[Funland] Sen Việt big C - 1 đi không trở lại

Trạng thái
Thớt đang đóng

chuột 94

Xe tải
trưa hôm nay nhà cháu vừa đi ăn ở Sen Viet về xong thấy thái độ phục vụ cũng tốt đồ ăn cũng nhiều mà không đến nỗi nào
Không biết tại nhà cháu dễ tính hay nhà hàng vừa dính quả scandal nên chấn chỉnh lại :))
Rổ giá ntn hả cụ?sao cụ ko làm vài pic;))

Nhà Quê 2

[Tịch thu bằng lái]
trưa hôm nay nhà cháu vừa đi ăn ở Sen Viet về xong thấy thái độ phục vụ cũng tốt đồ ăn cũng nhiều mà không đến nỗi nào
Không biết tại nhà cháu dễ tính hay nhà hàng vừa dính quả scandal nên chấn chỉnh lại :))
He he thế bao tiền 1 suất? H thấy nó cho ra nhiều đồ là mừng húm ạ? Dân vn mình rễ tính nhỉ

Ngoc Shi

Xe đạp
Nhà cháu xem cái laptop của Trần Anh xong, cũng lươn qua lúc trưa, xác định là tẩy chay quán đó lên sang ăn BBQ bên cạch.

Tùng91

Xe tải
Nhà cháu xem cái laptop của Trần Anh xong, cũng lươn qua lúc trưa, xác định là tẩy chay quán đó lên sang ăn BBQ bên cạch.
bên cạnh đấy có cái quán mới mở lẩu liếc gì hôm nay mới khai trương tặng cả bóng bay đen đỏ
Sao nhà cụ không vào đấy ăn thử

Tùng91

Xe tải
He he thế bao tiền 1 suất? H thấy nó cho ra nhiều đồ là mừng húm ạ? Dân vn mình rễ tính nhỉ
nhà cháu k để ý lắm đâu thấy hết hơn 3 củ cho 13 xuất ăn và 1 số rượu nước ngọt nữa (Đã chiết khấu nếu chưa chiết khấu chắc >4 củ) thế là đắt hay rẻ ạ :)

Emesco

Xe điện

Ngoc Shi

Xe đạp
Đó là piza hut khai trương thì phải. món đó nhà cháu không khoái :D

bên cạnh đấy có cái quán mới mở lẩu liếc gì hôm nay mới khai trương tặng cả bóng bay đen đỏ
Sao nhà cụ không vào đấy ăn thử

Tùng91

Xe tải
cò à..........
cò ơi....
nhà cháu có cò vạc gì đâu. Cụ nói thế cháu phạt riệu cụ bây giờ.:-w
Tại lúc đi ngang qua nhà cháu được mấy em chưn dài tặng cho cái phiếu giảm giá rồi lại cho 2 thằng ku con mấy quả bóng nên nhà cháu mới biết là hôm nay nó khai trương đấy chứ ạ :-s

TBLB2011

Xe tải
Em cũng đang định đưa vợ con đến chỗ này ăn, nhưng biết thông tin này chắc là em không đi nữa.

biahoihanoi

Xe lăn
Em có vouncher sea food one trên tầng 3. Khi đến xem xet thì sen viet là cái khác nên chén luôn.

Bóng Chày

Xe lừa
Sen Việt này và Sen hồ tây hay Sen trần hưng đạo ... Là cùng 1 chuỗi cửa hàng hả bác? Ở quê em nếu chuyện này thật 100% thì chủ nhà hàng này sẽ phải lết từ đầu này đến đầu kia đất nước để ạ bác tha cho không thì chủ nhà hàng sẽ phải nuôi cả họ hàng ngà bác đến hết đời - bên cạnh việc phá sản, bán xới khỏi "làng"!!!!

Sent from my iPhone using Forum Runner

Chỉnh sửa cuối:

Mata

Xe container
Sen Việt này và Sen hồ tây hay Sen trần hưng đạo ... Là cùng 1 chuỗi cửa hàng hả bác? Ở quê em nếu chuyện này thật 100% thì chủ nhà hàng này sẽ phải lết từ đầu này đến đầu kia đất nước để ạ bác tha cho không thì chủ nhà hàng sẽ phải nuôi cả họ hàng ngà bác đến hết đời - bên cạnh việc phá sản, bán xới khỏi "làng"!!!!

Sent from my iPhone using Forum Runner
Đặt tên ăn theo thôi cụ. Hệ thống Sen e biết thì chỉ có Sen Tây Hồ, Sen Hà Thành, Sen Nam Thanh, Sen Xanh và Maison Sen thì phải.

ngominh

Xe tăng
Đặt tên ăn theo thôi cụ. Hệ thống Sen e biết thì chỉ có Sen Tây Hồ, Sen Hà Thành, Sen Nam Thanh, Sen Xanh và Maison Sen thì phải.
Chẳng nhẽ ko đăng ký thương hiệu ạ, hay lại bán F nửa mùa :D

kia0789

Xe tải
Tối đâu cũng là nhà, ngã đâu cũng là giường
Giá mà đọc bài này http://www.otofun.net/threads/375782-canh-bao-buffet-sen-viet-savico-megamall-long-bien sớm hơn thì em đã k bực mình suốt cuối tuần vừa rồi
Tối thứ 7 nhà em đi vào big C mua sắm, xong rồi kéo nhau lên tầng 4 vì thấy quảng cáo Sen Việt discount từ 250k/175k/suất.
Do mua sắm hơi lâu nên 8h15 em mới vào đến Sen Việt (lần đầu em đi ăn buffet nên k biết là quán 9h đóng cửa)
Nhưng nhân viên vẫn nhiệt tình mời vào. Đi 1 vòng thì thấy đồ đã vãn vãn rồi, nhưng trót vào rồi. Do nhà em có 2 đứa trẻ con <7 tuổi nên phải cho tụi nó ăn trước, mình ăn sau.Kịp lấy được vài đĩa đồ hải sản nguội ngắt ra ăn nháp nháp, quay đi quay lại chỗ nào cũng hết sạch đồ, cơm trắng lẫn cơm chiên cũng chả còn mà ăn.
E đành ăn mì tôm. Hic
Chuyện bực mình chưa dừng ở đây, em có gọi quản lý ra góp ý về chuyện hết đồ ăn và nếu 9 h đóng cửa thì 8h phải k nhận khách nữa, thì nó bảo anh thích gì em làm cho anh ăn, em order 1 bát bún riêu thì nó cũng chịu vì hết rồi còn đâu.
E bảo nó là xem lại khi thanh toán, nó vâng vâng rồi lủi ra bàn ngồi ăn, em đợi 15 phút k thấy ai ra giải quyết thì gấu nhà liền lấy đt đi chụp.
Lúc này con mẹ chủ quán mới lồng ra k cho chụp. Tụi nhân viên bảo vệ và thằng chồng con mẹ đó xúm vào đàn áp nhà em, tụi chủ nhà hàng đập bàn đập ghế, thêm thằng nhân viên nào đó xông vào đòi xóa ảnh và xô xát với em. Thằng này sau bị mẹ chủ đuổi ra vì dám hành hung khách hàng, hức lúc đó em đi với gấu và em gái cùng với 2 đứa nhỏ nên k oánh lại được.
2 đứa F1 nhà em sợ quá, chui xuống gầm bàn khóc ầm ĩ.
Cả đám rất hung hăng, văng tứ lung tung trong cái nhà hàng và giáo dục khách hàng những điểm chính sau:
1 - Phải biết cách ăn buffee (Nhanh chóng đi gom tất cả những gì thích về bàn mà ăn, kẻo hết, thừa đem đổ), trong khi đó mình ăn món nào cố gắng lấy vừa đủ cho đỡ lãng phí.
2- Ăn là đi trước, lội nước theo sau: đúng quá các cụ nhỉ. Phải cố mà ăn cho nhanh.
Em thề k quay lại cái nhà hàng nàyx-(, F1 nhà em hôm qua cũng bảo đi big C chỉ đi tầng 1 thôi.
Mai em đưa cái clip đoạn hành hung khách hàng cho các cụ xem.
[video=youtube;oKLKh4p57jw]http://www.youtube.com/watch?v=oKLKh4p57jw&feature=youtu.be[/video]
Cái sự vụ này mà cụ chủ ko đưa lên báo là ko được. Em xem clip mà ức thay cụ chủ, *** nó kinh doanh kiểu chộp zật, ăn nói vô văn hóa như đầu đường xó chợ. Em ủng hộ cụ : Tẩy chay nhà hàng đó. [-(

thuandd

Xe buýt
Bọn này cho một xô *** trộn châu chấu thì đi khẩn trương, em đảm bảo phải thay và làm lại toàn bộ nội thất.

pampy1980

Xe đạp
Chẹp! Ảnh này của con nhà lành thì tôi nnghiệp cho nàng quá!

pampy1980

Xe đạp
kính gửi các cụ siêu chém bão vũ trụ OF, em xin thay mẹt NH Sen chửi thông báo chương trình thẻ DM - VIP giành riêng cho OF có cmt trên thớt này : vào ăn sẽ đc DM suốt buổi và tăng giá 20%.
Slogan: đ.é.o ăn thì biến
Bác này là con cháu của Sen Vịt hử !

Ech Op

Xe tải
Ờ có khi như cụ lại hay :D
Cứ chỗ nào và có sự vụ thì mình vào, vừa được no vừa được phục vụ nhiệt tình :D
Em cũng thấy buồn cười, không phải là thù vặt gì đâu, nhưng đối với những nhà hàng kiểu Sen Việt thì em cứ xin phép là giá rẻ cỡ nào, đồ ăn nhiều cỡ nào đi chăng nữa thì em cũng không vào.
Chỗ ăn thì không thiếu, chỗ ăn ngon với giá cả hợp lý, thái độ phục vụ tốt cũng không thiếu, em để dành tiền của mình cho những người biết trân trọng nó thì hơn.

Trạng thái
Thớt đang đóng