SH Việt đang trong giai đoạn lên đời

Quynh NH

Xe đạp
Chào các bác,
E mới vừa làm con SH Việt 150, ngay khi mua xong cái là e vác qua chỗ bác Chiến Smart Key Litech để làm cái khoá từ. Lắp xong hoá ra bác ý làm luôn cả sơn + dán nilon + carbon, có luôn cả mũ đúc + nẹp sườn. Tiện thể e nhờ bác ý làm luôn, dán toàn thân + sơn đôi vành, tay xách + thụt trước qua mầu đen :>
Vì xe em vẫn đang trong quá trình lên đời nên mới chỉ có tưng đấy, mai mốt e sẽ tiếp tục lên thêm vài món nữa.
Em có tý ảnh ọt gọi là :D

Massacrer

Xe hơi
Chào các bác,
E mới vừa làm con SH Việt 150, ngay khi mua xong cái là e vác qua chỗ bác Chiến Smart Key Litech để làm cái khoá từ. Lắp xong hoá ra bác ý làm luôn cả sơn + dán nilon + carbon, có luôn cả mũ đúc + nẹp sườn. Tiện thể e nhờ bác ý làm luôn, dán toàn thân + sơn đôi vành, tay xách + thụt trước qua mầu đen :>
Vì xe em vẫn đang trong quá trình lên đời nên mới chỉ có tưng đấy, mai mốt e sẽ tiếp tục lên thêm vài món nữa.
Em có tý ảnh ọt gọi là :D

Trời ước gì mình đc như chị ấy...nhà bác Chiến này gần nhà e...đầu tháng sau có khi phải qua hỏi thăm bác ý...sao mình lại ko đc thế này...cuộc đời thật la bất công...ai cho mượn bộ ngực...để còn tự tử cái nhỉ...tóm lại là chỉ có một từ dành cho chị...Đẹp ạ...
Thế sơn vành với tay sách và cái thụt,cái lốc thì giá cả thế nào bác...dán nilong nữa...
E bổ sung cái lốc máy sao bác ko cho nó đen luôn bác ơi...

Chỉnh sửa cuối:

Truong268

Xe tải
Tổng thiệt hại tạm tính hết bao nhiêu vây cụ?

susi888

Xe đạp
tổng thiệt hại bn hả cụ?

taochat

Xe đạp
truơc đi nhập đi việt chán ngắt đi mãi thấy thick quan trong ít ăn xăng

Quynh NH

Xe đạp
Tổng thiệt hại cho vụ đó là 3tr7 các bạc ạ:
1: Khoá từ V3 = 1tr
2: Dán nilon 3 lớp = 600k
3: Sơn vành, cặp thụt trc + tay xách = 900k
4: Mũ = 400k
5: Nẹp sườn = 200k
6: Dán đèn phin cách nhiệt trc sau = 200k
7: Dán carbon = 200k
8: Dán đen mờ một số chỗ = 200k

E đang mang qua chỗ bác ý làm thêm vài chi tiết nữa đây ạ! E sẽ ảnh ọt sau.
P/s: Hôm đó e gặp một bác ghé qua lắp khoá. Bác lượn qua thấy bài thì ủng hộ e nhé \m/

Chỉnh sửa cuối:

r0m3o

Xe hơi
giá hợp lý đấy bác ơi

Massacrer

Xe hơi
Cái mũ phớt của cụ đấy...chứ cái mặt nạ cụ ý phải nói rõ ra chứ...thôi cụ phải sắm một e chân cực kỳ dài nữa thôi...trẻ vào nhé cụ...e nào tầm tuổi 2005 ý cụ ạ...ngay và luôn cụ ơi...cụ chưa có vợ thì nên thế...còn có vợ rồi thì...càng phải thế cụ ạ...=)) em fun...à còn vụ đèn đóm...cũng tốn nhỉ...sắp tới có xe e qua bác ý xem sao...

Quynh NH

Xe đạp
Cái mũ phớt của cụ đấy...chứ cái mặt nạ cụ ý phải nói rõ ra chứ...thôi cụ phải sắm một e chân cực kỳ dài nữa thôi...trẻ vào nhé cụ...e nào tầm tuổi 2005 ý cụ ạ...ngay và luôn cụ ơi...cụ chưa có vợ thì nên thế...còn có vợ rồi thì...càng phải thế cụ ạ...=)) em fun...à còn vụ đèn đóm...cũng tốn nhỉ...sắp tới có xe e qua bác ý xem sao...
Vậy để mai e nhờ các cháu vậy :)) hy vọng làm bác hài lòng :))

Massacrer

Xe hơi
Vậy để mai e nhờ các cháu vậy :)) hy vọng làm bác hài lòng :))
Xe của cụ thì quá chúa thằn lằn rồi...đẹp lắm cụ ạ...mà mấy post ảnh kia vẫn thiếu một cái gì đó cụ ạ...cụ mà để e đạo diễn thì chỉ có chuẩn...úi sời đúng là thiếu 1 em chân dài...đứng tạo dáng ở xe...ae oto fun vào nghía thể nào cũng tự hỏi ko biết vợ ai đây mà xinh thế nhỉ...xe đẹp...ng cũng lây tây phây luôn...cụ thành nổi tiếng đấy nhé...chở thành thớt nóng của tuần ngay ý chứ...ui sời sao cụ lại cho cái anh nào mặc quần đùi để chân vắt vẻo vào ống kính thế kia...cụ phải cắt cảnh này ngay...e fun...xe cụ thế này đã đẹp rồi...độ thêm nữa sẽ thành rất đẹp ạ...

maccaoquat

Xe máy
Xe cụ giống màu xe em, em đi dán ở chỗ 2b CBQ mấy ông toàn bảo thay cái mặt nạ nhưng em ko thích, cá nhân em thấy cái mặt nạ zin của nó dán đen bóng + dán đen bóng luôn phần inox lên nữa nhìn đẹp hơn. Em đang suy nghĩ có nên sơn vành và cặp thụt trước sau + dán nẹp ko, cụ cho em hỏi là sơn thì mất tầm thời gian là bao lâu.
À cụ cho em góp ý là cụ nên dán đen sần luôn phần inox trắng đi, nhìn sẽ khỏe hơn đấy ạ ^^