hay không trúng đấu giá thì cũng là mình làm được một việc tốt nho nhỏ. Thay mặt các con cùng các thầy cô Tri Lễ, xin cảm ơn các cụ mợ!
Chúc cụ chã tuần mới vui vẻ.

Manhpd

Xe cút kít
hong.viwaco ơi có mấy bỉm đẹp vào đấu xong cho em 1 cái \m/

Trạng thái
Thớt đang đóng