SH nhập

kemsu

Xe buýt
Đó là sh đời cũ thôi, đời 2012 hay 2017 cũng có sh nhập từ ý nếu bạn muốn mua. Mà thực chất cũng là hàng từ VN xuất sang thôi. Còn đời cũ bốc hơn thì tốn xăng hơn thôi, bao giờ chẳng vậy. Giống như công nghệ FI và không FI ấy.

Honda nó có cả 1 lộ trình chuyển công nghệ lắp ráp xe từ Ý về VN rồi mà. Bắt đầu là nhập linh kiện về VN lắp ráp rồi sau đó chuyển dây chuyền sản xuất sang VN. Cái câu SH việt và nhập chắc có từ đời 2012 vì từ dòng này bên phố Huế ko dám nhập về nữa do cùng 1 kiểu dáng mà sh việt rẻ hơn rất nhiều. Còn lại mấy con hàng tồn đời trước thì được ca ngợi là Sh nhập để bán giá trên trời, trong khi dòng đời mới ko nhập về thì bảo Sh việt kém.
Cụ ơi cùng 1 loại nhưng tiêu chuẩn châu âu nó khác hẳn tiêu chuẩn việt nam cụ ak! Kêt cả dòng 2017 xuất xứ việt xuất sang châu âu e cá là động hơn SH bán ở thị trường nội địa mình! Còn mọi sự so sánh đều khập khiễng! Mình thích xe nào thì sài xe đới thôi! Quan điêm e là thế! Chẳng khen chê cái nào cả!

Cụ ơi cùng 1 loại nhưng tiêu chuẩn châu âu nó khác hẳn tiêu chuẩn việt nam cụ ak! Kêt cả dòng 2017 xuất xứ việt xuất sang châu âu e cá là động hơn SH bán ở thị trường nội địa mình! Còn mọi sự so sánh đều khập khiễng! Mình thích xe nào thì sài xe đới thôi! Quan điêm e là thế! Chẳng khen chê cái nào cả!
cùng như nhau và cùng chất lượng cụ nhé, em chỉ mới nghe lô pcx hybird nội địa nhật chứ chưa thấy cái xe nào của eu đâu
sh sang tây cũng là cái xe giao pizza thôi
còn so gia công thì ta thua tây là chắc

Chỉnh sửa cuối: