[Funland] Sài Gòn đang giãn cách mà lái húng thế

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ các mợ nhè nhẹ chân ga khi ra đường nhé ạ!Đừng bao giờ vượt đèn đỏ và hãy chú ý quan sát khi qua các ngã 3,ngã 4.Chúc các cụ các mợ luôn mạnh khỏe và bình an vượt qua mùa dịch.Mong các cụ các mợ không ai phải gặp em trong mùa dịch này tại Tp.HCM.Cuộc tình mà lỡ gặp nhau 2 bên cùng đau khổ. :(
Đang dịch đg vắng, trời mưa, qua ngã từ vượt đèn đỏ. Cccm nghĩ xem có còn gì để nói với loại lái xe này không? Cứ tống vào tù hình sự 2 năm, giam cùng buồng với bọn cướp, chém, giết ấy sẽ hiểu hơn giá trị của cuộc sống. Chứ loại ntn sống chật đất.

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]
Mấy con chó trên xe 4 chỗ đang vội chạy đi đầu thai

Đang dịch đg vắng, trời mưa, qua ngã từ vượt đèn đỏ. Cccm nghĩ xem có còn gì để nói với loại lái xe này không? Cứ tống vào tù hình sự 2 năm, giam cùng buồng với bọn cướp, chém, giết ấy sẽ hiểu hơn giá trị của cuộc sống. Chứ loại ntn sống chật đất.
[/QU
Em chạy xe CC của trung tâm 115 bình thường ban ngày em không dám chạy quá 60-70.Vì ban ngày vẫn khá nhiều xe máy chỉ có ban đêm mới dám chạy nhanh.Nhiều người chạy xe họ cũng ý thức kém lắm cụ ạ.Em bật còi + đèn ưu tiên để chạy đi chở bệnh nhân cấp cứu mà họ vẫn không nhường đường.Có nhiều trường hợp chạy xe máy mình đã bật xi nhan phải để rẽ mà họ vẫn còn cố tình lách vượt bên phải mình. :(

vuhoang23277

Xe máy
đi gì kinh vậy

toyennha

Xe lăn
Mọi ngày ngã tứ đó thường kẹt xe . Hôm nay nhà lx biết rộng rãi + thêm trời mưa nên thử cảm giác đường nội thành đẹp nhất HCM