[Funland] Sầm Sơn thất thủ

Rockport Avior

Xe tăng
Sao mn không chịu khó bay vào miền trung nhỉ, chả cứ phải tắm nha trang phú cuốc, tắm biển quy nhơn, quảng ngãi cũng rất thú, biển vắng tanh, bãi cát vàng dài tít tắm không một bóng người :D
Năm nay thì cứ đi gần, xe nhà tự lái.
Vé MB nhà cháu hủy 2 chuyến rồi, đi MB tổ lây dịch chứ báu gì!
Còn riêng SS đông như thế này chả thích, cứ tìm chỗ vắng vắng đi thôi!

pain

Xe ba gác
Phạt vì tội mang ảnh cũ ra loè
Chụy ẩu bủ mother. Vang là vang ai moc thớt lên chứ:))

Em vừa dò lại, hóa ra một bố KDCN là bố nvht móc cống lên để quảng cao Cô Tô.

Các lão ở dưới vang thật lực hộ em thói KDCN mà đào mộ phát.

Chỉnh sửa cuối:

tieunhupha

Xe điện
Sao mn không chịu khó bay vào miền trung nhỉ, chả cứ phải tắm nha trang phú cuốc, tắm biển quy nhơn, quảng ngãi cũng rất thú, biển vắng tanh, bãi cát vàng dài tít tắm không một bóng người :D
Đúng là dân nghèo kêu đói, quan bảo đói sao ko nấu cháo gà mà ăn ý cụ. Sầm Sơn cực lởm khởm về dịch vụ, đông người...nhưng năm nào cũng đông vì nó gần nên dễ đi, dẫn đến các chi phí khác thấp. Chứ người nhiều tiền thì chả cần biết đẹp đến đâu chứ bị chặt chém tưng bừng và chen nhau ko nổi thế này thì chả dại mà đến.
Vừa dịch xong nên nhiều nhà cũng khan tiền, vậy nên bố trí đi chơi được là cũng tốt rồi cụ ạ.

Kỵ Sĩ

Xe buýt
Sao ko chịu khó chút nữa bay mịa nó sang Mỹ hoặc châu Âu cho nó vắng vẻ và sang chảnh:D
Không ai sang châu Âu tắm biển. Biển lạnh và bãi xấu hơn Việt nam. Chỉ đi ngắm cảnh thôi cụ.

Gừng

Xe container
đa phần mọi người chỉ bố trí được thời gian nghỉ 3 ngày 2 đêm thôi cụ nên đi SS và Quan Lạn là hợp lý nhất
quan lạn và coto ko xách ô tô lên đảo dc nên mọi ngừoi ko thich bằng ss

ronglon

[Tịch thu bằng lái]
Phạt vì tội mang ảnh cũ ra loè
Ông xem lại bài tôi post từ năm 2018. Ảnh cũng từ 2018, các ông đào mộ nó lên rồi tay nhanh hơn não kg nhìn, kg đọc rồi đi gạch đá người khác là sao????

Chỉnh sửa cuối:

ronglon

[Tịch thu bằng lái]
Chụy ẩu bủ mother. Vang là vang ai moc thớt lên chứ:))

Em vừa dò lại, hóa ra một bố KDCN là bố nvht móc cống lên để quảng cao Cô Tô.

Các lão ở dưới vang thật lực hộ em thói KDCN mà đào mộ phát.
Thanks mợ thanh minh hộ em, qua đến nay bao lão vào vang rồi trách móc em vì cái não KDCN nào đó đào mộ nó lên làm cho nhiều người bảo em lừa đảo.

pisces_hn

Xe container
Chả hiểu sao một thời lại mốt bụng to cụ nhỉ. Mông muội vãi.
Chả phải mốt cụ ạ. Khi người ta có cái ăn thì thể tạng nó to lên thôi. Dân mình to hơn xưa nhưng vẫn còi chán.

Antoni

Xe tải
Chả phải mốt cụ ạ. Khi người ta có cái ăn thì thể tạng nó to lên thôi. Dân mình to hơn xưa nhưng vẫn còi chán.
Hồi đó ông nào có bụng to là khệnh khạng, tự hào lắm mà. Ai cũng ngưỡng mộ và muốn có một cái bụng to như thế.

Chỉnh sửa cuối:

thinhtd

Xe container
Nhà vợ em anh em đang chuẩn bị kế hoạch thứ 6-chủ nhật này đi Sầm Sơn đây.

Tom80

Xe buýt
Bó tay với thanh niên. Lái xe tầm 2-3h đã mệt bcm ra. Trừ ông nào rảnh với sức khoẻ quá tốt mới lái lâu đc. Chưa kể đi cả gia đình, lái càng lâu, mọi người càng mệt mỏi. Thời gian trên đường càng lâu nguy cơ tai nạn càng lớn.
Dân nó có ngu đâu nên chả đến lượt dạy khôn. Cái gì hợp lý tự nhiên người ta sẽ chọn nhiều.
Lái có 2 - 3h đã mêt bcm thì còn chịch choặc gì nữa.
Chắc cụ yếu sinh lý nặng.
Còn nguy cơ tai nạn, 99% là do mình, biết nhường thì chẳng làm sao hết, còn 1% còn lại thì ... thuyền cũng chìm, tầu cũng lật, máy bay cũng rơi, đang ngủ ở nhà cũng bị xe húc vào đấy thôi.
Còn có ngu hay khôn hay như thế nào, cụ chịu khó nghe nhiều, nhìn nhiều, nghĩ nhiều 1 chút.

nvht

Xe điện
Còn nguy cơ tai nạn, 99% là do mình, biết nhường thì chẳng làm sao hết, còn 1% còn lại thì ... thuyền cũng chìm, tầu cũng lật, máy bay cũng rơi, đang ngủ ở nhà cũng bị xe húc vào đấy thôi.
Còn có ngu hay khôn hay như thế nào, cụ chịu khó nghe nhiều, nhìn nhiều, nghĩ nhiều 1 chút.
dù sao đi gần vẫn thoải mái hơn là đi ròng rã 5-6 tiếng

RangeRoverHSE2222

[Tịch thu bằng lái]
Giỏi quá. Chúc thanh niên may mắn trên mọi cung đường, tai nạn ko chết :))

Tom80

Xe buýt
Giỏi quá. Chúc thanh niên may mắn trên mọi cung đường, tai nạn ko chết :))
Mình cũng chúc cụ súng bắn lần nào hóc lần đó.
Trời đang nóng thế này, cụ cũng tránh xa mấy cái quạt ra nhé, ko rơi vào đầu đấy.
Mà cụ cũng đọc miệng thật, tai nạn là việc ko ai muốn, thến nên cụ alo lô ngay vợ con bảo đi đường cận thẩn nhé, ko lại khẩu nghiệp.

Chỉnh sửa cuối:

Tom80

Xe buýt
dù sao đi gần vẫn thoải mái hơn là đi ròng rã 5-6 tiếng
Món này gây nghiện.
Hà Giang hùng vĩ, miền trung thanh bình, người miền nam đôn hậu.
Ai cũng bắt đầu mấy điểm loanh quanh Đồ Sơn, Tam Đảo ... rồi hư dần.
Ko phải tự dưng có mục "Câu chuyện các chuyến đi".
Mà ko phải tự dưng mình ko thích biển và dịch vụ Sầm Sơn nói riêng, trưa qua, lần đâu tiên mình ăn cơm tại 1 quán toàn xe tải tại Thanh Hóa và được tính giá riêng, chỉ vài chục nghìn, có đáng ko, các vùng khác không có chuyện đó.

nvht

Xe điện
Món này gây nghiện.
Hà Giang hùng vĩ, miền trung thanh bình, người miền nam đôn hậu.
Ai cũng bắt đầu mấy điểm loanh quanh Đồ Sơn, Tam Đảo ... rồi hư dần.
Ko phải tự dưng có mục "Câu chuyện các chuyến đi".
Mà ko phải tự dưng mình ko thích biển và dịch vụ Sầm Sơn nói riêng, trưa qua, lần đâu tiên mình ăn cơm tại 1 quán toàn xe tải tại Thanh Hóa và được tính giá riêng, chỉ vài chục nghìn, có đáng ko, các vùng khác không có chuyện đó.
mọi người ở đây đề cấp đến lựa chọn của đa số mọi người chứ không phải thiểu số những người thích đi trải nghiệm đây đó bất chấp khoảng cách

Lucas_lee

Xe tăng
Bác tưởng vé mb ngày lễ rẻ lắm ạ. SS đông cũng vì nó tiện đi lại, mà chả cứ gì SS chỗ nào chả đông
Hôm 30/4 vừa rồi Cửa Lò cũng thất thủ. Oto xếp hàng dài mấy cây số