[Funland] Sao đồng hồ Rolex ở Việt Nam lại rẻ hơn ở Mỹ ?

Hung Dung 20

Xe đạp
Em sống tại Mỹ, người thân của em có nhờ em mua giùm đồng hồ Rolex, em hỏi giá rồi báo cho thì người thân của em nói giá cao hơn ở Việt Nam, các cụ có biết tại sao không ? Người thân của em thì sợ hàng ở Việt Nam là fake nên phân vân. Cảm ơn các cụ tư vấn!

onano69

Xe container
Em sống tại Mỹ, người thân của em có nhờ em mua giùm đồng hồ Rolex, em hỏi giá rồi báo cho thì người thân của em nói giá cao hơn ở Việt Nam, các cụ có biết tại sao không ? Người thân của em thì sợ hàng ở Việt Nam là fake nên phân vân. Cảm ơn các cụ tư vấn!
Kụ so sánh giá theo đơn vị tính như nào ạ:) ở VN rolex tính theo cân (kilogram) nhé :))

AnhhoangSu

Xe điện
Ở VN rẻ hơn Mẽo thì b/thường chứ có j đâu cụ.
Như vào mùa sale trên TG thì mua giày thể thao như Adidas ở VN cũng rẻ hơn ở Nhật thôi.

PCI for car

Xe tăng
Chắc Tại thuế phí bên Mỹ cao hơn ấy cụ chủ ^^

timeout

Xe điện
Tràng Tiền 2-3 tháng nay mới về được mấy cái, không hiểu người nhà cụ hỏi ở đâu mà được giá tốt thế ợ.:-o

iomb4ilu

Xe tải
E tưởng đã chơi đến Rolex thì chỉ cần nhìn phát là biết hàng auth hay fake chứ nhỉ?

long.spc

Xe container
Em hóng thì các cửa hàng ngta có code giảm giá hoặc các saler bên kia có code giảm giá chứ mua trong store của hãng nhiều khi đặt cho vui chứ chả biết khi nào có hàng

starsn

Xe điện
Có thể người ta mua không qua đại lý chính thức, cửa hàng tự bảo hành (không bảo hành chính hãng) thì giá thấp hơn. Ví dụ jomashop ấy.

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Có thể người ta mua không qua đại lý chính thức, cửa hàng tự bảo hành (không bảo hành chính hãng) thì giá thấp hơn. Ví dụ jomashop ấy.
Chuẩn chỉ.
Mua đồng hồ đắt tiền như mua cái xe ý, giấy tờ đàng hoàng+ con dấu đại lý chĩnh hãng, cơ mà ở ta không ít nguời ham rẻ nên đặt qua đội joma này rất nhiều, đội ship hàng thuê còn khảng định joma là đại lý chính hãng của ko ít thuơng hiệu, thế mà các con giờ tin lấy tin để. :D

Đã chơi đến tầm rolex thì cứ đại lý chính hãng thẳng tiến, đếk phải lăn tăn vài đồng đắt rẻ hay mua cũ. :D

starsn

Xe điện
Chuẩn chỉ.
Mua đồng hồ đắt tiền như mua cái xe ý, giấy tờ đàng hoàng+ con dấu đại lý chĩnh hãng, cơ mà ở ta không ít nguời ham rẻ nên đặt qua đội joma này rất nhiều, đội ship hàng thuê còn khảng định joma là đại lý chính hãng của ko ít thuơng hiệu, thế mà các con giờ tin lấy tin để. :D

Đã chơi đến tầm rolex thì cứ đại lý chính hãng thẳng tiến, đếk phải lăn tăn vài đồng đắt rẻ hay mua cũ. :D
Các cụ xông xênh quá. Em mua hộ nên biết, chứ chênh vài ngàn là đủ tiền ăn nhà em mấy tháng ợ #:-s

Thèm khát

Xe điện
E chụp hình giá của mấy mẫu store gửi cho thì ông anh kêu xem cùng mẫu giá ở Việt Nam rẻ hơn. Nên e cũng không biết nữa cụ.
Mấy dòng Datejust, AirKing, TT các kiểu thì có thể rẻ hơn. Còn bọn Sub, Pepsi, Batman, Daytona... còn không có để mua Cụ ạ.