[Camera] Sáng gì mà chói thế?

ngotiteo

Xe điện
Em cũng đang muốn lắp thêm đèn gì đó mà bật phát cho thông não mấy thằng đi trong phố chuyên bật đèn pha , đèn sương mù . Lắm lúc nháy pha các kiểu mà mấy con lợn nó như đui mù không hiểu hay sao ấy . Trời trong xanh sao sáng vằng vặc mà xe có bao đèn bọn lợn đó bật bằng hết , lái xe không chỉ biết vần vô lăng mà còn biết khi nào nên bật đèn nào , tắt đèn nào . 10 xe thì có đến 8 xe bật hết cả đèn sương mù trong khi trời quang mây tạnh . Trong khi luật có hiệu lực phạt tội bật đèn pha với đèn sương mù vô tổ chức mà chưa thấy xxx đào cái mỏ vàng này .
chả cứ gì mấy cụ độ đẽo đâu ạ. em thấy mấy cụ độ đẽo sử d ụng còn văn minh hơn mấy cụ không độ. đi phố mà toàn lệch vs tỏi cứ bật pha làm gì khong biết. em chả thấy đường em cũng soi đường của em :))

Huygau1806

Xe hơi
độ vớ độ vẩn, nguy hiểm cho phương tiện khác

Nongdantb

Xe buýt
tóm lại là cụ chủ cũng có chuẩn cmn đâu.ông dừng bên chiều của nó,nó bật lên để thông não ông,vì cái tội đậu ẩu

Locked_Martin

Xe hơi
chưa bàn việc đèn sáng tối! nhưng người đáng trách đầu tiên là cụ, em thấy cụ đỗ xe rõ lâu (không bật đèn) để các xe khác phải chờ? Cụ là người được luật pháp ưu tiên hay sao mà đỗ xe bên trái một hồi rồi bắt các xe khác đi sang phải??? xe ở ngoài đã chờ cụ rồi thì cụ phải nhanh chóng giải phóng phương tiên để người khác còn đi mới là đúng chứ ạ?

manhhung126

Xe hơi
trước em chạy con xtrail đi từ cầu chương dương xuống, quên k tắt đèn nóc bị xxx vịn đấy các cụ ạ, bảo luật đi trong đô thị cấm bật đèn này

Ericsson337

Xe buýt
Dạo này ra đường gặp nhiều cụ bán tải lắp đèn nóc sáng ghê:
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=lHGiS3wjurQ[/YOUTUBE]
Đỗ xe vô ý thức lại lên đây kêu ca, văn hóa giao thông của cụ chủ các cụ chấm được bao nhiêu điểm?

Bigisbest

Xe container
Dạo này ra đường gặp nhiều cụ bán tải lắp đèn nóc sáng ghê:
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=lHGiS3wjurQ[/YOUTUBE]
Thưa các cụ, sắp tới em sẽ tháp tùng sếp (nữ, 55 tuổi) đi dự tiệc tối ở 1 DQS châu Âu, em khá căng thẳng và hồi hộp không biết ăn mặc sao cho đẹp. Cứ 1 bộ complet đen tuyền, giày đen, cà vạt là ổn các cụ nhỉ, có phải thêm phụ kiện gì không ạ?

Nhân tiện các cụ cho em xin kinh nghiệm ăn uống của Tây, tiệc này quy mô nhỏ tầm 30 người, cách dùng dao nĩa thì đi học ở đâu được ạ? Em mới chỉ ăn Pizza chứ chưa ăn đồ Tây mà dùng dao nĩa bao giờ :((
Em ko xem được, nhưng có phải loại thanh gắn đèn led ko cụ? Loại này em muốn chửi tục...thật sự vớ vẩn vô cùng. Hôm trước, em đi trên đường LVL, thấy đằng sau thỉnh thoảng chớp phát, ánh sáng led trắng, rất gắt gỏng. Ban đầu tưởng xe cấp cứu định tránh, nhưng nhìn ko thấy. Một đoạn nữa lại chớp nhát nữa, gây cảm giác cực kỳ khó chịu, mà lại ko phải ngay sau xe mình mà là sau vài xe nữa. Nó cứ như thằng ăn cắp. Lát sau em chạy sang làn phải, chậm hơn, chờ ông cố tổ chạy qua xem nó là cái gì. Đợi mãi mới thấy ông ấy chạy qua hóa ra là cái thanh đèn led gắn nóc. MK, cái kiểu lập lờ đánh lận con đen, muốn chớp để người đi trước tưởng đèn xe ưu tiên chứ ko bật liên tục.
Ông nào ở khu Văn Khê hay La Khê có con Navara hay Ranger mà có cấu hình này thì ngồi ngay ngắn để tôi thắp hương lạy ông ạ.

tuangiga31mes2c

Xe container
Em cũng đang ủ mưu lắp quả đèn trên nóc để "xử lý" những ông để đèn pha đi trên phố, gặp xe ngược chiều nháy đèn mà cứ bơ đi, thêm các ông đi xe lấn làn nữa.

Công nông htx

Xe tải
Đỗ xe vô ý thức lại lên đây kêu ca, văn hóa giao thông của cụ chủ các cụ chấm được bao nhiêu điểm?
Thưa cụ là lúc đó em có va quệt vào cái thanh chắn và đang gọi bảo hiểm nên giữ nguyên hiện trường để chụp ảnh, và bên phải xe em cũng rất rộng, như cụ xem clip xe bán tải vẫn lọt, còn cụ mer tưởng ko lọt nên đứng đợi thôi.
Mong các cụ xem rõ đoạn cuối xe bán tải vẫn lọt ạ!

Loipham

Xe buýt
Mấy cụ ấy muốn thể hiện mình là trọc phú ấy mà... mà phú thì có thể, còn trọc thì dở dang...

tuyenngocphat

Xe hơi
chả cứ gì mấy cụ độ đẽo đâu ạ. em thấy mấy cụ độ đẽo sử d ụng còn văn minh hơn mấy cụ không độ. đi phố mà toàn lệch vs tỏi cứ bật pha làm gì khong biết. em chả thấy đường em cũng soi đường của em :))
chúc các cụ ăn rằm vui vẻ hạnh phúc bên gia đình người thân

asterix2006

Xe hơi
Lắp vậy có nguy hiểm cho người đi ngược chiều k các cụ?

tienaka

Xe điện
em chỉ nể cụ mec còn lại hai cụ vẫn cái kiểu hơn thua nhau :!! một cụ thì thấy đứng trái đường chả cần biết lý do sao người ta đứng mà nóng mặt bật đèn. một cụ biết rõ do mình sai nên ngta bật đèn nói mình lại up cờ líp lên đây ca thán. mỗi cụ nhường nhau tý đi có phải tốt đẹp không?

Công nông htx

Xe tải
em chỉ nể cụ mec còn lại hai cụ vẫn cái kiểu hơn thua nhau :!! một cụ thì thấy đứng trái đường chả cần biết lý do sao người ta đứng mà nóng mặt bật đèn. một cụ biết rõ do mình sai nên ngta bật đèn nói mình lại up cờ líp lên đây ca thán. mỗi cụ nhường nhau tý đi có phải tốt đẹp không?
Cụ đọc lại giúp em cái còm trên với, lúc đó em đang xử lý va chạm để gọi bảo hiểm, bên phải em vẫn rộng thênh thang thoải mái lọt xe bán tải, như cuối clip cụ thấy bán tải vẫn chui lọt.

MrHo4ng

Xe máy
văn hoá lùn là đây