[Funland] SH chênh 20 triệu - E ko hiểu dân VN

Cranks

Xe hơi
Đạo sỹ...ah nhầm, đạo chích đi SH thụt két nhé :))
-------
Huy khai chiều muộn ngày 17/10 đi chiếc Honda SH mang theo một ba lô dựng các dụng cụ phá khóa... đi vào một trường đại học lớn ở phường Láng Thượng. Huy chờ ở đây đến khi các giảng viên, nhân viên của trường về hết mới gây án.

Anh ta lọt vào bên trong khu văn phòng rồi lục lọi tìm tiền. Huy còn phá một chiếc két sắt, lấy trộm tiền và ngoại tệ cho vào ba lô.
-----------
https://vnexpress.net/tin-tuc/phap-luat/dao-chich-di-xe-sh-vao-truong-dai-hoc-pha-ket-sat-3836893.html

trọng_nhân

Xe điện
em mua tháng 8 chả chênh nghìn nào :D mất thêm hơn 3 củ lấy dàn chân đen cho cứng xe , lên xuống e cũng chả quan tâm nhưng chênh 20tr là em ko mua :-“

CherryOne

Xe điện
em không có sh nhưng đi thử thì phải công nhận nó là cái xe tốt nhất em từng đi
Không phải tự dưng mà đầy đường SH cụ nhể, xe ý đi nhanh mới thích, đi chậm thì khó chịu lắm luôn.
Tắc đường thì dã man, e về tay mỏi nhừ vì xe. Đợt này cu em CA e quen nó bảo đang có nhóm chuyên trộm Sh, CA đang lập đội để bắt mà chưa được. Nhử mồi các kiểu mà chưa bắt đc.
Nó bảo e đi phải chú ý khoá cẩn thận vì nhóm đối tượng này cực kỳ manh động.

Cranks

Xe hơi
Không phải tự dưng mà đầy đường SH cụ nhể, xe ý đi nhanh mới thích, đi chậm thì khó chịu lắm luôn.
Tắc đường thì dã man, e về tay mỏi nhừ vì xe. Đợt này cu em CA e quen nó bảo đang có nhóm chuyên trộm Sh, CA đang lập đội để bắt mà chưa được. Nhử mồi các kiểu mà chưa bắt đc.
Nó bảo e đi phải chú ý khoá cẩn thận vì nhóm đối tượng này cực kỳ manh động.
Mất thì vẫn mất thôi cụ, xe wave cỏ thờiíínviên em khóa cả càng cả cổ còn mất nữa là SH :))