[Funland] Sắp thi sát hạch lái xe B2 các bác có gì chia sẻ giúp em với

mega_fun

Xe điện
Lên xem youtube mấy kênh các thày dạy lái demo ở chính sân đấy, xem đi xem lại khi nào thuộc nhớ các đoạn là ok

IT_nd89surveyus

Xe tải
Điểm căn thì trên mạng nó nói đầy rồi, quan trọng thực hành cho nhuần nhuyễn thôi.
Học xe CHÍP thì nên học buổi tối lúc 7h trở đi, trường đó cứ 2 ngày thi 1 lần nên tập phê chip đông như quân nguyên, ngoài giờ tập đó cụ tập lúc nào cũng đông, đi dc ít, chưa hết bài đã trượt vi hết giờ, ôm côn đợi nhừ chân lun.
Hiện tại tất cả các xe đều ngon hết rồi, chỉ là có xe côn sâu hơn 1 tí thôi. Nên ko cần thiết phải chọn xe. Thích thì chọn cho yên tâm thôi
Cụ nhầm: combo 1tr5 thì 500 là chọn xe, 1tr là nhắc bài(đỗ mới phải trả) nhưng nếu cụ ko tự lái ok dc thì có nhắc vẫn trượt. Chọn xe không thì 500 thôi

Lavande

Xe điện
Cụ thớt cứ tập kỹ và tâm lý bình tĩnh thôi, cứ xác định ng ta làm đc thì mình làm đc - k được thì thi lại, trước e tập thì 10 lần đứt 8 nhưng lúc thi phát ăn luôn, team học cùng thì lại ngược lại tập thì ngon nhưng lúc thi sát hạch thì tạch cả, kkk

hitlerphung

Xe máy
Website
maxbuy.com.vn
B2 hả, cụ ra ngay sân thi hỏi thuê con xe nào đểu nhất lượn 2h là yên tâm, còn lại hên xui theo xe hết: Con thì côn ga dị, con thì cảm ứng ko nhạy lùi ra lùi vô đều tèo.
Cái thi này cũng hên xui nhỉ, không biết thế nào mà lần.