[VHGT] Sao bây giờ chúng nó hung hăng thế nhỉ??? Còn đâu câu nói yêu chuộng hòa bình nữa

Cuong Store

Xe tăng
tiện đây em kể luôn hôm em đang chờ đèn đỏ ngã tư Thanh Niên Quán thánh, hướng về lăng bác, vừa hết đèn em đang bám xe trước lăn bánh từ từ thì có 2 mẹ cắt từ làn bên kia để quay đầu. tất nhiên góc điểm mù mà lại cắt ngang thì không thể phanh kịp nên húc nhẹ 2 bà đổ :D, em mới xuống xe dựng xe máy lên thì 1 bà đòi bồi thường, xong lại còn chỉ vào mấy miếng vỡ từ bao giờ kêu mày làm hỏng xe của tao các kiểu, lúc đó em cũng buồn cười quá chả biết sao, kêu cô muốn bao nhiêu thì bà kêu 3 lít.
ĐÚng là mấy con mẹ vừa ăn vạ vừa la làng, bó tay cụ ợ

Cuong Store

Xe tăng
Có hôm em đi rất từ từ, quay đầu ở Lạc Long Quân đoạn vào đầu Trích Sài gì đó. Thấy rầm một phát 3 thằng cu không đọi mũ đi oây húc thẳng và cửa sau ghế lái. Em nghĩ bụng "rắc rối rồi, nhìn quanh trên xe xem có gì chuẩn bị sẵn mà chỉ có mỗi cái bút bi". Em vẫn xuống xe, dặn vợ con "Khóa cửa xe,trường hợp nào cũng không được xuống, gọi anh NA nếu cần" (thằng bạn nhà gần đấy)
Xong xuống thấy 3 thằng cuống cuồng chạy, ngã dúi dụi, chắc sợ em bắt đền. Bà con đi đường thì nhao nhao "Thôi không sao đâu, đi đi". Nó đâm thế nào mà nguyên cái chắn bùn và biển số nằm gọn dưới bánh sau xe em. Em phải lùi lại nhặt cái biển ra, đưa cho một ông đứng gần, báo "tí chúng nó quay lại thì đưa cho nó".
Thế ra 3 thằng cu đấy vẫn văn minh các bác nhể
:)):)) nhiều chuyện không ngờ được cụ nhở