Sầm Sơn - trở lại sau 10 năm.

moimuaxe2013

Xe tăng
Em thì chưa một lần đặt chân đến SS, quá nhiều thông tin không tốt rồi nên thấy oải quá. Và trong tương lai cũng chưa bao giờ có kế hoạch đi SS cả. Đi chơi đầu óc phải thoải mái chứ chỉ lo đối phó bảo toàn bản thân thì còn gì là nghỉ mát với thư giãn nữa!!!
Nếu đi thì lấy lá chuối bọc cái cổ vào thì cũng được cụ ạ.

haivinh

Xe buýt
Có cụ nào đã ở Vạn Chài Resort chưa ạ? Cuối tháng này em có việc ở đó 3 ngày mà thấy tiếng tăm SS nên ngại không muốn đi.Nếu cụ nào ở đó rồi cho em ý kiến với ạ.

moimuaxe2013

Xe tăng
Có cụ nào đã ở Vạn Chài Resort chưa ạ? Cuối tháng này em có việc ở đó 3 ngày mà thấy tiếng tăm SS nên ngại không muốn đi.Nếu cụ nào ở đó rồi cho em ý kiến với ạ.
Vạn Chài em chưa đi cụ à, nhưng các nhà nghỉ KS bèo bèo, các quán ăn lớm khởm ở ngoài em đã hưởng rồi.

nói chung bị hộc máu nhiều nên cũng có ít kinh ngu_yệt (à quên xin lỗi kinh nghiệm - mà không phải, trải nghiệm mới đúng).

codeviet8x

Xe hơi
Website
linatech.vn
chưa được đi sầm sơn nhìn thế này phải tổ chức đi chuyến vậy

haivinh

Xe buýt
Vạn Chài em chưa đi cụ à, nhưng các nhà nghỉ KS bèo bèo, các quán ăn lớm khởm ở ngoài em đã hưởng rồi.

nói chung bị hộc máu nhiều nên cũng có ít kinh ngu_yệt (à quên xin lỗi kinh nghiệm - mà không phải, trải nghiệm mới đúng).
Em mời rượu cụ rồi nhé. Cảm ơn cụ, có công ti mời em đi hội thảo kết hợp du lịch nhưng em không thích SS lắm nên ngại giờ có ý kiến cụ có lẽ em chối luôn.

phamutkieu92

Xe đạp
chắc hè này cũng làm 1 chuyến, cảm ơn cụ vì bài viết hữu ích

mevoyeuxe68

Xe tải
Em vừa đi Sầm sơn về , nói chung biển sạch , hàng rong cấm hết chỉ có số ít đi thôi , nhưng bảo vệ bắt được nó thu hết , cũng công khai số đt đường dây nóng ở các cột trên đường , ăn uống khá đắt vì tiền thuế kd cũng khá cao và không có dịch vụ hàng rong và thuê luộc . Em thuê nhà nghỉ ở bãi a nhưng ăn vào khu sinh thái Quảng cư có 4 nhà sàn trên biển và mấy nhà nữa bên trong . trung bình 3 củ /bữa cho 14 người cả bia , rượu thì em mang ở nhà đi dt nhà hàng 0982045165. Các cụ lưu ý khi đi mua hàng về làm quà nhé , một cân chỉ có 8 lạng thôi . Em cùng gấu đi mua mực khô , nó cân là 2 kg , gấu nhà em bảo đếm xem bao nhiêu con , nó đếm là 17 con , gấu nhà em nói chắc chắn thiếu mày cân thiếu tao gọi đường dây nóng đấy , nó vẫn khẳng định là đủ và mang 2 chai la vie 500ml cân thử , gấu liền nói luôn chỗ này chỉ 1,6 kg thôi . Lúc này nó mới mở hộp đựng cân ra và đặt chỗ mưc kia lên cân đúng 1,6 kg và thêm cho đủ 2 kg , gấu nhà em nói luôn mày có cần tao nói nước bên trong chai lavie là gì không ? Các cụ đi chợ mang theo chai nước nhà mình nhé chứ chai của nó xăng cn 1 lít chỉ nặng có 0,8 kg thôi

shoecare

Xe đạp
Em vừa đi Sầm Sơn về, thấy hơi buồn. Thích Đồ Sơn hơn ý. Đang có kế hoạch cuối tháng lại đi, chưa biết chỗ nào hợp lý. Không biết cụ nào tư vấn cho ở kv miền Bắc này thì đi đâu cho hợp lý. Quĩ thời gian là 3 ngày.

trieu_udic

Đi bộ
Năm nay SS khá Ok lượng khách thống kê đông nhất kể từ trước đến nay. Mình cũng đã đi 2 lần trong hè này rôi một câu đánh giá là được

bnphucly

Xe hơi
Nhà cháu cuối tuần sau cũng làm chuyến ss. Cháu thì cháu chả máu đi lắm vì đi lần cháu tởn đến già rồi những Nhà cháu cứ thích đi, bảo gần với tiện gì gì ấy. Cháu đành nhắm mắt đưa chân đi chuyến này về xem thực hư thế nào rồi bẩm báo lại với các cụ ợ.

bnphucly

Xe hơi
Bẩm các cụ, nhà cháu mới đi ss về hôm qua. Báo cáo các cụ là em thấy cũng chả khá khẩm hơn cách đây khoảng 7 năm trước em đi.
Nó ăn vào máu rồi các cụ ạ. Em ở 1 cái ks, chắc có khi nào ai đấy mời em đi miễn phí mà bắt em phải ở cái chỗ ấy thì thà em đạp xe đạp quay lại HN chứ ko ở đó đâu ạ.
Kính các cụ vài nét em view được ạ.

kaka1102

Xe hơi
Chưa đi chưa biết sầm sơn

đi rồi mới biết toàn mông với đùi :x

kiamorning2007

Xe tăng
Em vừa đi Sầm sơn về , nói chung biển sạch , hàng rong cấm hết chỉ có số ít đi thôi , nhưng bảo vệ bắt được nó thu hết , cũng công khai số đt đường dây nóng ở các cột trên đường , ăn uống khá đắt vì tiền thuế kd cũng khá cao và không có dịch vụ hàng rong và thuê luộc . Em thuê nhà nghỉ ở bãi a nhưng ăn vào khu sinh thái Quảng cư có 4 nhà sàn trên biển và mấy nhà nữa bên trong . trung bình 3 củ /bữa cho 14 người cả bia , rượu thì em mang ở nhà đi dt nhà hàng 0982045165. Các cụ lưu ý khi đi mua hàng về làm quà nhé , một cân chỉ có 8 lạng thôi . Em cùng gấu đi mua mực khô , nó cân là 2 kg , gấu nhà em bảo đếm xem bao nhiêu con , nó đếm là 17 con , gấu nhà em nói chắc chắn thiếu mày cân thiếu tao gọi đường dây nóng đấy , nó vẫn khẳng định là đủ và mang 2 chai la vie 500ml cân thử , gấu liền nói luôn chỗ này chỉ 1,6 kg thôi . Lúc này nó mới mở hộp đựng cân ra và đặt chỗ mưc kia lên cân đúng 1,6 kg và thêm cho đủ 2 kg , gấu nhà em nói luôn mày có cần tao nói nước bên trong chai lavie là gì không ? Các cụ đi chợ mang theo chai nước nhà mình nhé chứ chai của nó xăng cn 1 lít chỉ nặng có 0,8 kg thôi

Em thấy chuyện cân điêu quá chuẩn ạ. Em cũng mới đi về, hôm em ra chợ hải sản mua đồ may quá em được tận mắt thấy đúng lúc Quản lý Thị trường đi kiểm tra, mệ bọn bán hàng chạy toán loạn để cất cân đểu mang cân xịn ra để QLTT ktra. Gấu nhà Em mua lúc đấy và bắt cân đúng bằng cái cân xịn chắc cũng được cân tương đối chuẩn ợ

anhtho

Xe ngựa
Em thấy chuyện cân điêu quá chuẩn ạ. Em cũng mới đi về, hôm em ra chợ hải sản mua đồ may quá em được tận mắt thấy đúng lúc Quản lý Thị trường đi kiểm tra, mệ bọn bán hàng chạy toán loạn để cất cân đểu mang cân xịn ra để QLTT ktra. Gấu nhà Em mua lúc đấy và bắt cân đúng bằng cái cân xịn chắc cũng được cân tương đối chuẩn ợ
Cơ quan em mới đi Cửa lò, mua đồ hải sản về mọi người rất hài lòng vì thấy đủ và chất lượng đúng như lời mấy mợ bán hàng.
Em cũng đang tính quay lại SS (sau hơn 15 năm) vì thấy đài báo nói tiến bộ nhiều rồi. Nhưng có khi lại phải cân nhắc.

trantrongphung

Xe tải
Chắc em cũng nên làm 1 chuyến về SS chơi, tiện vào nhà thằng bạn luôn. Trước đi bị chém đẹp quá nên nghe đến SS đã thấy chán.

kiamorning2007

Xe tăng
Cơ quan em mới đi Cửa lò, mua đồ hải sản về mọi người rất hài lòng vì thấy đủ và chất lượng đúng như lời mấy mợ bán hàng.
Em cũng đang tính quay lại SS (sau hơn 15 năm) vì thấy đài báo nói tiến bộ nhiều rồi. Nhưng có khi lại phải cân nhắc.
Cửa Lò em đi thường xuyên, Năm nay em đi cả Sầm Sơn, cá nhân em và gia đình đều đánh giá Cửa Lò tuy đi hơi xa hơn 1 chút nhưng vắng, sạch sẽ, con người thân thiện, ăn uống rẻ hơn SS. Còn Sầm Sơn cũng sau hơn 15 năm em mới quay lại trừ vụ cân điêu thì em thấy mọi thứ cũng được.

MinhKhoi2007

Xe tăng
Cuối tuần này em cũng được mời đi ss nghỉ mấy ngày, đến xem thế nào chứ vẫn lởm khởm như trước thì hôm sau về sớm.