[Funland] Sen Việt big C - 1 đi không trở lại

Trạng thái
Thớt đang đóng

dunghud

Xe tăng
Big C Long biên hả cụ, tưởng big C Trần duy Hưng thì chít với e,

HuyArt

Xe lăn
Cụ cứ làm cái bandon rồi tương trước cửa quán, quay phim, chụp ảnh tung lên mạng cho chúng nó đói thối mồm ra. Đạo đức kinh doanh không có thì đi bốc mứt mà ăn
Riêng cái vụ làm cho F1 chui gầm bàn kêu khóc vì hoảng sợ đã đáng phải thả rọ trôi sông rồi

Chỉnh sửa cuối:

gia doi

Xe điện
Tại cụ chủ ít lượn off quá khéo khi bây jo cứ đọc bài nào xong về ghi lên quyển lịch để biết đường mà tránh vậy :( E chờ cái video nóng hổi của cụ đó

theph

Xe điện
Ô mai gót :). Hôm trước gấu nhà em thấy quảng cáo hay hay cứ rủ em vào. May mà hôm đó em ứ đói chứ không lại bị nó oánh cho te tua rồi. Tính em dễ thì rất dễ nhưng gặp thái độ phục vụ lởm là em bật tanh tách. Bật phải bọn này chắc nó đấm vỡ alo :D.

daotaobanglai

Xe đạp
Đúng là..., vậy mà cũng thuê được tầng trên big C nữa

hanoien

Xe điện
Cụ hiền thế!!! Đọc mà thấy ức anh ách
Gấu nhà em mà k kẹt con nhỏ bé tí ở nhà cần về thì em ngồi đó đến sáng cũng được, với lại có 2 phụ nữ, 2 đứa bé nữa nên e k đánh nhau ở đó được. K dây với hủi.

an_khanh

Xe buýt
Cảm ơn cụ chủ cho e môt đ/c đáng để lưu tâm! Dưng mà cũng chia buồn cùng gđ cụ chủ nhá:">

RR1

Xe buýt
*** bọn này láo nhỉ. Riêng khoản mất dậy với phụ nữ, trẻ em là đáng xẻo tr..ym ồi.
Thôi cụ làm ly cho hạ hoả. Thỉnh thoảng đi qua cho viên đá vào đấy.

quangtayho

Xe container
Hôm nào rảnh, gọi mấy ông bạn to con đến ăn.
Ăn nhiều cho nó lỗ
Chả cần phải mấy ông đô con. F1 nhà em nó ăn cũng đủ lỗ rồi. Hôm nào đi Búp phê là nó nhịn 1 bữa. Lúc vào nó chén thật lực, xong ngồi nghỉ 1 lúc, đi gặp Willyam Cường. Xong ra chén tiếp hiệp 2. Công nhậ cụ chủ đen thật gặp phải đúng bọn chuối.

Tuanphim

Xe điện
Cờ líp đâu, tung lên đây cho hiệu quả nào. Mà cụ không có ý định quay lại đấy thật à, phẽo quá :D

Ndriver

Xe tải
Cụ chủ có vấn đề gì với cụ Selta ko ah http://www.otofun.net/threads/377138-mot-nua-cua-su-that?highlight=
Theo em cụ Selta chủ đọng lien lạc để làm rõ theo như tinh thần OF.
Giá mà đọc bài này http://www.otofun.net/threads/375782-canh-bao-buffet-sen-viet-savico-megamall-long-bien sớm hơn thì em đã k bực mình suốt cuối tuần vừa rồi
Tối thứ 7 nhà em đi vào big C mua sắm, xong rồi kéo nhau lên tầng 4 vì thấy quảng cáo Sen Việt discount từ 250k/175k/suất.
Do mua sắm hơi lâu nên 8h15 em mới vào đến Sen Việt (lần đầu em đi ăn buffet nên k biết là quán 9h đóng cửa)
Nhưng nhân viên vẫn nhiệt tình mời vào. Đi 1 vòng thì thấy đồ đã vãn vãn rồi, nhưng trót vào rồi. Do nhà em có 2 đứa trẻ con <7 tuổi nên phải cho tụi nó ăn trước, mình ăn sau.Kịp lấy được vài đĩa đồ hải sản nguội ngắt ra ăn nháp nháp, quay đi quay lại chỗ nào cũng hết sạch đồ, cơm trắng lẫn cơm chiên cũng chả còn mà ăn.
E đành ăn mì tôm. Hic
Chuyện bực mình chưa dừng ở đây, em có gọi quản lý ra góp ý về chuyện hết đồ ăn và nếu 9 h đóng cửa thì 8h phải k nhận khách nữa, thì nó bảo anh thích gì em làm cho anh ăn, em order 1 bát bún riêu thì nó cũng chịu vì hết rồi còn đâu.
E bảo nó là xem lại khi thanh toán, nó vâng vâng rồi lủi ra bàn ngồi ăn, em đợi 15 phút k thấy ai ra giải quyết thì gấu nhà liền lấy đt đi chụp.
Lúc này con mẹ chủ quán mới lồng ra k cho chụp. Tụi nhân viên bảo vệ và thằng chồng con mẹ đó xúm vào đàn áp nhà em, tụi chủ nhà hàng đập bàn đập ghế, thêm thằng nhân viên nào đó xông vào đòi xóa ảnh và xô xát với em. Thằng này sau bị mẹ chủ đuổi ra vì dám hành hung khách hàng, hức lúc đó em đi với gấu và em gái cùng với 2 đứa nhỏ nên k oánh lại được.
2 đứa F1 nhà em sợ quá, chui xuống gầm bàn khóc ầm ĩ.
Cả đám rất hung hăng, văng tứ lung tung trong cái nhà hàng và giáo dục khách hàng những điểm chính sau:
1 - Phải biết cách ăn buffee (Nhanh chóng đi gom tất cả những gì thích về bàn mà ăn, kẻo hết, thừa đem đổ), trong khi đó mình ăn món nào cố gắng lấy vừa đủ cho đỡ lãng phí.
2- Ăn là đi trước, lội nước theo sau: đúng quá các cụ nhỉ. Phải cố mà ăn cho nhanh.
Em thề k quay lại cái nhà hàng nàyx-(, F1 nhà em hôm qua cũng bảo đi big C chỉ đi tầng 1 thôi.
Mai em đưa cái clip đoạn hành hung khách hàng cho các cụ xem.

tazzan_man

Xe tăng
Cụ chủ up video lên đê cho rõ ràng.

Hưng Híp

Xe tăng
May quá em chưa vào lần nào :| đọc xong mấy bài này chắc chả bao giờ lên đến tầng 4 luôn :)) em chỉ ăn ở Sen Tây Hồ thôi :D

gia doi

Xe điện
Chả cần phải mấy ông đô con. F1 nhà em nó ăn cũng đủ lỗ rồi. Hôm nào đi Búp phê là nó nhịn 1 bữa. Lúc vào nó chén thật lực, xong ngồi nghỉ 1 lúc, đi gặp Willyam Cường. Xong ra chén tiếp hiệp 2. Công nhậ cụ chủ đen thật gặp phải đúng bọn chuối.
Cụ chủ thớt trả thù bằng cách này vài hôm là bọn nó món ngay đừng có oánh nhau lại dây dưa đến PL :D

cà rốt xanh

Xe tải
Xin lỗi các Cụ, em post sai thôi tin ạ. Em xin xóa ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Lovestory1008

Xe tăng
Gấu nhà em mà k kẹt con nhỏ bé tí ở nhà cần về thì em ngồi đó đến sáng cũng được, với lại có 2 phụ nữ, 2 đứa bé nữa nên e k đánh nhau ở đó được. K dây với hủi.
;) Em và cụ ở cùng Long Biên ;))
Em cũng ăn thử ở đây 1 lần.
Mang tiếng off , nhưng nói chung là KO TỒN TẠI ĐƯỢC LÂU ĐÂU.

sidecardesigner

Xe điện
E, hóng vụ clip này cái.

Trạng thái
Thớt đang đóng