[SH Việt Nam 2012] Làm đẹp xe - Độ xe - Sơn xe - Dán xe - Phủ Carbon - Nano (vào đây)

Trạng thái
Thớt đang đóng

vipkoj

Xe máy
bằng nhựa ah. chiều e ra hỏi xem có không lắp thử xem tn. hj

Klinky

Xe tải
Cá nhân mình thấy mấy cái inox hok có hay ^^, nhìn nó cứ sao sao ấy.
Nhìn phê vẫn là đen mờ và đen nhám, cứ phối theo đường lối này nhìn rất chi là body và khỏe.
Xe bác hungthangitv sao hok lên dàn chân đen ạ?

nhamvt

Xe hơi
Mình vừa dán xe ở số 2 Cao Bá Quát có một số điều sau
Thái độ phục niềm nở vui vẻ, trà đá uống thoải mái không mất xiền.
Dán xe thì có một số lỗi
+ Có nhiều viết lần (xe mầu đen nên nhìn rõ) => thấy bảo đi một thời gian hết
+ có 2 chỗ cắt thiếu nilong :( (ở chỗ khuất nên mình nhắm mắt bỏ qua )
+ Một số góc bị sùi (mình dễ tính nên cũng bỏ qua :D )
+ 1 vế xước sơn nhỏ (lúc đầu tưởng là do nilong nhưng bóc rã vẫn bị)
Các bác ở cửa hàng liên tục gạ mình mua thêm thảm rồi ốp nhựa mặt nạ ... thấy giá đắt hơn anh em từng mua nên thôi.
Không biết các bác dánh có bị thế không, em mới đi dánh lần đầu nên không biết thế là chấp nhận được hay không hehe.
Lúc mình làm khá đông ( cùng làm có 1 em sh 125 trắng, 1 em Air Blade, 1 em sh dán tem).

À mà mình còn lắp khóa từ của anh Chiến, bác ý khá nhiệt tình chỉ mình cách dùng. Bác ý vừa lắp vừa bảo mình gà không biết gì hehe.

quangvuhee

Xe tải
Mình vừa dán xe ở số 2 Cao Bá Quát có một số điều sau
Thái độ phục niềm nở vui vẻ, trà đá uống thoải mái không mất xiền.
Dán xe thì có một số lỗi
+ Có nhiều viết lần (xe mầu đen nên nhìn rõ) => thấy bảo đi một thời gian hết
+ có 2 chỗ cắt thiếu nilong :( (ở chỗ khuất nên mình nhắm mắt bỏ qua )
+ Một số góc bị sùi (mình dễ tính nên cũng bỏ qua :D )
+ 1 vế xước sơn nhỏ (lúc đầu tưởng là do nilong nhưng bóc rã vẫn bị)
Các bác ở cửa hàng liên tục gạ mình mua thêm thảm rồi ốp nhựa mặt nạ ... thấy giá đắt hơn anh em từng mua nên thôi.
Không biết các bác dánh có bị thế không, em mới đi dánh lần đầu nên không biết thế là chấp nhận được hay không hehe.
Lúc mình làm khá đông ( cùng làm có 1 em sh 125 trắng, 1 em Air Blade, 1 em sh dán tem).

À mà mình còn lắp khóa từ của anh Chiến, bác ý khá nhiệt tình chỉ mình cách dùng. Bác ý vừa lắp vừa bảo mình gà không biết gì hehe.
Cái vết lần đấy 1 time keo dính vào sẽ hết bác ơi :D

Sơn Lobo

Đi bộ
hôm nay em cũng qua đấy dán tem vs ốp mấy cái inox, có phải bác này đi SH đen bản 2011 j đấy ko?

Battery_Low

Xe tăng
haizzzz chán quá các cụ ơi , chiều vừa gọi bác Ánh hẹn sơn thì bác bảo mai nhà bác có việc hẹn sang tuần , buồn quá . huhu

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Cụ nào sơn ở ngã tư trần phú - tôn thất thiệp chưa? thấy có cụ bảo sơn ở đây bảo hành 2 năm mà giá chỉ 600 700k rẻ hơn chỗ bác Ánh LVL 1 nửa, thời gian đợi chỉ 3 tiếng. CỤ nào biết cụ thể quán này ở chỗ nào ngã tư trần phú - tôn thất thiệp k?

Chỉnh sửa cuối:

Every Day

Xe hơi
Hehe, xe cháu đen làm đơn giản :x Các cụ cho ý kiến nhé :D

Đầu xe :(

Nhìn từ mông

Và ngang xeee

Chỉnh sửa cuối:

Every Day

Xe hơi
Cụ nào sơn ở ngã tư trần phú - tôn thất thiệp chưa? thấy có cụ bảo sơn ở đây bảo hành 2 năm mà giá chỉ 600 700k rẻ hơn chỗ bác Ánh LVL 1 nửa, thời gian đợi chỉ 3 tiếng. CỤ nào biết cụ thể quán này ở chỗ nào ngã tư trần phú - tôn thất thiệp k?
Cụ pm hỏi trangiangkt cụ ý sơn ở Trần Phú đấy :D

nhamvt

Xe hơi
Vừa lọ mọ tìn ra đoạn commen của 1 cụ sơn ở địa chỉ bác bảo.
http://www.otofun.net/threads/399992-sh-2012-trang-sporty?p=10489163#post10489163

Every Day

Xe hơi
Sơn luôn quả vành thụt tay xách đi cụ .
Xe em cũng mầu đen, đợi có lúa là em làm luôn , em lên ý tưởng hết rồi cụ ạ . Hehe
Cháu ngại khoản tháo lắp nhiều cụ ạ. Thôi thì để nguyên bản vầy cũng đẹp :x cháu chỉ định sơn tay xách thôi

subaruf2

Xe đạp
cụ ra trần phú có nuyên 1 dãy sơn xe máy cho cụ luôn ,giá cả và bảo hành y như nhau (700k) bảo hành 2 năm,các cụ cứ sơn thử 1 lần để biết rồi lần sau thì đến bác Ánh số 1 lê văn lương sơn sau để có sự so sánh. tiền nào của đấy thôi bác ah,em là nạn nhân khi sơn ở trần phú đây,túm lại 1 câu là quá chán,đi 3 đến 4 lần bảo hành mà không song nổi dàn chân ,sơn thì qua loa lại còn sơn ngoài vỉa hè bụi bặm vào hết sơn,bảo chúng nó thì chúng nó bảo chỉ được như thế thôi. lúc đến thì liến thoắng cái mồm rất đi vào lòng người làm xong rồi thì trở mặt ngay đúng là bọn trợ búa ,*** tiền mất tật mang ôm cục hận vào lòng ,e cạhh đến già không bao h sơn ở đó nữa ,đúng là CỦA RẺ LÀ CỦA ÔI

SH 2012

Xe đạp
cụ ra trần phú có nuyên 1 dãy sơn xe máy cho cụ luôn ,giá cả và bảo hành y như nhau (700k) bảo hành 2 năm,các cụ cứ sơn thử 1 lần để biết rồi lần sau thì đến bác Ánh số 1 lê văn lương sơn sau để có sự so sánh. tiền nào của đấy thôi bác ah,em là nạn nhân khi sơn ở trần phú đây,túm lại 1 câu là quá chán,đi 3 đến 4 lần bảo hành mà không song nổi dàn chân ,sơn thì qua loa lại còn sơn ngoài vỉa hè bụi bặm vào hết sơn,bảo chúng nó thì chúng nó bảo chỉ được như thế thôi. lúc đến thì liến thoắng cái mồm rất đi vào lòng người làm xong rồi thì trở mặt ngay đúng là bọn trợ búa ,*** tiền mất tật mang ôm cục hận vào lòng ,e cạhh đến già không bao h sơn ở đó nữa ,đúng là CỦA RẺ LÀ CỦA ÔI
Bác này nói đúng đấy các cụ ạ. Tính ra sơn ở chỗ Bác Ánh thì đắt gần gấp đôi nhưng chất lượng thì không phải băn khoăn. sang tuần em lại bận về ăn rằm rồi cho nên để tuần sau rằm thì đi sơn. Lúc ấy có cụ nào sơn thì đi cùng nhau nhé. Biết đâu lại đủ 1 hội bàn tròn. Hè hè

SH 2012

Xe đạp

Qua rằm là em sẽ sơn em nó. Hê hê. Tưởng tượng lúc em nó sơn xong mà thấy vui ghê gớm:P Trang điểm xong nhất định về sẽ báo cáo các cụ

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng