[Camera] Sáng gì mà chói thế?

Công nông htx

Xe tải
Cụ phải rút kinh nghiệm dừng đỗ xe. Gây ức chế cho xe khác
Cụ đọc lại giúp em cái còm trên với, lúc đó em đang xử lý va chạm để gọi bảo hiểm, bên phải em vẫn rộng thênh thang thoải mái lọt xe bán tải, như cuối clip cụ thấy bán tải vẫn chui lọt.

luckyhiro

Xe điện
Cụ đọc lại giúp em cái còm trên với, lúc đó em đang xử lý va chạm để gọi bảo hiểm, bên phải em vẫn rộng thênh thang thoải mái lọt xe bán tải, như cuối clip cụ thấy bán tải vẫn chui lọt.
Cụ đỗ giữa đường như vậy, đã bật đèn khẩn cấp chưa ợ. Cụ gây vướng đường thì ng ta mới phản ứng, lúc mới rẽ vào cụ bán tải đã bật đèn đó đâu, còn 1 cụ 4 chỗ rẽ vào trước đang đợi cụ kìa ?

ByPrO

Xe hơi
Em cũng đang muốn lắp thêm đèn gì đó mà bật phát cho thông não mấy thằng đi trong phố chuyên bật đèn pha , đèn sương mù . Lắm lúc nháy pha các kiểu mà mấy con lợn nó như đui mù không hiểu hay sao ấy . Trời trong xanh sao sáng vằng vặc mà xe có bao đèn bọn lợn đó bật bằng hết , lái xe không chỉ biết vần vô lăng mà còn biết khi nào nên bật đèn nào , tắt đèn nào . 10 xe thì có đến 8 xe bật hết cả đèn sương mù trong khi trời quang mây tạnh . Trong khi luật có hiệu lực phạt tội bật đèn pha với đèn sương mù vô tổ chức mà chưa thấy xxx đào cái mỏ vàng này .
Ngu ý của E là cụ làm quả đèn laze, ghét thằng nào thì chiếu thẳng một mình nó thôi :) k ảnh hưởng đên ai khác nữa :D

Tookies

Xe điện
Túm lại là đầu tiên cụ chạy ẩu, lấn trái nên mới va chạm. Muốn giữ nguyên hiện trường mà không bị kêu ca gì thì cụ up nốt cái đoạn va chạm lên nữa. Bảo hiểm không đến thì cụ định đỗ con công nông đầu ngang thế cả đêm à?

tmb125

Xe đạp
Bọn này phải xử.

Paxcal

Xe hơi
Đèn này mà gặp trời mưa nữa thì đỗ lại uống cà phê cho lành :( Em chả nhìn thấy gì luôn @-)

Mạc Hà

Xe hơi
Khoe mới lắp được dàn đèn mới mà

BinNguyen1979

Xe hơi
em chỉ thấy bán tải phải tránh sang trái thôi
Báo cáo cụ, em mà đi đường gặp cụ nào bật pha chói mắt quá, em lại cận thị mà tính thì cũng cửn thựn nữa nên an toàn nhất là em bẻ lái phi thẳng vào chỗ nào sáng nhứt em chạy, nhỡ tránh sang bên cạnh không nhìn được đường lại phi vào quả body nào đó thì đời em ra bã... do đó, em là em cứ phi thẳng vào mặt nó luôn xem ai cứng hưn cụ ạ....

Trộm vía, gặp tải và container chắc các bác qua cho em xin mấy que hixxxxxxxxxx

van56th

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đi đường trường ko có dải phân cách cứng mà gặp mấy cụ này thì dễ tn như chơi

lengocdiep

Xe hơi
Nh bác sợ đèn dg hoặc xe khác lưu thông ko đủ sáng nên bật đèn hỗ trợ ý

Lavan

[Tịch thu bằng lái]
Ghét nhất cái lũ rởm đời này

Hai chín sê

Xe tải
Navara lúc vào không bật đèn nóc, tại cụ đỗ xe bên trái đúng vào chiều đi của Navara, nên mới bật đèn nóc, tương tự như nháy pha vậy. Nhìn hơi chói mắt nhưng có thể hiểu được nguyên nhân.

Scorpion.heart

Đi bộ
Em thấy cái thread này cụ chủ lập ra chả hiểu với ngụ ý gì? Cá nhân em thấy cái đèn xe bán tải sáng thì sáng đấy. Nhưng từ đầu xe đó đi vào bật cos sau đó đá pha rồi mới chuyển sang pha. Nếu cụ chủ thread có va chạm thì ít nhiều cũng phải bật đèn cảnh báo nguy hiểm lên để cảnh báo cho các xe tới gần dù có đủ độ rộng để xe bán tải qua thì cụ cũng ko nên chủ quan, đó là chưa kể xe cụ đang đỗ trái đường và có 1 xe khác đang chờ phía đầu và ở đoạn cuối clip cụ có nhích xe thêm vào lề trái chứng tỏ đường ko rộng "thênh thang" như cụ phát biểu. Kính cụ!