"Saigon đẹp lắm Saigon ơi Saigon ơi"... (7 ngày ở Saigon)

hanamsan

Xe máy
hi, hôm nay lại gặp được box của cụ này đi SGN. Đọc từ sáng giờ mới xong. Nhưng em vẫn thích box đi Nhật của cụ hơn. Vodka cụ để cụ up tiếp, em học hỏi được khối vì chưa có cơ hội đi đâu cả.

minhmo

Xe cút kít
Đang buồn buồn mà đọc bài thì đúng tiêu Chí OF.
Cụ mà Fun thêm dc 1 tí thì nhớ Vốt em đấy.
(Mà em cũng không biết Vốt để làm gì...keke....kém tắm)
Em mời cụ chai rượu thay cho cụ buổi sáng.

Cụ có làm với Thuế Vụ: Tận Thu
Hay với Pontot: Tận diệt
Keke....
Tiếc với Cụ đôi tông Lào em đi 3 năm rồi, vừa xẹp vừa mòn.
Lưu ý với cụ, ở SG nếu cu dùng tông Lào, không cẩn thận là nó chặt phát mất chân để tháo lấy tông đới.:P:P:P

vemaybaylacviet

Xe tải
Website
phongvelacviet.com
Em biết thế nên lúc vào KS tụt đôi tông cắp nách, đi đất nên nhân viên KS mời vào luôn.keke...
Mà Cụ mà vứt đôi tông của em đi là có tội đấy.
Nó đáng giá lắm đây.
Bao nhiêu chuyến phượt trong 3 năm em đi nó Cộng cả vào đấy đấy.
Thì vấn đề là nó ở chổ đó đó, kikiki. Chính vì vậy em mới lấy để xếp nó vào danh sách viện bảo tàng lịch sử đấy ợ, kikiki

HorsePower

Xe container
hi, hôm nay lại gặp được box của cụ này đi SGN. Đọc từ sáng giờ mới xong. Nhưng em vẫn thích box đi Nhật của cụ hơn. Vodka cụ để cụ up tiếp, em học hỏi được khối vì chưa có cơ hội đi đâu cả.
Mợ có vẻ thích chuyện đi Ngoài...nước....
Nếu rảnh mời mợ zô đây thăm chuyến Nauy của em nhé:
http://www.otofun.net/threads/400129-nauy-nguoi-canh-am-thuc-o-to-va-cac-thu-khac?highlight=
Em mời cụ chai rượu thay cho cụ buổi sáng.

Lưu ý với cụ, ở SG nếu cu dùng tông Lào, không cẩn thận là nó chặt phát mất chân để tháo lấy tông đới.:P:P:P
Rượu sáng à? Em uống từ đêm hôm trước thông sang sáng hôm sau thì được gọi là rượu tối hay rượu sáng ạ?keke...
Thì vấn đề là nó ở chổ đó đó, kikiki. Chính vì vậy em mới lấy để xếp nó vào danh sách viện bảo tàng lịch sử đấy ợ, kikiki
Cụ là chúa đùa.
Em đã thế rồi Cụ còn cố. :)

vemaybaylacviet

Xe tải
Website
phongvelacviet.com
Mợ có vẻ thích chuyện đi Ngoài...nước....
Nếu rảnh mời mợ zô đây thăm chuyến Nauy của em nhé:
http://www.otofun.net/threads/400129-nauy-nguoi-canh-am-thuc-o-to-va-cac-thu-khac?highlight=

Rượu sáng à? Em uống từ đêm hôm trước thông sang sáng hôm sau thì được gọi là rượu tối hay rượu sáng ạ?keke...

Cụ là chúa đùa.
Em đã thế rồi Cụ còn cố. :)
Thì thôi vậy, thấy cụ nó có vẻ như...có thế nào cũng ko chịu chia tay với em tông Lào, em đành để lại cho cụ vậy...kikiki :))