[Funland] Say nắng, e xin cạch đi ọp

Motor Buoc

Xe tải
Cảm nắng tí rồi chóng khỏi nha cụ, con tôi là tôi xin phép DM mấy người tư tưởng kiểu đánh đồn có địch rồi đập hoa cướp chậu. Chuyện chẳng biết có đi được tới đâu không, nhưng người ta đề huề cả rồi đâm vào rồi tan hoang cả một gia đình yên ấm, bao người khổ sở.

nguyenmanhtuan3

Xe tăng
tình hình là phải đi off phát xem thế nào ms đc. ế dài quá các cụ ak

hungkienpham

Xe điện
Em cũng tàu ngầm trên này khá nhiều nhưng chưa bao giờ đi ọp ẹp vì tính tình nhút nhát nên k dám ra chỗ đông người. Hôm vừa rồi có bữa Ọp ngay cạnh nhà nên e mới mạnh dạn đi thử 1 lần xem sao. K ngờ lại vướng vào chuyện này :((
Số là tại bữa Ọp e có gặp 1 mợ phải nói rất duyên dáng, xinh xắn, nhẹ nhàng, túm lại là e k chê đc gì cả :)). Mợ này trước đây e có gặp 1 lần rồi, cũng say nắng luôn nhưng rồi cũng nguôi ngoai đi. Tưởng tình đã ngủ yên k ngờ lại gặp lại nàng, thế là cơn say của e lại trỗi dậy điên cuồng. Cả bữa cứ ngắm trộm mợ í, về thì cứ tơ tưởng đến mợ í, cả tuần nay đêm e k ngủ nổi, cứ nằm nhớ đến nụ cười của mợ í, cái điệu bộ mợ í vừa tủm tỉm cười vừa gõ zalo trả lời e, huhu
E lên đây tâm sự cho nó nguôi ngoai đi chứ có cho kẹo e cũng chả dám thổ lộ tâm tình này với mợ í, chắc mợ í cũng đề huề cả rồi.
Kiểu này lần sau cạch k có ọp ẹp gì hết, vui thì rất vui mà cứ hay bị say nắng kiểu này cũng buồn lắm Cccm ạ :(
Ps: chẳng may mợ có đọc được cũng đừng cười e nhá, dù gì e vẫn nhớ mợ...
Nói tóm lại là cụ này không phải say nắng mà đây chỉ là cái cớ để tránh Ọp thôi. Chứ em em mà đã say em hay làm những việc không kiểm soát được cơ.:)):)):))

zicano

Xe hơi
Chuyện này là bình thường của đàn ông chúng ta.
Thề với các cụ. đi off mà không có mợ nào thì có mà mất đi 50% cái sự sướng rồi. Còn say đến mức độ nào thì tuỳ mỗi cụ.

tân tinh

Xe tăng
Thần kinh yếu quá cụ ạ

LeTai1979

Racing Boy
Em còn bị cảm giờ chưa khỏi, Cụ say vớ vẩn ăn thua dì? :))

tân tinh

Xe tăng
Nhà cháu ghét nhất là mấy cụ say nắng. Nhà cháu chỉ kết cụ say...dâm thôi

k_ngan124

Xe container
Cảm nắng tí rồi chóng khỏi nha cụ, con tôi là tôi xin phép DM mấy người tư tưởng kiểu đánh đồn có địch rồi đập hoa cướp chậu. Chuyện chẳng biết có đi được tới đâu không, nhưng người ta đề huề cả rồi đâm vào rồi tan hoang cả một gia đình yên ấm, bao người khổ sở.
em kể cụ nghe ( việc thật người thật ) : Có 1 nhóm nọ chơi diễn đàn rồi gặp và chơi với nhau, 1 hôm có 1 bạn nam trong nhóm dắt theo ghệ gthieu với anh em ( xác định cưới nhé ) cũng nói với anh em trong hội rồi căn bản ông này hơi nhát gái nên có bồ là cả hội cũng vui. Thế mà quay đi quay lại 1 tuần sau đã thấy cô ấy thành bồ và 1 tháng sau thành vợ 1 bạn nam khác trong nhóm. Tự nhiên nhóm đó cứ gợn gợn sao sao đó.

LeTai1979

Racing Boy
No, áo đỏ này cơ cụ ơi. Hot boy nhé, cao 1m78
Em phải xoá xung quanh cho ng ấy nổi bật lên giữa đám đông.=))
Đỏ như bông dâm bụt ngồi trên ghế kìa
Nhìn quen quen? :D