[Funland] Sao giờ gái trẻ thích yêu ông già nhỉ??? :))

NguyenAnhPhan

Xe container
Chủ đề hót. Đêm rồi mà các cụ vẫn vô vê cằm nhề...
- Thôi em đi ra

Xe_dap

Xe hơi
Đa số là vì tiền thôi

Notimetodie

Xe hơi
Nghe khó tin quá cụ, cụ có đoạn nào như cụ nói cụ chứng minh dc k :D
Lộ hàng mợ ơi, em đã phải reg cái nick này để chém vì không nhịn được mồm, nhưng nick chính dùng hơn chục năm chắc nhiều cụ biết em rồi, nản thế. Mấy hôm rồi vẫn nhắn đòi gặp đêm, em tuyền trốn...

hai.tranhr

Xe container
Uỵch nhẹ nhàng mà lại nhanh.

Còn cặp với mấy chú thanh niên thì uỵch cho banh b í m mà chạ được lợi lộc giề hehehe

Đương nhiên nà trừ trường hợp tềnh yêu chân thật :D

blueseahn

Xe buýt
Cũng chưa hẳn nhanh và nhẹ, còn lợi lộc thì đương nhiên rồi 😆
Uỵch nhẹ nhàng mà lại nhanh.

Còn cặp với mấy chú thanh niên thì uỵch cho banh b í m mà chạ được lợi lộc giề hehehe

Đương nhiên nà trừ trường hợp tềnh yêu chân thật :D

hai.tranhr

Xe container
Thật đúng tình cảnh đang có thể diễn ra với em cccm ạ
Số là tầm nay em đã 4x đời giữa rồi, có thể coi là chớm già, thế mà đôi năm nay lại bị gái trẻ đẹp theo gạ gẫm, từ chối mệt quá các cụ ạ, thôi có khi em gục ngã mất...
...1 nữ doanh nhân chân dài tuổi đâu như vừa qua 3x ngọt nước, cứ đòi 1 quan hệ tình cảm kín đáo vì rất cô đơn, không thấy các bác doanh nhân lắm tiền ngoài kia có gì hấp dẫn (xin lỗi các bác doanh nhân nhé)
- 1 hotgirl không hiểu tại sạo biết mình, xin kết bạn face, em thấy hot thì kết bạn chơi, mà nó suốt ngày nhắn tin Mess phát sốt. Cao ráo xinh gái, có vẻ giầu sớm hoặc nhà giầu, sinh viên năm 3-4 gì đó, không giấu việc đang cặp với 1 "ông chú" làm to ở trển nhưng chắc cháu sẽ phải kết thúc thôi chú ạ... Nói chuyện kiểu zâm, đòi chơi với em theo kiểu thỉnh thoảng gặp nhau, không ràng buộc, không đòi hỏi điều kiện gì...
Chả có lẽ mình còn hấp dẫn vậy sao? các gái ấy đều nói thích anh/chú vì tính cách (chứ tiền em lấy mịa đâu ra). Đang chưa biết có nên giữ vững khí tiết hay để dòng đời xô đẩy đây, các cụ có lý giải gì về hiện tượng gái trẻ mà nó cứ cưa cẩm mình thế này, bắt đầu gửi quà tặng rồi hihihuhu. Xem ra không đúng logic gái trẻ thích tiền cho lắm, vì bọn nó còn giầu hơn mình nhiều haizzz
Ca nào khó quá thì giới thiệu iem cho Cụ đỡ nhọc ạ :D

Khanhnho

Xe buýt
Em thấy các bé thích nhất đàn ông u40. Tầm này chín về mọi mặt, tài chính tốt, đủ trải đời, chim cò còn khoẻ. Đàn ông tầm này mà giàu cũng như gái đôi mươi có nhan sắc, ngồi im gạt đi ko hết sex partners.